Giải Vô địch Bóng bàn tỉnh Hà Nam

malong_dung

Đại Tá
Kết quả:

Đơn nam:

Nhất: Trình (Sở Công thương)
Nhì: Hưng đốm (Công an tỉnh)
Ba: Nguyên (Phủ Lý), Thanh (Sở TNMT)

Đơn nữ:

Nhất: Trang (Phủ Lý)
Nhì: Thuỷ (Phủ Lý)
Ba: Bình (Phủ Lý)

Đôi Nam

Nhất: Sơn - Lâm (Phủ Lý)
NHì Quyết - Trình (Sở Công thương)
Ba: Bình - Việt (Công an tỉnh)

Lưu ý: Trình (Sở Công thương) chính là Trình Hải Phòng, đánh đơn nam vô đối, không thua séc nào.

Kết quả:

Đơn nam:

Đơn nữ:

Đôi Nam

Lưu ý: Trình (Sở Công thương) chính là Trình Hải Phòng, đánh đơn nam vô đối, không thua séc nào.
Sao mà đội tuyển HN lại đi tham dự mấy giải Phường xã này thế không biết nhỉ, khổ thân ông cậu nhà mình cũng là người dậy mình cầm vợt bb ntn. nhưng dù sao cũng may mắn không gặp Trình tại vòng ngoài,thua chung kết là quá thành công rồi

malong_dung

Đại Tá
Sao mà đội tuyển HN lại đi tham dự mấy giải Phường xã này thế không biết nhỉ, khổ thân ông cậu nhà mình cũng là người dậy mình cầm vợt bb ntn. nhưng dù sao cũng may mắn không gặp Trình tại vòng ngoài,thua chung kết là quá thành công rồi

Ai vậy nhỉ, sao biết A Hưng đốm, làm quen đi?

thichlayeu

Trung Sỹ
A Hưng đánh đôi công hay nhưng FH thôi, đối giật được 5,6 quả. BH thì a ấy chặn đẩy. Bạn là ai sao biết anh ấy?

Mình nhớ mang máng thôi vì đánh với a H một lần( a H về chỗ mình giao lưu 1 lần lâu lắm rồi ) mình bị te tua tơi tả. Cảm ơn bạn.

chaugiangbk

Thượng Sỹ
Kết quả:

Đơn nam:

Đơn nữ:

Đôi Nam

Mình nhà ở phường Minh Khai - Hà Nam ko biết có được tham gia giải này ko bạn nhỉ?

malong_dung

Đại Tá
À ha e là cháu gọi Hưng bằng cậu a à, người thầy dậy bb e đầu tiên đó
E tên Khánh quê Nam Định,h sống tại tp Vũng Tàu năm nay 27 tuổi còn anh

Hôm đó về a hỏi a Hưng và biết e là Khánh ở Vũng Tầu rồi, âụ Hưng nói bóng bàn E thì trình B, hơn cậu Hưng 2,3 quả. Anh là Dũng, 32 tuổi, đã từng là học trò của cậu Hưng

Bình luận từ Facebook