Giải bóng bàn Công đoàn tỉnh Lào Cai lần thứ V năm 2014

kaka tran

Thượng Sỹ
Thỏa gấu với lại Bình lô
Hai con vịt béo em mơ con nào
Vặt lông Thỏa gấu cho Anh
Anh nấu, anh nướng, phi hành cho thơm....
Trình văn thơ e kém nhưng cũng có đôi lời : ( Chém gió thôi ) :D
Giải này không hiểu tại sao
Thỏa gấu lại bị, Dũng gai dìm hàng
Vào giải a cứ đợi xem
Bình lô, dao quắm vào chung một nồi

kaka tran

Thượng Sỹ
Thỏa gấu với lại Bình lô
Hai con vịt béo em mơ con nào
Vặt lông Thỏa gấu cho Anh
Anh nấu, anh nướng, phi hành cho thơm....
Thỏa gấu vói lại Bình lô
Không phải vịt béo như lời Dũng gai ( hehe )
Vậy nên dao quắm đụng ai
Luyện đòn cho kỹ không là nát xương ( chém vui thôi chứ đau vai rồi, vào giải chắc đi nhanh ) :((

Duongapaco

Đại Tá
He he Kaka Bwin làm thơ hay phết nhỉ, cố gắng lên nhé, mà sao cháu thức khuya thế, sắp đấu giải rồi phải chuẩn bị sức khỏe tốt mới có giải được chứ

kaka tran

Thượng Sỹ
He he Kaka Bwin làm thơ hay phết nhỉ, cố gắng lên nhé, mà sao cháu thức khuya thế, sắp đấu giải rồi phải chuẩn bị sức khỏe tốt mới có giải được chứ
Hôm qua lúc 11h đói bụng quá cháu với thằng bạn đi ăn đêm. Về nghỉ cho vơi bụng để ngủ tranh thủ vào chém giố tý thôi ah, bt 11h cháu ngủ rồi. :D

Duongapaco

Đại Tá
Giải trẻ có hai cao thủ là Thỏa APT và Long NH bị chấn thương rồi ( Thỏa kêu đau bả vai, Long đau chân ) không biết kết quả thế nào đây. Cố lên các cháu ơi

long tay trái

Trung Uý
Giải trẻ có hai cao thủ là Thỏa APT và Long NH bị chấn thương rồi ( Thỏa kêu đau bả vai, Long đau chân ) không biết kết quả thế nào đây. Cố lên các cháu ơi
cháu đỡ rồi chú Yên ah, cháu cảm ơn chú, Thoả gấu cũng cố gắng lên nhé

Dũng Gai

Moderator
Dạo này Thỏa gấu thua liên miên
Chắc do đạn ít bắn rất hiền
Đời trai sớm tối lo công đức
Bóng nọ, bóng kia sướng hơn Tiên...

Duongapaco

Đại Tá
Thoả gấu vs chú Yên chắc là ít phải đóng góp lắm chú nhỉ
Nhiều khi anh em bảo: nếu đánh dấu vào đồng tiền thì khi mở ra tiền có dấu của anh Yên nhiều nhất. Hehe, chú thua nhiều lắm nên toàn phải nộp tiền thôi. Vả lại anh em cứ đòi chấp cao mình ko cố gắng là thua thôi hay là cuối ngày mình đói và mệt rồi anh em rủ đánh cũng lại thua ( người khác thì rủ họ ko đánh, còn mình thì thua cũng ko sao )

Bình luận từ Facebook