Giải Bóng bàn " Người Giáo viên nhân dân" tranh giải "Báo Giáo dục và Thời đại " lần thứ XIII -2016

dung_linh

Đại Tá

CLB Xuân Diệu

Đại Tá

Trận đấu của cô Trần Thị Thùy Linh Huế quá sôi nổi và nhiệt tình, tuy đánh lứa tuổi kém mình hơn 20 tuổi, vẫn còn hay, chúc mừng cô Linh sức khỏe nhé, công tác tốt trong thời gian tới....
Cô Linh đánh máu lữa thật . Nhưng rất đúng luật . Chúc mừng đội tuyển Huế đa đạt thành tích cao trong giải này . :D:D:D

dung_linh

Đại Tá

CHÚC MỪNG EM THẮNG ĐƠN NAM ĐẠT HUY CHƯƠNG ĐỒNG Ở NHÓM TUỔI TRÊN 30...
Chúc mừng đội tuyển Trường ĐH KT TP.HCM đã đạt nhiều thành tích cao trong giải này...đạt huy chương đồng đồng đội Nam, huy chương vàng đôi Nam-Nữ...

huyducphamvn

Đại Uý
Cám ơn bác đã nói đỡ em ko cũng chả biết giải thích sao cho đúng.toàn người có học chơi bóng bàn với nhau . Thua thắng ra rất vui vẻ chào hỏi lịch sự . Bông nhiên có bác cho ngay câu Vô Văn Hóa . Em cũng chẳng nói đi nói lại làm j vì những người chơi với mình biết mình đều hiểu cả . Còn ở đây bác đó ko biết em . Em ko biết người ta là ai nên ko bận tâm về vấn đề đó. Trên diễn đàn toàn anh em đam mê bóng bàn trao đổi rút kinh nghiệm . Đâu phải cái chợ mà lôi nhau ra để cãi chửi nhau
em thấy không có vấn đề gì về chuyện này cả, thi đấu phải máu lửa và cố gắng đánh. Cả 2 người đều là phong trào, đánh thế thì đâu phải là theo kiểu "VÔ VĂN HOÁ" ???
đánh giải thế giới, dân pro còn bị bắt giao bóng liên tục, thì mình phong trào đâu phải gì đâu mà phải quá khó khăn vậy ạ?

dung_linh

Đại Tá
Cô Linh đánh máu lữa thật . Nhưng rất đúng luật . Chúc mừng đội tuyển Huế đa đạt thành tích cao trong giải này . :D:D:D
Cô Linh U45 sau một thời gian dài nghỉ thi đấu, ít thi đấu, ít đánh giải và đã trở lại đánh giải như vậy là hay rồi....
Chúc mừng 4 vđv đội tuyển Huế tham gia đạt 5 huy chương đồng ngoài sự mong đợi....

Video một kỷ niệm đẹp về bóng bàn Đội tuyển....30.9.2016.Chúc mừng em Vi 25 tuổi vô địch đơn nữ nhóm tuổi dưới 30.chúc em sức khỏe, công tác tốt và thành công .....

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Giải to thế mà chưa thấy có thông tin gì....hình như hôm nay đã tiến hành bốc thăm rồi thì phải

Cả nước đang hướng về Giải bóng bàn của Người Giáo Viên Nhân Dân nhân dịp chào mừng ngày 20 tháng 11 ngày tôn vinh Ngày Nhà Giáo Viêt Nam,Sáng hôm nay 9h bế mạc giải và có những trận đấu của Ban Lãnh Đạo cũng như các vđv trẻ của người Nhà Giáo, mong các anh em Nhà Giáo có mặt tại hội trường đưa tin và hình ảnh và những trận đấu hay để tôn vinh Ngày Nhà Giáo Viêt Nam.Dung_linh xin chân thành cám ơn!!!
Thân!

Last edited:

dung_linh

Đại Tá

Đôi nam nữ đội chủ nhà! (Bình Định)

Cặp đôi Hoàng Trọng Lợi và Trương Thị Thời của ĐHĐN

Nguyễn Minh Thư đến từ Đại Học Quốc Gia Hà Nội..

Last edited:

Bình luận từ Facebook