Giải bóng bàn tranh cúp Sơn Xuân An – 2013

hunghanoi

Super Moderators
.

Hình ảnh tên giải Cúp Sơn XUÂN AN 2013 trên lưng áo VĐV

trin_hoa_an

Trung Uý
Cám ơn đội ngũ bình luận viên đã cung cấp thông tinh nhanh kịp thời cho anh em! Chúc các bác mạnh khỏe để cho anh em còn được nhờ.

Stiga rất bản lĩnh, phú sóc đi đâu cũng vậy vẫn thể hiện đc chất quái của mình. Thêm quả càng trái nữa thì đủ chuẩn.

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Các bác ui cho hỏi chút ....Kết quả thi đấu buổi chiều nay có chưa vậy ?

Chiều nay em đi xem nên tổng kết sơ qua kết quả mấy trận:

Đội trẻ T@T - Đội có Linh Muối: 1-3 (Linh ăn 2 trận trước Hà Phước Thành và Tú Bình, Minh Thái Bình ăn 1 trận trước Thiều Công, Luân QĐ thua Hà Phước Thành)
Đội Xuân An - Đội Family: 3-1 (Tuấn Quỳnh ăn 2 trận trước Duy con và Thuận lác, Huy Hoàng ăn một trận, Hà Yên Bái gỡ lại một trận trước Vũ Mạnh Cường)
Đội Nhà Quàn - Đội có Võ Kỳ Long: 3-1 (Chung Kaka ăn 1 trận trước Huy Bảo, Ngọc Dắm ăn 2 trận trước Huy Bảo và Hiếu Vĩnh Long, Võ Kỳ Long gỡ lại một trận khi ăn Tuấn Nam Định)

Kết quả trận còn lại do ở xa quá nên ko tiện theo dõi, nếu em nhớ ko nhầm thì đội Trẻ quốc gia ăn đội có Bùi Xuân Hà, Đạt trố

Tieuphi2012

Thượng Sỹ
Minh TB thắng Tạ Hồng Khánh bác ạ, còn đội Nha khoa Bảo Đức thắng chứ bác....E cũng ngồi xa chỗ ấy nên cũng ko chắc, cũng chẳng thấy BTC thông báo sau mỗi lượt đấu...

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Minh TB thắng Tạ Hồng Khánh bác ạ, còn đội Nha khoa Bảo Đức thắng chứ bác....E cũng ngồi xa chỗ ấy nên cũng ko chắc, cũng chẳng thấy BTC thông báo sau mỗi lượt đấu...

Cám ơn bác đã chỉnh sửa thông tin, thú thật là em cũng ko thuộc tên mấy cậu bé của T@T.....

jonnydung

Binh Nhất
Trận đấu hay nhất tối nay và cũng rất kịch tính giữa 2 đội của Tuấn Quỳnh và Nam Tè đã kết thúc với tỷ số 3 0 nghiêng về đội của Nam Tè

jonnydung

Binh Nhất
Trận đấu giữa 2 lão tướng VMC và BXH kịch tính nhất và tỷ số là 3 2 nghiêng về Bùi Xuân Hà. VMC bị dẫn trước 0 2 san bằng 2 2 đầy cố gắng séc 5 đang dẫn 11 10 thì do tâm lý quá căng thẳng nên thua liền 2 quả trong đó có 1 pha giao bóng vào lưới. Tiếc cho anh và Tuấn Quỳnh đang khởi động ở ngoài để chuẩn bị gặp Đạt Trố nhưng cũng rất khâm phục tài năng và ý chí của anh

metri

Binh Nhì
Vài hình ảnh các VDV tại giải Sơn Xuân An
VDV Nguyễn Hoàng Chung - Hải Dương

VDV Đinh Quang Linh - Quân dội

Bình luận từ Facebook