Giải bóng bàn sinh viên, cựu sinh viên trường ĐH Mỏ Địa chất ngày 16/11/2014

LE VAN QUYET

Thượng Tá
kính gửi ban tổ chức giải bóng bàn cựu sinh viên trường đại học mỏ địa chất lần thứ nhất .

Rất vui khi các bạn tổ chức giải này . đay là cơ hội để các cầu thủ bóng bàn nghiệp dư là cựu sinh viên trường ĐHMĐC giao lưu học hỏi trong thể thao cuộc sống và công tác . Rất tiếc là vào ngày tổ chức mình lại phải đi thực tế cùng lớp tại Bắc giang nên kh tham dự được .
mình có chút tình cảm ủng hộ giải và ban tổ chức thôi . mong ban tổ chức giải thành công là tiền đề tổ chức giải sang năm 2015 .
Sau khi tổ chức xong mình mời tất cả các cầu thủ là cựu sinh viên về huyện Duy tiên thăm và giao lưu cùng câu lạc bộ của mình nhé .

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
kính gửi ban tổ chức giải bóng bàn cựu sinh viên trường đại học mỏ địa chất lần thứ nhất .

Rất vui khi các bạn tổ chức giải này . đay là cơ hội để các cầu thủ bóng bàn nghiệp dư là cựu sinh viên trường ĐHMĐC giao lưu học hỏi trong thể thao cuộc sống và công tác . Rất tiếc là vào ngày tổ chức mình lại phải đi thực tế cùng lớp tại Bắc giang nên kh tham dự được .
mình có chút tình cảm ủng hộ giải và ban tổ chức thôi . mong ban tổ chức giải thành công là tiền đề tổ chức giải sang năm 2015 .
Sau khi tổ chức xong mình mời tất cả các cầu thủ là cựu sinh viên về huyện Duy tiên thăm và giao lưu cùng câu lạc bộ của mình nhé .

Tiếc quá, bác @LE VAN QUYET không tham dự được. Còn đội hình CLB và các anh @malong_dung...

Cuong-ARS

Binh Nhì
A Tuấn trắc địa K37 (a Hướng sửa giúp em, ko phải K38) đã nộp lệ phí cho ltdung.
Đã nhận được kinh phí tham dự của anh Đạo gai, anh Đại từ Uông Bí - Quảng Ninh.

Anh Hướng!

Anh thử Hỏi a Đạo gai xem có số của Thanh K40 - Khai thác mỏ không, rủ thêm được ông bạn này lên thì hay biết mấy. E mất số tìm mãi vẫn chưa xin đc ai.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hiện CBCNV trường Mỏ Địa Chất tiếp tục đăng ký tham gia như sau:

- Anh Bùi Trường Sơn (E2) - ĐCCT K38, GV bộ môn ĐCCT, nguyên Bí thư Đoàn TN.
- Anh Khánh (E2) - TĐ K41 - Chủ nhiệm khoa CNTT.
- Anh Chuyên (E2) - GV Tin học Trắc Địa (có phần mềm nổi tiếng về định vị viết cho Androi sử dụng trên Smart Phone)

dodung

Thượng Sỹ
Em xin phép có ý kiến chút: BTC đang xếp em hang D2 sợ cao quá, trình độ bản thân ko biết như thế nào nhưng gặp bác Tuấn giảng viên khoa trắc địa toàn ăn 3 roi không hành mỡ gì cả. Sợ là các trận đấu của em kết thúc nhanh quá nếu
được xếp ở hang này:))

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Em xin phép có ý kiến chút: BTC đang xếp em hang D2 sợ cao quá, trình độ bản thân ko biết như thế nào nhưng gặp bác Tuấn giảng viên khoa trắc địa toàn ăn 3 roi không hành mỡ gì cả. Sợ là các trận đấu của em kết thúc nhanh quá nếu
được xếp ở hang này:))

Sẽ điều chỉnh hợp lý bạn nhé :p

tosiosHD

Đại Tá
Ban tổ chức đã có dự định về hình thức thi đấu chưa? Sẽ bốc thăm ngẫu nhiên, chấp điểm theo hạng và đấu loại trực tiếp; hay là đánh vòng tròn theo phân hạng của mình nhỉ? Hi vọng mỗi a e sẽ được đánh từ 2-3 trận trở lên mới thích, chứ chơi 1 trận và bị loại ngay từ vòng gửi xe thì cũng...Rét nhỉ? Haha!

LMC

Trung Tá
Ban tổ chức đã có dự định về hình thức thi đấu chưa? Sẽ bốc thăm ngẫu nhiên, chấp điểm theo hạng và đấu loại trực tiếp; hay là đánh vòng tròn theo phân hạng của mình nhỉ? Hi vọng mỗi a e sẽ được đánh từ 2-3 trận trở lên mới thích, chứ chơi 1 trận và bị loại ngay từ vòng gửi xe thì cũng...Rét nhỉ? Haha!
Hôm 16.11 rảnh mà đi được xin được gặp bác 1 trận nhé, em tầm E3 thôi. Cọ quậy tí lấy kinh nghiệm!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Vòng loại đánh vòng tròn, lấy Nhất nhì, mỗi người được đánh 5 trận đó. :)

Bình luận từ Facebook