GIẢI CÁC CÂU LẠC BỘ BÓNG BÀN TOÀN QUỐC 2014 - ĐÀ NẴNG

vinhsu_HD

Đại Uý
LỊCH THI ĐẤU ĐÔI NAM NỮ

haibahaiba

Đại Uý
Thầy Thuỵ chỉ quan tâm đến những người chơi gai mà thôi, đúng là bác Thuỵ mê gai hơn tất cả. Bảo đảm ngày mai bác sẽ đặt hàng Dawei 388 D-1 ...
Nhưng thầy chụp bằng Ipad Air hay Iphone 6 vậy ? hình chụp trong điều kiện ánh sáng nhà thi đấu mà bén ghê .

thaythuydn

Đại Tá
Thầy Thuỵ chỉ quan tâm đến những người chơi gai mà thôi, đúng là bác Thuỵ mê gai hơn tất cả. Bảo đảm ngày mai bác sẽ đặt hàng Dawei 388 D-1 ...
Nhưng thầy chụp bằng Ipad Air hay Iphone 6 vậy ? hình chụp trong điều kiện ánh sáng nhà thi đấu mà bén ghê .
Mình đã gọi Thắng Hoả châu ngay sau khi Lâm gai hạ đối thủ 3-1 .Nhưng anh Thắng không cầm máy ,thì sáng mai sẽ order gai 388 D-1 vậy.Lâm gai như vậy đã chuyển từ gai Neptune / Milky way sang 388 D-1 .Mình quan sát rất kỷ cú đánh bh của Lâm gai chủ yếu anh quẹt ngang /to swipe về 2 góc bàn chủ yếu góc fh của đối thủ để rồi sau đó dồn lên tấn công.Củng giống như Trần tuấn Anh B sử dụng cú hất về điểm cấn của đối thủ để tìm cơ hội tấn công .Cả 2 cao thủ gai này đều không sử dụng cú bật revers gai như chúng ta nghĩ.
Mình chụp bằng Iphone 6 đó bạn.
"Yêu gai yêu cả một đời "

Trainee

Đại Tá
KẾT QUẢ THI ĐẤU
ĐỒNG ĐỘI NAM - NỮ SÁNG NGÀY 15/10/2014View attachment 27879View attachment 27880 View attachment 27881
Có ai giải thích giúp kết quả như trên đọc thế nào ko với ?
Ví dụ trận Bảng A: Công An - Huế, tỷ số 3-0 là nghiêng về bên nào (chắc là CA :D, nhưng cách đọc sao, có phải căn cứ vào bảng sắp các trận, ghi 3-0 là CA thắng 3-0 còn ghi 0-3 thì ngược lại ? Tại em toàn thấy các trận 3/0 chả thấy trận nào ghi ngược lại :D
Còn các số 1, 2 ở các ô nghĩa là gì vậy?
Thanks

vinhsu_HD

Đại Uý
Có ai giải thích giúp kết quả như trên đọc thế nào ko với ?
Ví dụ trận Bảng A: Công An - Huế, tỷ số 3-0 là nghiêng về bên nào (chắc là CA :D, nhưng cách đọc sao, có phải căn cứ vào bảng sắp các trận, ghi 3-0 là CA thắng 3-0 còn ghi 0-3 thì ngược lại ? Tại em toàn thấy các trận 3/0 chả thấy trận nào ghi ngược lại :D
Còn các số 1, 2 ở các ô nghĩa là gì vậy?
Thanks
Cách xem như vậy là đúng rồi đó bạn. Còn số 1 và số 2 là điểm đạt được của mỗi đội sau một trận thi đâu, thắng được 2 điểm, thua được 1 điểm.

phitq

Binh Nhất
Thong tin truc tiep thi rat hay minh dang quan tam giai nay.ma hoi thieu nhieu cao thu.doan kien quoc khong danh don.ma chi co danh doi nam nu

Bình luận từ Facebook