Giao lưu bóng bàn ở thị trấn Cổ Lễ ( Cầu Điện Biên)

Linh69

Đại Tá
Chiều nay xuống Nam Định - thị trấn Cổ Lễ để giao dịch cv 1 ngày - Xin hỏi ae có biết CLB bóng ban nào ko!?:)
Rất vui được giao lưu bb với ae ở thị trấn Cổ Lễ chiều nay:D

Linh69

Đại Tá
Buồn thật! Chiều nay lại ko được đánh bb rồi!:(
Sau một hồi cùng bác xe ôm đi lòng vòng thị trấn Cổ Lễ cũng tìm được clb bóng bàn:D
Được giao lưu với bố của cậu Vinh nào đó đánh giải bb toàn quốc ( Chẳng biết Vinh nào mà nghe nói đánh ngang ngửa Minh TB & Tuấn NĐ):p

Diem_ND

Đại Uý
Sau một hồi cùng bác xe ôm đi lòng vòng thị trấn Cổ Lễ cũng tìm được clb bóng bàn:D
Được giao lưu với bố của cậu Vinh nào đó đánh giải bb toàn quốc ( Chẳng biết Vinh nào mà nghe nói đánh ngang ngửa Minh TB & Tuấn NĐ):p
em cũng chưa nghe cái tên Vinh này bao giờ e cũng ở nam định mà.

o3ma

Đại Tá
Mò mẫm kinh quá. Bố của vợt thủ hạng A thì cũng tầm A+, chú đánh có ngang ngửa ko? :)

Diem_ND

Đại Uý
Anh ở HN nhưng đi công trình Suốt - đến đâu đánh ở đấy- nơi nào là thì phải đăng đàn hỏi ae chỗ đánh bb:D
Khổ vì niềm đam mê:p
hi đúng là đam mê của bác lớn quá.em cũng đang trên việt yên bgjang mà ko bit chỗ nào có clb bings bsnf ở gần mà giao lưu nữa. chắc nghỉ đánh một tháng rưỡi ngố người mất

Linh69

Đại Tá
hi đúng là đam mê của bác lớn quá.em cũng đang trên việt yên bgjang mà ko bit chỗ nào có clb bings bsnf ở gần mà giao lưu nữa. chắc nghỉ đánh một tháng rưỡi ngố người mất
Anh cũng ko biết Việt Giang có gần đường Hùng Vương ko!?
Ở đấy có rất nhiều cao thủ:)

Bình luận từ Facebook