Giải bóng bàn sinh viên, cựu sinh viên trường ĐH Mỏ Địa chất ngày 16/11/2014

chautuan

Binh Nhì
Chiều nay các anh em ở Viện KHCN Mỏ vì bận cv nên k tham dự lễ bốc thăm chia bảng được, đề nghị BTC bốc hộ và xem xét cho 03 anh em chúng tôi nằm ở các bảng khác nhau (Châu Tuấn, Duy, Vịnh), tránh trường hợp cả ba người nằm chung trong một bảng thì k còn cơ hội được giao lưu với các bạn khác nữa.
Trân trọng cảm ơn và chúc giải của chúng ta thành công tốt đẹp!

Cuong-ARS

Binh Nhì
Quang - DCCT48 hạng E2 nhé, Hôm nay anh phải đi công tác, em liên lạc với anh Dũng và a Hướng để ra thôn Hoàng bốc thăm để xếp hạng và bốc thăm chia bảng nhé!

Cuong-ARS

Binh Nhì
Để cho công bằng, đề nghị các anh em Trường Mỏ liên lạc với a Hướng và a Dũng trong ban tổ chức để đi bốc thăm xem mình có may mắn không, hôm nay mình đi công tác, không bốc thăm đc nhờ ai may mắn bốc thăm giúp mình nhé, thanks

tosiosHD

Đại Tá
Vấn đề là quay thì có quay mà có thấy bình luận đâu, phải có tý bình luận vào nó mới máu.
+ Bạn ơi! Chơi bóng bàn đã cực khó rồi, bình luận bóng bàn thì càng khó nữa. Nếu không có chuyên môn, ko có năng khiếu bình luận...nói vớ va vớ vẩn người ta cười cho đấy.
Theo quan điểm của mình, cứ có video, máy quay luôn bám sát bảng tỉ số là ok rồi. Anh em tự xem, tự hiểu mà. Haha.

ltdung

Trung Uý
Để cho công bằng, đề nghị các anh em Trường Mỏ liên lạc với a Hướng và a Dũng trong ban tổ chức để đi bốc thăm xem mình có may mắn không, hôm nay mình đi công tác, không bốc thăm đc nhờ ai may mắn bốc thăm giúp mình nhé, thanks
ông bạn này né đòn tốt nhỉ, nhưng gặp anh là cứ đi 3 roi nhanh chóng.hi.hi...

ltdung

Trung Uý
Xin lỗi ae là mình trong ban tổ chức nên có thiên vị 1 chút (cho miình) ae chắc cũng không thắc mắc. Nếu có thắc mắc hay nghi ngờ thì mời ae đến bốc thăm. Kiểu gì cũng có video phục vụ tới tận bàn phím ae.
Trân trọng.

ltdung

Trung Uý
Rất trân trọng mời anh tosiosHD tới tham dự lễ bốc thăm chia bảng chiều nay, ae tỷ thí 1 trận rồi mình mời bạn đi nhậu.hêhê...cái khoản sau là mình rất có tố chất.

tosiosHD

Đại Tá
Rất trân trọng mời anh tosiosHD tới tham dự lễ bốc thăm chia bảng chiều nay, ae tỷ thí 1 trận rồi mình mời bạn đi nhậu.hêhê...cái khoản sau là mình rất có tố chất.
+ Ôi, tiếc quá. Em lại đang có việc bận rồi. Để em liên lạc với Đoàn Nguyên Đức xem có mượn máy bay của ông ấy khoảng vài giờ để lên gặp bác không? Nếu mượn được rất sẵn lòng tham dự cùng bác tất cả các chương trình. Haha. Em trình bóng bàn kém thôi, nhưng trình chém gió cũng...tàm tạm. Haha.

ltdung

Trung Uý
Bốc thăm chia bảng giải bóng bàn SV, cựu SV Trường ĐH Mỏ- Địa chất HN
Với tiêu chí tổ chức giải để các VĐV được giao lưu, cọ sát nhiều nhất có thể, BTC chia các VĐV có trình độ tương đương được chia đều các bảng, các VĐV trong nhóm đã biết nhau hạn chế nằm cùng bảng.
Với sự giúp đỡ của Hiệp iso9000, anh Tuấn giáo viên, Sơn con… và các thành viên trong CLB Cổ nhuế- Hoàng, BTC đã chia thành 07 bảng như sau:

Bảng A:
1. Sơn con (SV K57),
2. Lê Văn Quyết (DK K23),
3. Thân Văn Duy ( Khai thác mỏ K45),
4. Phạm Quang Vịnh ( Kinh tế mỏ K47)

Bảng B:
1. Đạo gai (T.Địa K48)
2. Lê Tiến Dũng (ĐCCT K39),
3. Vũ Văn Hóa wh_qn87 (XDCTN&M K50),
4. Bùi Trường Sơn (ĐCCT K38),

Bảng C:
1. Nguyễn Công Luận (ĐCCT K44),
2. Vũ Châu Tuấn ( Khai thác mỏ K39),
3. Nguyễn Văn Cường (ĐCCT K40),
4. Khánh (T. địa K41),

Bảng D:
1. Đăng Tuấn (ĐCCT K39),
2. Tâm (SV K59),
3. Cảnh (Dầu khí K37),
4. Mai Khánh Hiệp iso9000 (Trắc địa K44)

Bảng E:
1. Phan Tự Hướng (ĐCCT K36),
2. Đỗ Việt Dũng (ĐCCT K44)
3. Chuyên (GV tin học T. địa)
4. Quang (ĐCCT K41)

Bảng F:
1. Vũ Đình Cường (ĐCCT K44),
2. Tuấn (GV T.địa K37)
3. Đạt tosiosHD (ĐCCT45)
4. Tưởng (KKT K40).

Bảng G:
1. Nguyễn Bá Đại ( TĐH K48),
2. Phan Lưu Sơn (Địa chính K48)
3. Thành (SV K55),
4. Trường (Xây dựng CT ngầm K43)

Đánh vòng tròn lấy nhất mỗi bảng (A, B, C, D, E, F, G) vào vòng trong: 07 VĐV
Chọn 01 VĐV nhì xuất sắc nhất vào vòng trong.
(Do anh em gặp nhau lại ngứa đòn nên chiến đấu giờ mới về, sorry ae đã để anh em chờ lâu).

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
Anh em nào bảng E hiện diện tí để nhìn mặt mũi tí nhỉ? Haha.
Ban tổ chức lấy tiêu chí nào để đánh giá vận động viên nhì xuất sắc nhất??? Mỗi bảng đấu ẩn chứa rất nhiều nhân tố bí ẩn, hạng các vđv được phân chia cũng chỉ là tương đối. Nếu ngồi phân tích cụ thể điểm số, tỉ số điểm của từng séc đấu...thì rất phức tạp, có khi phải dùng phần mềm VBA của anh Hướng mới đánh giá kịp thời gian. Haha.Theo em, 7 vận động viên nhì mỗi bảng sẽ được bốc thăm may mắn, như thế là nhanh và gọn nhất! Và mình hi vọng là 1 trong 7 vđv được bốc thăm may mắn này thôi. Haha.

ltdung

Trung Uý
Ban tổ chức cập nhật mình nộp kinh phi giải và tiền tài trợ rồi nhé .
vào bảng này thì gác kiếm trước các đối thủ trẻ tuổi hơn thôi chú Dũng ơi .
A ơi, anh Hướng đã cập nhật ở trang đầu rồi mà. Bảng nào cũng nhiều đối thủ trẻ và bất ngờ. Phải có phong độ cộng thêm may mắn nữa thì mới lọt vào vòng trong được.
@tosiosHD: bạn nói rất đúng, anh Hướng đã lập riêng một phần mềm phục vụ giải rồi, chỉ cần nhập kết quả vào là sẽ có nhất bảng và nhì xuất sắc nhất.

tosiosHD

Đại Tá
A ơi, anh Hướng đã cập nhật ở trang đầu rồi mà. Bảng nào cũng nhiều đối thủ trẻ và bất ngờ. Phải có phong độ cộng thêm may mắn nữa thì mới lọt vào vòng trong được.
@tosiosHD: bạn nói rất đúng, anh Hướng đã lập riêng một phần mềm phục vụ giải rồi, chỉ cần nhập kết quả vào là sẽ có nhất bảng và nhì xuất sắc nhất.
+ Ôi, ước gì anh Hướng có đủ thời gian để lập phần mềm này. Thôi, bốc thăm đi anh. Phần mềm để dành cho giải sau. Phải cho anh Hướng chút thời gian để nghỉ ngơi, kẻo bước vào giải lại...kiệt sức, ko được gặp anh em ở vòng sau thì hơi buồn. Haha.

Bình luận từ Facebook