Giải bóng bàn đồng đội mừng xuân Vĩnh Phúc năm 2014

kirara

Moderator
Các anh em đọc kỹ điều lệ và đăng ký tham gia nhé, trân trọng kính báo ^^

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Đội Vĩnh Tường đăng kí:
1. Ngọc Anh (Buterfly_linning)
2. Tùng Thổ Tang
3. Khôi (pingpong_vt)
4. tuannc18081988
5. Quân Tân Tiến

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Chính thức đội Mê Linh đã được các Bác BTC giải hạn chế....nên tuannc xin lỗi anh em Mê Linh để giải sau anh em góp mặt....Cảm ơn sự nhiệt tình của các chú, các anh Mê Linh.

vuhuybinh

Binh Nhất
CLB Anh Dũng chúng em xin đăng kí danh sách tham gia giải:::
Mã số 01: Nguyễn Việt Trí
Mã số 02: Trần Tôn Kiên
03: Hán Việt Kiên
04: Vũ Tuấn Anh
Đ/c Trần Tôn Kiên theo quy định của giải là chuyên nghiệp chú Kiên bé ak, nên BTC không cho đăng ký

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Đ/c Trần Tôn Kiên theo quy định của giải là chuyên nghiệp chú Kiên bé ak, nên BTC không cho đăng ký
a bình cho em hỏi với ạ...theo như đối tượng tham dự giải đấu trong điều lệ.vận động viên như thế nào là ko phải chuyên nghiệp ạ...như a thạch của nhà thiếu nhi nếu đánh đơn ở giải này thì cũng phải trên mặt bằng chúng e 3 bóng.a kiên cũng vậy....nếu ko cho a kiên thi đấu tại sao a thạch vẫn đc thi đấu ạ

tuannc18081988

Thượng Sỹ
a bình cho em hỏi với ạ...theo như đối tượng tham dự giải đấu trong điều lệ.vận động viên như thế nào là ko phải chuyên nghiệp ạ...như a thạch của nhà thiếu nhi nếu đánh đơn ở giải này thì cũng phải trên mặt bằng chúng e 3 bóng.a kiên cũng vậy....nếu ko cho a kiên thi đấu tại sao a thạch vẫn đc thi đấu ạ
Giữ giải...............................................

kirara

Moderator
Anh em không được xoắn, vào 1 ngày đẹp trời Dũng Kirara sẽ đập tan mọi tin đồn để bước lên bục cao nhất ^^
hơn 3 bóng thì vào giải là ngang pheo thôi Trí ơi ^^

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Nội dung đồng đội là nội dung mà tất cả các thành viên trong đội cùng nhau cố gắng và ý chí của tất cả các thành viên trong đội thì mới có thể thi đấu tốt.riêng bản thân e rất háo hức để đc thi đáu giải này.nhưng thực sự mà nói thì giờ chẳng còn chút hào hứng nào nữa.khi mà thấy thành viên trog đội của mình bị loại khỏi danh sách đc thi đấu.thật sự là e chưa thấy có tính khách quan trong đối tượng tham gia thi đấu như ở điều lệ.thế nào mới là phong trào,thế nào là chuyên nghiệp.nghiền ngẫm mãi cái điều lệ mà e chưa thể hiểu...dù sao cũng chúc giải thành công tốt đẹp

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Anh em không được xoắn, vào 1 ngày đẹp trời Dũng Kirara sẽ đập tan mọi tin đồn để bước lên bục cao nhất ^^
hơn 3 bóng thì vào giải là ngang pheo thôi Trí ơi ^^
E k ngại ai khj vào giải.e cũng rất ddag bận vì hiện tại e ddag làm luận văn tốt nghiệp.cũng định cố gắng đêm thứ 6 đi từ hg xuống thi đấu.nhưng nhìn cái tinh thần của ae trong đội.e cubgx chẳng thiết tha gì nữa

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
CLB BB LẬP THẠCH ĐĂNG KÍ VĐV THAM GIA GIẢI ĐĐ CỦA CUNG THANH THIẾU NIÊN TỔ CHỨC CÓ NHỮNG VĐV SAU
01: HIỆU (TOHIEU_TIMOBOL )
02: BÌNH (BINH_SADIEU )
03 : KIÊN
04 : CƯỜNG
05: TÌNH
AE LT XIN CÁC CAO THỦ CHÉM NHẸ TAY ....

Bình luận từ Facebook