Giải Gà Con trình Z đến E lần 2 - GC Cup 2

giaoluu

Đại Tá
Mấy chú e í đánh giải E Bách Khoa tuần trước bị loại từ vòng gửi xe các bác ợ vào giải Gà Con thì thành ngôi sao sáng :)))))

Bui Su

Thượng Tá
Hi. E có việc hôm qua không tham gia được nhưng nghe các bác nói thế này thì có đi cũng giỏi lắm là đánh được 3 trận vòng bảng thôi.hi

giaoluu

Đại Tá
Hi. E có việc hôm qua không tham gia được nhưng nghe các bác nói thế này thì có đi cũng giỏi lắm là đánh được 3 trận vòng bảng thôi.hi
Nói như bác @ngochan84 là g,lưu vui vẻ là chính bác ơi . Vdv bị loại vẫn ở lại ghép cặp g,lưu chém gió rất vui bác ơi . Hì hì mà bác Hân vào sâu phết đới ạ :)

giaoluu

Đại Tá
Nói như bác @ngochan84 là g,lưu vui vẻ là chính bác ơi . Vdv bị loại vẫn ở lại ghép cặp g,lưu chém gió rất vui bác ơi . Hì hì mà bác Hân vào sâu phết đới ạ :)

Ex_Hai05

Đại Uý
Bạn up cho anh em cái sơ đồ cây có tên các vđv vòng loại trực tiếp để biết con đường vinh quang nó khó khăn thế nào còn cố gắng ở giải sau. :)Thank bạn!

Bình luận từ Facebook