Giải GÀ CON lần thứ 1 (trình Z đến E)

trungehutvn

Trung Sỹ
Kế hoạch đã thông báo rồi o thay đổi nữa bạn nhé. BTC rất trân trọng và cảm ơn ý kiến đóng góp của a e. Xin đc rút kinh nghiệm ở giải sau ạ
Theo mình thì cái này cũng không ảnh hưởng nhiều đến giải vì hiện tại chưa ai biết trình độ của người còn lại trong giải. Tuy nhiên nếu thay đổi được thì giải của mình sẽ chuyên nghiệp và hấp dẫn hơn. Anh em tham gia giải cùng xem xét và góp ý trước khi giải đấu diễn ra là được mà. Hy vọng BTC duy trì giải như 1 giải thường niên của diễn đàn. Thân!

sardius0114

Đại Tá
Ông bạn mình bảng H.. Sadius T05-Baracuda. .dạo này thấy chăm chỉ lắm..hihi vì đều dân phong trào nên cũng k biết hạng gì.mình thì là hàng Z chắc rồi..chủ yếu chém gió góp vui thôi :D
anh em mình trình Z+ thì rõ rồi. sợ nhất mấy bác ko biết trình gì này. :D
nêu cao khẩu hiệu: nhắm mắt mà đánh, bóng sang là phang,. :D :D :D

giaoluu

Đại Tá
Theo mình thì cái này cũng không ảnh hưởng nhiều đến giải vì hiện tại chưa ai biết trình độ của người còn lại trong giải. Tuy nhiên nếu thay đổi được thì giải của mình sẽ chuyên nghiệp và hấp dẫn hơn. Anh em tham gia giải cùng xem xét và góp ý trước khi giải đấu diễn ra là được mà. Hy vọng BTC duy trì giải như 1 giải thường niên của diễn đàn. Thân!
BTC rất cảm ơn những ý kiến đóng góp tâm huyết của bạn. Xin hứa sẽ áp dụng từ giải Gà Con 2. Trân trọng!

Binh Nhì
Mình đồng ý, còn quyết định là của BTC :cool:

hoangthinh

Đại Uý
Xem moi nguoi nc thoi da thay khi the ngut ngut roi . Hy vong GC 2 minh dc gop vui thi hay biet may.GC1 cac Bac co gang phat cac tran hay dua len cho ace dd chiem nguong voi nhe .

sardius0114

Đại Tá
giờ G sắp đến. các chú GC nhà ta cso vẻ rất im lìm ủ mưu tính kế. chỉ có em đã nêu cao khẩu hiệu: nhắm mắt mà đánh, bóng sang là phang. nên giờ này vẫn ọ ẹ tiếng gáy. :D :D :D

Mhquang

Trung Uý
Mình bảng G biết mỗi bác @tuandat2006, bác đánh rất hay, chắc giờ này phải cỡ trình D+++.
Không biết bảng G liệu có ai chơi gai hay anti không nhỉ. Mình chưa đủ trình để tập luyện với gai và anti nên rất sợ.

xenu

Trung Uý
Mình bảng G biết mỗi bác @tuandat2006, bác đánh rất hay, chắc giờ này phải cỡ trình D+++.
Không biết bảng G liệu có ai chơi gai hay anti không nhỉ. Mình chưa đủ trình để tập luyện với gai và anti nên rất sợ.
=)) Bác doạ a e hay nói thật đấy ah, nếu thật,thay mặt a e bảng G, mình để nghị bác ấy làm HLV cho các a e còn lại thì hợp lý hơn (dù mình bảng khác :D )

Bình luận từ Facebook