Giải GÀ CON lần thứ 1 (trình Z đến E)

sardius0114

Đại Tá
Hihii e nge tư vấn của bác @sardius0114 làm kiểu này để giải sau còn sử dụng đc :)
hehe.tôi tư vấn là những thông tin thay đổi thì tính sao để thay đổi đc, sử dụng cho lần sau nha. vd: lần 1, lần 2, rồi ngày tháng tổ chức... nha bạn
rưng thôi, đã làm rồi ththôi, bạn vẫn có thể "xin lỗi" anh em GC và một dịp khác. Bởi vì anh em GC rất "tốt bụng và sẵn sàng" nhận lời xin lỗi vào giải GC2. hehe.
Đùa thế thôi, bạn nỗ lực này là tốt rồi. Ngày tháng thì lần sau có thể bổ sung vào góc phải của băng-rôn cũng đc.
chút ý kiến nhỏ. :D

sardius0114

Đại Tá
Sang tuần bác nhé, e tính bốc thăm buổi tối vì ban ngày e đi làm. Nhưng nhw vậy sợ a e o tham gia đc nhiều
thật ra có thể bốc thăm luôn cuối tuần này. thì anh em dễ thu xếp. ngay và luôn ngày mai thì quá tốt, nhưng chắc như vậy thì khó, mà gấp quá, sợ mọi ng phàn nàn. :D
trong tuần thì phải thu xếp buổi tối thôi tầm 5h30 đổ ra, vì ban ngày phần lớn anh em cũng đi làm. :D

giaoluu

Đại Tá
thật ra có thể bốc thăm luôn cuối tuần này. thì anh em dễ thu xếp. ngay và luôn ngày mai thì quá tốt, nhưng chắc như vậy thì khó, mà gấp quá, sợ mọi ng phàn nàn. :D
trong tuần thì phải thu xếp buổi tối thôi tầm 5h30 đổ ra, vì ban ngày phần lớn anh em cũng đi làm. :D
E định 8h tối T3 bốc thăm tại nhà e (gần dốc Bưởi) Trân trọng kính mời a e qa dự nhé. Có j alo cho e

giaoluu

Đại Tá
Vậy mấy giờ bạn có mặt ở đấy được!? ae còn biết sắp xếp thời gian!:)
Vì a nghĩ ae phần lấy luôn CLB Duy Hưng làm trung tâm để ae gặp gỡ sẽ tiện hơn!:D
Thời gian và địa điểm bốc thăm như e đã thông báo ở page1 từ trước a nhé. Trân trọng mời a qa g.lưu trà đá.

Bình luận từ Facebook