Giảm trọng lượng của cốt vợt

bynzyn

Thượng Tá
He, chú lại sợ so bia với a chứ gì? Sơn Tây, Vĩnh Phúc ... còn đi đc nữa là...
Hôm nay a đc so sánh 3 em Vis. Mỗi em có nét duyên riêng. Em seri K gần giống với em ko số. Em seri O rung nhiều nhất có thể vì nhẹ nhất.
Cảm ơn @baobin74 @bynzyn nhé.
Hôm nay háo hức thử em Vis đồng kg số, phải nói là cầm cảm thấy đầm tay giật thì vẫn ngon, nhưng chưa chọn vẹn vì Vis lại dán 2 em ten 05 và 05fx 1.9, đánh nó sao sao ấy, hy vọng lần sau đc thử với h8 blue :)
Cảm ơn anh @firi06 @baobin74 @JANUS

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vis mà ko thử với mặt tầu thì phí. Nhưng combo sẽ nặng hơn hiện tại đấy.
Một con nghiện mới, thế chân con nghiện @Trạng .... CÁ

Em đang đánh Aeolus, cảm giác nó là mặt Tầu của Đức Nhật bác ạ, xịt, bám, không dính, nhưng đánh gần như mặt Tầu, rất thích, đặc biệt là các cú khởi công, an toàn hơn mặt Tàu, vì kỹ thuật em cũng kém

Trainee

Đại Tá
Một con nghiện mới, thế chân con nghiện @Trạng .... CÁ

Em đang đánh Aeolus, cảm giác nó là mặt Tầu của Đức Nhật bác ạ, xịt, bám, không dính, nhưng đánh gần như mặt Tầu, rất thích, đặc biệt là các cú khởi công, an toàn hơn mặt Tàu, vì kỹ thuật em cũng kém
Bố là dân chơi hàng Tàu mà chả biết gì về nguồn gốc. Palio chính là mặt Tàu của Đức Nhật.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bố là dân chơi hàng Tàu mà chả biết gì về nguồn gốc. Palio chính là mặt Tàu của Đức Nhật.
Thế đúng vậy hả, ngon

Thế thì từ giờ được toại nguyện rồi. Qúa sướng

Nguồn hàng đảm bảo, chất lượng tuyệt vời, hợp tay, thế thì còn gì bằng VÔ ĐỐI

Trainee

Đại Tá
Thế đúng vậy hả, ngon

Thế thì từ giờ được toại nguyện rồi. Qúa sướng

Nguồn hàng đảm bảo, chất lượng tuyệt vời, hợp tay, thế thì còn gì bằng VÔ ĐỐI
Trích từ Internet :D
Thương hiệu Palio China từ lâu đã được người tiêu dùng biết đến với những sản phẩm trung cấp có chất lượng khá. Tuy nhiên từ vài năm nay Palio đã bước lên một tầm cao mới với việc ra mắt dòng sản phẩm Palio Germany được sản xuất tại Đức.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Trích từ Internet :D
Thương hiệu Palio China từ lâu đã được người tiêu dùng biết đến với những sản phẩm trung cấp có chất lượng khá. Tuy nhiên từ vài năm nay Palio đã bước lên một tầm cao mới với việc ra mắt dòng sản phẩm Palio Germany được sản xuất tại Đức.
Anh chơi Palio nhưng dòng Aeolus mà,

450 gần giống 64, không nẩy bằng, lún ít hơn, nhưng cực hợp vì không lo bị ra ngoài, cắn xoáy
475 gần giống 05, không nẩy bằng, lún ít hơn, nhưng cực hợp vì không lo bị ra ngoài, cắn xoáy

Đặc biệt tiếng kêu của nó giống hệt Target, poc poc poc, rất thích

Trainee

Đại Tá
Anh chơi Palio nhưng dòng Aeolus mà,

450 gần giống 64, không nẩy bằng, lún ít hơn, nhưng cực hợp vì không lo bị ra ngoài, cắn xoáy
475 gần giống 05, không nẩy bằng, lún ít hơn, nhưng cực hợp vì không lo bị ra ngoài, cắn xoáy

Đặc biệt tiếng kêu của nó giống hệt Target, poc poc poc, rất thích
Tất nhiên vì nó vẫn giữ cái chất Tàu, cứng và bám xoáy. Còn thằng Ten 64 thì mềm nảy. Nếu giống 64 thì Conilleau có Pulse Rider 38 độ giống hơn. Kêu cũng vang nhà thi đấu.
Palio này giá 790K thì hợp lý, còn 850K thì lại là bình thường! ":)

Trainee

Đại Tá
Tuy nhiên nó ko hẳn là mặt Tàu của Đức Nhật đâu bác nhé. Mà thực ra cái định nghĩa mặt Tàu của Đức Nhật cũng chưa biết ntn nhỉ? Haha.
Anh nói là nói tới cái nguồn gốc của nó. Tính chất thì thuộc về kỹ thuật, không bàn.
P/s: Anh buồn (tay) quá, lỡ ignore chú ở cái inbox về cây RW NCT VII rồi, giờ không biết làm thế nào để bỏ, đang mò! =))

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Anh nói là nói tới cái nguồn gốc của nó. Tính chất thì thuộc về kỹ thuật, không bàn.
P/s: Anh buồn (tay) quá, lỡ ignore chú ở cái inbox về cây RW NCT VII rồi, giờ không biết làm thế nào để bỏ, đang mò! =))
Vào phần tên mình, thấy có blacklist, nhấn vào rồi loại khỏi danh sách, trở về bình thường là xong

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Sao bác lại có cảm giác xịt nhỉ? Em thấy tốc độ, độ phọt của nó kinh khủng đấy chứ, có thua kém gì 64 hay Target pro lắm đâu?
Nó vọt, bắn nhưng vẫn đảm bảo tính dị của Tàu, không lo bóng ra ngoài đâu, nó bay sang rồi mất tốc rất nhanh, bóng rơi xuống rất nhanh

Tính chất như kiểu 729 lắp Sponge Ten ấy, fang đã tay, chỉ lo rúc mà không lo vọt

Bình luận từ Facebook