Giải chim cú ủng hộ đồng bào Miền Trung thân yêu

ltdung

Trung Uý
7. ltdung - Tuấn số 7
8. ltdung - waldnerfans
Không biết có phải là em không vậy????????? Đề nghị bác Admin anh Hướng hangruoi xác nhận để em còn chuẩn bị chạy.:zingme29:
Có một thành viên nữ tên Dao Thu Hien cũng đăng ký đánh 2 trận, trình siêu gà. Ai khớp lệnh với em đó nhé.

Có em đây, em là em rất tuyphono nên muốn chiến 1 trận với VĐV Dao Thu Hien. he.he.....

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
7. ltdung - Tuấn số 7
8. ltdung - waldnerfans
Không biết có phải là em không vậy????????? Đề nghị bác Admin anh Hướng hangruoi xác nhận để em còn chuẩn bị chạy.:zingme29:

Có em đây, em là em rất tuyphono nên muốn chiến 1 trận với VĐV Dao Thu Hien. he.he.....

Lần trước anh chấp VDV Dao Thu Hien 7 quả mà vẫn thắng, chú lựa mà chấp. Còn mấy côn đồ ngành ĐCCT chú rủ nốt đi! :zingme40:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Nhà hàng Kim Long - Royal City sẽ giảm giá nếu chúng ta liên hoan sau buổi giao lưu:

ltdung

Trung Uý
Lần trước anh chấp VDV Dao Thu Hien 7 quả mà vẫn thắng, chú lựa mà chấp. Còn mấy côn đồ ngành ĐCCT chú rủ nốt đi! :zingme40:

OK anh, nhưng anh xem tỷ lệ anh em chấp (với anh Tuấn số 7, bác waldnerfans, DTH) như thế nào để trận đấu diễn ra cân bằng anh nhé. Chúc giải thành công tốt đẹp!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Cám ơn bạn kientuong-bat !
Vào trận bạt nhẹ tay thôi nhé, vì mình sợ nhất những quả bạt. Nghe mọi người đồn " tốc độ đường bóng quả bạt của bạn bóng đi với vận tốc 1,5 lần tốc độ ánh sáng " hehehe...

Em đã nhận được 1.28 triệu của Nguyen Xuan Khoa. Bác xác nhận giúp em nhé.

Thay mặt BTC, em cám ơn tấm lòng của bác!

ltdung

Trung Uý
Chào ACE,
Mặc dù chơi vẫn còn non bóng, nhưng cũng xin được tham gia phong trào cùng ACE.
Họ và tên : Nguyễn Xuân Khoa - 51 tuổi ( Waldnerfans )
Số ĐT : 09022 60022
CLB : TTTT Ba đình.
Mình xin đăng ký một trận thường và một trận tâm điểm.
Ban tổ chức cho ACE xin số Tài khoản để ....
Xin cám ơn Ban tổ chức đã tổ chức một giải đấu đầy ý nghĩa này.
Trân trọng !

Rất trân trọng nghĩa khí của anh Khoa, mong rằng sẽ sớm được gặp anh tại giải và anh em mình sẽ hiểu nhau hơn qua từng đường bóng, beer...beer...beer..........

Sobat

Trung Uý
Nhà hàng Kim Long - Royal City sẽ giảm giá nếu chúng ta liên hoan sau buổi giao lưu:

Ủng hộ đồng bào miền Trung mà bác đưa AE vào đây liên hoan thì chẳng còn gì mà mặc về chứ đừng nói đến ủng hộ. Đánh xong trà đá là về thôi..

waldnerfans

Binh Nhất
Em đã nhận được 1.28 triệu của Nguyen Xuan Khoa. Bác xác nhận giúp em nhé.

Thay mặt BTC, em cám ơn tấm lòng của bác!

Đúng rồi Anh Hướng à : 1 triệu Waldnerfans góp để ủng hộ đồng bào miền Trung thân yêu và 280k là 3 trận thua : 1 trận tâm điểm và 2 trận thường !!! hehe...

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
giải chym cú nào cũng liên hoan hết cả đống tiền, mình thây hơi nản, nay nên thay đổi đi bác ạ, làm từ thiện hết đi

Trong điều lệ giải đã nói rõ, nếu ai đi giao lưu kết thúc giải là share, còn toàn bộ giải thu được là cho vào quỹ. Còn đâu giải này không banner, không bánh trái, không huy hiệu, hạn chế giải (trừ trường hợp có tài trợ). Tiết kiệm hết mức luôn.

tendangnhap

Trung Sỹ
Trong điều lệ giải đã nói rõ, nếu ai đi giao lưu kết thúc giải là share, còn toàn bộ giải thu được là cho vào quỹ. Còn đâu giải này không banner, không bánh trái, không huy hiệu, hạn chế giải (trừ trường hợp có tài trợ). Tiết kiệm hết mức luôn.

mình muốn tài trợ banner được không? gọi là có lá cờ cổ động tinh thần thôi

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Ah! Đấy k nhắc thì thôi gà béo lại cất tiếng gáy! Giọng điệu nạy là muốn nộp đây. Thay mặt btc cảm ơn a tuấn số 7! Xin khớp cho e với anh tuấn số 7 trận tâm điểm luôn nhé!

kientuong-bat

Trung Tá
Đúng rồi Anh Hướng à : 1 triệu Waldnerfans góp để ủng hộ đồng bào miền Trung thân yêu và 280k là 3 trận thua : 1 trận tâm điểm và 2 trận thường !!! hehe...

Thầy chưa đánh vơi con mà đã nhận thua thế này thì ngại chết. Cảm ơn thầy vì lòng hảo tâm. Kính thầy!

Drhongson

Đại Tá

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Có cậu Cương, sinh viên ĐH Kiến Trúc HN đăng ký giải này, trình độ D. Mong các chym vào khớp lệnh! :zingme29:

Bình luận từ Facebook