Giải BB kỷ niệm 100 năm ngày sinh cố Tổng bí thư Nguyễn Văn Cừ

scubi06

Super Moderators
Ngày 7/7 vừa qua tại xã Phù Khê, Từ Sơn, Bắc Ninh đã tổ chức giải bóng bàn kỷ niệm 100 năm ngày sinh cố Tổng bí thư Nguyễn Văn Cừ (9/7/1912 - 9/7/2012).
Giải tổ chức thi đấu theo thể thức Đồng đội, có 9 đội về tham dự tranh giải gồm: Phù Khê, Đa Hội, Chùa Rận, Ninh Hiệp, Dục Tú, Thiết Úng, Đình Bẳng, Việt Hùng và Linh Đàm. Vòng 1, 9 đội được bốc thăm chia thành 3 bảng mỗi bảng lấy 2 đội vào vòng 2 tiếp tục bốc thăm chia thành 2 bảng, mỗi bảng lấy 2 vào đấu Bán kết. Sau một ngày thi đấu quyết tâm đội Linh Đàm đã giành chức vô địch giải, đội Chùa Rận giành vị trí Á quân và giải Ba thuộc về đội Ninh Hiệp.

Một số hình ảnh của giải:

Nghi thức chào cờ khai mạc giải:

scubi06

Super Moderators
Đội Linh Đàm thi đấu hay nhất nhỉ xin chúc mừng Đội.

Đội em cũng may mắn thôi anh ạ, trận Bán kết đội bạn có bổ sung VDV Thiên Kim (Tiền Giang) nhưng do xếp đội hình hợp lý nên bọn em vẫn may mắn giành chiến thắng!
Em cảm ơn anh!

tuanthichthu?

Binh Nhì
Giải Ba: Đội Ninh Hiệp

Giải Nhì: Đội Chùa Rận

Giải Nhất: Đội Linh Đàm

Chúc mừng anh Dũng cùng anh em đội linh đàm nhé, tình hình các bác cứ giao đấu suốt thế này thì kĩ thuật lên phải biết, lần sau giao lưu nhớ nhẹ tay dùm anh nhé:eek::eek::eek:

scubi06

Super Moderators
Chúc mừng anh Dũng cùng anh em đội linh đàm nhé, tình hình các bác cứ giao đấu suốt thế này thì kĩ thuật lên phải biết, lần sau giao lưu nhớ nhẹ tay dùm anh nhé:eek::eek::eek:

Cảm ơn bạn, xin lỗi cho mình hỏi bạn chơi ở CLB nào thế, nick mới nên mình không nhận ra!

ha_beobt

Trung Sỹ
hôm đấy thì không gọi, nhưng hôm sau thì mr Từ gọi Đạt trố và luân trố thì ai mà chịu nổi. hicc. thi đầu phong trào mà lôi cả tuyển về thì.....

scubi06

Super Moderators
hôm đấy thì không gọi, nhưng hôm sau thì mr Từ gọi Đạt trố và luân trố thì ai mà chịu nổi. hicc. thi đầu phong trào mà lôi cả tuyển về thì.....

Ban tổ chức cũng có mời đội mình tham gia tiếp hôm sau nhưng do bận đánh giải Diễn đàn nên không tham dự được. Hôm sau có mấy đội tham gia và đội nào vô địch vậy bạn?

Bình luận từ Facebook