GIẢI BÓNG BÀN QUẬN BA ĐÌNH OPEN Lần thứ II.

vanuc

Đại Tá
Quang ND thì khá hơn chút chứ Thơ TB chấp D nào đc 4 bóng thế ạ
Sáng qua trận Tam kết thứ 2, tôi gặp Quang NĐ tưởng đi toi 3-0 rồi, may mắn Quang NĐ đánh lỏng tay séc ba thế là mình giật luôn hai séc 3 và 4, nhưng đến séc 5 thì đi, vì Quang NĐ đánh cẩn thận hơn, kết quả trung cuộc là 2-3.
Theo tôi thì Quang NĐ và Thơ TB có thể chấp anh em hạng D từ 3 đến 4 quả tùy theo từng người.

xosothudo

Thượng Sỹ
Sáng qua trận Tam kết thứ 2, tôi gặp Quang NĐ tưởng đi toi 3-0 rồi, may mắn Quang NĐ đánh lỏng tay séc ba thế là mình giật luôn hai séc 3 và 4, nhưng đến séc 5 thì đi, vì Quang NĐ đánh cẩn thận hơn, kết quả trung cuộc là 2-3.
Theo tôi thì Quang NĐ và Thơ TB có thể chấp anh em hạng D từ 3 đến 4 quả tùy theo từng người.
Bác Văn bảo Thơ hay ai chấp em 3-4 quả đê,mấy ông ý oánh gì mà đòi chấp D mấy quả..

Gà Ri

Đại Uý
Tranh ba tư hạng C giữa Phước NPS và Giang Hưng Yên. Ở vòng bảng Giang thịt Phước 3-0. Tại trận này suýt nữa Giang cũng ăn 3-0 vì đã dẫn 9-5 ván 3 và 2-0 trước . song do chủ quan nên để Phước ăn liên tiếp ván 3 và 4. Ván 5 thắng Phước sát nút 11-9

kiênconhb

Thượng Sỹ
Hôm nào chú ra T&F tuấn sẹo cho chú 2-0-2 quả đánh nồi lẩu
Bác Tuấn Sẹo phải chấp anh Tuấn Tồ 2 đứt í bác ạ.e may mắn hôm thi đấu thắng được bác í trên thế bác í dẫn 2 0 trước.thắng mà chẳng hiểu tại sao thắng.chắc gặp lại chẳng bao giờ thắng được bác Tuấn Sẹo mất

Schlum

Đại Uý
Bác Tuấn Sẹo phải chấp anh Tuấn Tồ 2 đứt í bác ạ.e may mắn hôm thi đấu thắng được bác í trên thế bác í dẫn 2 0 trước.thắng mà chẳng hiểu tại sao thắng.chắc gặp lại chẳng bao giờ thắng được bác Tuấn Sẹo mất

Lúc đó tuấn sẹo hết pin rồi ... bắt U70 đánh trận 3 lúc 12h trưa... sao đánh được.

Gà Ri

Đại Uý
Trận Thư Paragame - Hải Xô vòng 1/16 cực kỳ gay cấn. Hải dẫn 1-0 ; Thư gỡ 1-1 ; Hải dẫn 2-1 ; Thư gỡ 2-2 ; Ván 5 Thư thắng

Bình luận từ Facebook