Giải bóng bàn sinh viên, cựu sinh viên trường ĐH Mỏ Địa chất ngày 16/11/2014

tosiosHD

Đại Tá
Nắng ấm lên rồi anh em Mỏ - Địa Chất ơi! Mấy hôm vừa rồi mưa và rét quá, sợ quán bia 96 ế bia quá, 2 bom bia tài trợ có khi vẫn ế đấy chứ? Haha. Nắng ấm thế này, đánh nhanh ra mồ hôi, khát nước... là mừng cho chủ quán rồi! Haha.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Nắng ấm lên rồi anh em Mỏ - Địa Chất ơi! Mấy hôm vừa rồi mưa và rét quá, sợ quán bia 96 ế bia quá, 2 bom bia tài trợ có khi vẫn ế đấy chứ? Haha. Nắng ấm thế này, đánh nhanh ra mồ hôi, khát nước... là mừng cho chủ quán rồi! Haha.

Khả năng anh nhường cho chú Nhật đánh giải:p, và anh cho chú 5 viên đánh Chim cú nhé

tosiosHD

Đại Tá
Khả năng anh nhường cho chú Nhật đánh giải:p, và anh cho chú 5 viên đánh Chim cú nhé
Haha. Theo như bảng xếp hạng, anh D2 chấp em E2 là 444; vậy mà anh lại rủ em chơi chim cú và chấp em 555. Thế mới khó hiểu chứ?! Haha. Anh đợi xem em đánh giải thế nào? Nếu em bị loại ngay từ vòng gửi xe thì ko có lý do gì mà ko giao lưu với anh? Còn nếu biết đâu may mắn em lọt vào trận chung kết thì hẹn bác dịp sau. Haha.

Cuong-ARS

Binh Nhì
Chào các Thành viên của Trường mỏ!

Vậy là mình đã về đến Hà nội, bây giờ đang chuẩn bị sức khóe để đánh giải, do đánh trong buổi sáng nên mọi người chuẩn bị sức khỏe để thi đấu, và khi thi đấu phải hết sức tôn trọng đối thủ!

Trân trọng!

tosiosHD

Đại Tá
Anh Hướng ơi! Thời gian thi đấu và hình thức thi đấu cụ thể của từng bảng là như thế nào? Anh và ban tổ chức phải up lên lịch thi đấu cụ thể của từng bảng, của từng vđv để anh em còn biết chứ?????

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Vòng ngoài: đánh vòng tròn lấy nhất mỗi bảng (A, B, C, D, E, F, G) vào vòng trong: 07 VĐV
Chọn 01 VĐV nhì xuất sắc nhất vào vòng trong, ưu tiên hạng cao hơn.
Vòng trong: Các VĐV bốc thăm ngẫu nhiên 1 đến 8.

BTC có
giao lưu ngoài lề theo kiểu Chim cú dành cho mọi VĐV. Định mức ai thắng nộp 20k, 50k, 100k (thua nộp gấp đôi). Khuyến khích các VĐV giao lưu rồi cùng liên hoan (phí 200.000đ/người - đăng ký trước với BTC). Ngoài ra, có 1 trận đồng đội giữa CLB ở Hà Nam do bác Quyết phụ trách giao lưu với CLB thôn Hoàng do anh Đào phụ trách.

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
Hình như anh Hướng hiểu nhầm ý em rồi, ý em muốn nói là anh đưa ra lịch thi đấu cụ thể để anh em chuẩn bị. Ví dụ: Bàn 1 tổ chức vòng loại của bảng A, trận 1 A gặp B, trận 2 C gặp D, trận 3 là... Tương tự bàn 2, bàn 3... Bàn 4 tổ chức trận chim cú: E gặp F trận 1, G găp H trận 2...Bàn 5 tổ chức giao lưu đồng đội giữa đội Hà Nam và đội Cổ Nhuế...
Ý em và nhiều anh em nữa muốn biết lịch thi đấu cụ thể như vậy anh ạ!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hình như anh Hướng hiểu nhầm ý em rồi, ý em muốn nói là anh đưa ra lịch thi đấu cụ thể để anh em chuẩn bị. Ví dụ: Bàn 1 tổ chức vòng loại của bảng A, trận 1 A gặp B, trận 2 C gặp D, trận 3 là... Tương tự bàn 2, bàn 3... Bàn 4 tổ chức trận chim cú: E gặp F trận 1, G găp H trận 2...Bàn 5 tổ chức giao lưu đồng đội giữa đội Hà Nam và đội Cổ Nhuế...
Ý em và nhiều anh em nữa muốn biết lịch thi đấu cụ thể như vậy anh ạ!

Hiện có 6 bàn em ạ, tùy tình hình bố trí thôi. Anh em ở xa không xuống HN sớm đc thì BTC bố trí đánh sau.

Bình luận từ Facebook