Giải bóng bàn sinh viên, cựu sinh viên trường ĐH Mỏ Địa chất ngày 16/11/2014

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Anh Hướng ơi!
Anh chấp em 6 bóng đánh 2 trận rồi em vẫn thua. Vậy em nếu đăng ký thì em được xếp hạng nào hả anh?
Họ và tên: Phạm Văn Đạt (tp Hải Dương)
Lớp ĐCCT- ĐKT K45
Mobile: 0912.306.399

Mọi xếp hạng chỉ là tương đối, phong độ chỉ là nhất thời, mình bây giờ kém xưa rồi, đừng lấy quá khứ để hạ sát tương lai :) . Về chi tiết anh dunglt sẽ up chi tiết từng thứ hạng để chấp bóng.

Em @tosiosHD rủ thêm cả Đạt nữa đi cho vui...

tosiosHD

Đại Tá
Mọi xếp hạng chỉ là tương đối, phong độ chỉ là nhất thời, mình bây giờ kém xưa rồi, đừng lấy quá khứ để hạ sát tương lai :) . Về chi tiết anh dunglt sẽ up
chi tiết từng thứ hạng để chấp bóng.
Em @tosiosHD rủ thêm cả Đạt nữa đi cho vui...
Anh muốn em rủ Đạt nào nhỉ? Haha!

tosiosHD

Đại Tá
Giải này hay, nhưng mới tổ chức lần đầu, chắc sẽ có nhiều trận kết thúc với tỉ số 4-0 kiểu như 11-3, 11-5, 11-4, 11-5 vì tình huống 1 người trình B sẽ gặp 1 người trình F. Haha.
Anh Hướng làm thế nào để đánh giá trình độ anh em để cho có các trận đấu ngang cơ, cân bằng và đẹp mắt đây???

iloveyou

Binh Nhì
Em khai báo chi tiết nhé, có thể nộp tiền cho BTC hoặc chuyển tài khoản. Sẽ up thông tin sau.
Em khai báo chi tiết nhé, có thể nộp tiền cho BTC hoặc chuyển tài khoản. Sẽ up thông tin sau.
Tên : Nguyễn Đình Hiếu
Lớp : Địa Chất A K59
Tiền lệ phí hôm ý đến e nộp nhé

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
giải hay và ý nghĩa quá anh hangruoi ơi, tiếc là em không phải sinh viên trường Mỏ không là em xin 1 suất luôn!!!
Anh có mời bác Quyết và anh em CLB chỗ em rồi, nếu xuống HN thì giao lưu cùng theo kiểu Chim cú. Dành hẳn 2 bàn cho anh em bị loại, anh em bóng bàn chiến đấu mà :D

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Giải này hay, nhưng mới tổ chức lần đầu, chắc sẽ có nhiều trận kết thúc với tỉ số 4-0 kiểu như 11-3, 11-5, 11-4, 11-5 vì tình huống 1 người trình B sẽ gặp 1 người trình F. Haha.
Anh Hướng làm thế nào để đánh giá trình độ anh em để cho có các trận đấu ngang cơ, cân bằng và đẹp mắt đây???

Chia thứ hạng để chấp bóng nhé chú tosiosHD, cơ hội như nhau mà. Em đọc điều lệ là rõ.

Bình luận từ Facebook