giải PREMIERSHIP 2014 hà nội có bác nào ở hòa bình tham gia không nhỉ?

lamthoa6383

Binh Nhất
không biết có ai ở hòa bình tham gia giải diễn đàn không ạ?nếu có thì alo em cái nha.có gì anh em mình giao lưu.

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Mình thì ko tham gia nhưng biết có hai cháu ở hòa bình tham gia giải diễn đàn hà nội premirship 2014 đó là Kiên con và Khánh đang đánh hạng 1700điểm.

lamthoa6383

Binh Nhất
Anh tên là Hùng Bát chứ không phải Hùng Cửu (9) đâu.
e lâu ko về hb.ở dưới hn may mắn biết được môn bóng bàn.e mới luyện đc gần 2 năm.vao diễn đàn đọc đc bài của bác e đoán là bác hùng 9.vì em biết hb có bác hùng 9 đánh rất giỏi từ bé.hi.
bác hay đánh ở đâu ạ?có thể cho e biết điạ chỉ,hôm nào có dịp em qua giao lưu đc ko ạ?

tuanlinh

Binh Nhất
Bác lamthoa6383 hôm nào có dịp lên Hòa Bình chơi thì ghé qua CLB bóng bàn Việt Hùng - Tầng 2 chợ Phương Lâm. Chủ sới là anh Hùng 9 sẽ tiếp đón bác nhiệt tình trên mọi mặt trận.^^

kiênconhb

Thượng Sỹ
kiên đánh báck khoa hay ở đâu?a ở đội quan hoa.mới thành lập nên hơi cùi e ạ.
em linh tinh lắm anh ơi.sdt e là 0977924463.sdt a là gì ạ.khi nào rảnh a e giao lưu.em rảnh tất cả các buổi chiều từ thư 2 đến chủ nhật.trừ chiều thứ 7

kiênconhb

Thượng Sỹ
Bác lamthoa6383 hôm nào có dịp lên Hòa Bình chơi thì ghé qua CLB bóng bàn Việt Hùng - Tầng 2 chợ Phương Lâm. Chủ sới là anh Hùng 9 sẽ tiếp đón bác nhiệt tình trên mọi mặt trận.^^
đến clb muốn bác tuanlinh tiếp đón nhiệt tình có đựoc không ạ??????

tuanlinh

Binh Nhất
đến clb muốn bác tuanlinh tiếp đón nhiệt tình có đựoc không ạ??????
A thì tiếp đón nhiệt tình bình thường thôi. Hôm nào về Hòa Bình lên CLB chú sẽ thấy được cái sự bình thường đấy ntn!!!hehe.
P/s: Hôm nào ae mình bố trí làm trận nhé!...

lamthoa6383

Binh Nhất
vâng.ok.hôm nào có tg em sẽ qua.nhưng e đánh cùi lắm.mọi người đừng chê nha.

lamthoa6383

Binh Nhất
bác hùng này ở chợ bến fải ko?e hôm nọ xem con trai bác đánh giải sv.hay đấy a ạ.hôm nào có đk em sẽ đến hẳn chợ bến giao lưu với bác.

Bình luận từ Facebook