GiẢi a1 sài gòn 2013

Drhongson

Đại Tá
đội con lại ra đi từ vòng gửi xe.hôm wa thua trận về mà con mệt tới hôm nay chưa hết chú ạ.buồn wa:rolleyes:
Chỉ khoảng 2 tháng nay thôi mà Tuấn Mitadoor đã gây tiếng vang lớn .
Với lối đánh quá sung sức dũng mãnh , đẹp mắt và cuốn hút khán giả ,
bây giờ mấy đàn anh HẠNG A gặp Tuấn đều phải dè chừng .
Tuấn xứng đáng nhận giải KẺ THUA CUỘC VĨ ĐẠI của mấy giải vừa rồi , hì

Drhongson

Đại Tá
CÓ AI ĐI HOA LƯ VỚI MÌNH KHÔNG ???? Hôm nay rất hay , vì có nhiều trận sống mái tranh ngôi nhất bảng để tính đuong dài .
Và nhiều trận còn máu lửa hơn nữa là tranh suất vào vòng sau .

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
xem từ đầu topic h vẫn chưa thấy thể thức thi đấu cũng như điều lệ của giải - buồn 1 chút
Có bác nào có scan up lên cho a e phương xa dễ theo nhé

Thông tin của Nghĩa bụm đây nè bạn ơi

Drhongson

Đại Tá
Quận 3 đều tay hơn nên đã giành ngôi nhì bảng , vậy là đội của Phátlucky , Hoài Nam , Phương hói ,Trân bếp dừng bước.
Hômnay Tân bình tỏ rõ sức mạnh đáng gờm với đội hình DUY THÌA , TÍ LONG , ĐÔNG LONGAN , đã nhất bảng
sau khi thắng đội BÌNH THẠNH của Tuấn Hồ , Kỳ Long, Đạo ma .
Các đội Q1, Gò vấp , Q5 vẫn tỏ ra quá mạnh .

Drhongson

Đại Tá
Bên lề
Hôm nay xem Duy thìa đánh thật thích mắt , lâu lâu khán giả mới có dịp xem 1 cao thủ hàng đầu về vợt dọc trổ tài ,
Anh đã thắng cả 2 trận trước Đạo ma , Tuấn Hồ , trận sau thắng Tuấn Hồ khá vất vả vì 2 set sau Tuấn bắt nhịp đánh quá sung .
Cùng với các đồng đội quá mạnh Tí Long , Đông Long an , Duy thìa hứa hẹn sẽ còn nhiều dịp trổ tài nữa .

Last edited by a moderator:

Yasakamv

Trung Sỹ
Bên lề
Giải A1 là dịp hội ngộ của các vị trưởng bộ môn bóng bàn từ các quận huyện tới thành phố , các ông bầu,
các chủ câu lạc bộ , các phụ huynh năng khiếu , các khán giả mộ điệu ... , những con người chết sống cùng bóng bàn .
Mình đuoc nghe các anh chị ấy tâm sự , ai cũng mong ước bóng bàn chuyên nghiệp của SÀI GÒN ngày càng mạnh hơn,
sớm CÓ TÊN TRONG TOP ĐẦU QUỐC GIA , LUÔN CÓ MẶT TRONG TUYỂN VIỆT NAM.

@19h tối nay kính mời quí khán giả tới HOA LƯ thưởng thức những trận đấu đỉnh cao của bóng bàn Sài gòn nhé .

Nhìn vào danh sách các vdv của giải A1 Tp.HCM, mình tưởng giải nghiệp dư thành phố chứ. Thế này thì "ai cũng mong ước bóng bàn chuyên nghiệp của SÀI GÒN ngày càng mạnh hơn, sớm CÓ TÊN TRONG TOP ĐẦU QUỐC GIA , LUÔN CÓ MẶT TRONG TUYỂN VIỆT NAM" khó thành hiện thực lắm. hihihihihi.
Thấy có anh bạn Trí hóc môn tham dự giải, lâu lắm mới thấy một tay vợt khó chịu nhất trong các đối thủ của mình bước ra giang hồ. Từ xưa đến nay, đánh giải nhiều với các đấu thủ tay trái từ Bắc đến Nam, mình sợ nhất anh Trí này đấy, ác mộng của tôi đấy.

lamtq

Đại Tá
Nhìn vào danh sách các vdv của giải A1 Tp.HCM, mình tưởng giải nghiệp dư thành phố chứ. Thế này thì "ai cũng mong ước bóng bàn chuyên nghiệp của SÀI GÒN ngày càng mạnh hơn, sớm CÓ TÊN TRONG TOP ĐẦU QUỐC GIA , LUÔN CÓ MẶT TRONG TUYỂN VIỆT NAM" khó thành hiện thực lắm. hihihihihi.
Thấy có anh bạn Trí hóc môn tham dự giải, lâu lắm mới thấy một tay vợt khó chịu nhất trong các đối thủ của mình bước ra giang hồ. Từ xưa đến nay, đánh giải nhiều với các đấu thủ tay trái từ Bắc đến Nam, mình sợ nhất anh Trí này đấy, ác mộng của tôi đấy.

tay trái quái chieu nên bác H cò ko đemi đc .sợ là phải rồi;)

Yasakamv

Trung Sỹ
Hello Hai Co oi! Hoan ho su tro lai cua mot tay vot do mi 2 cang cua Viet Nam. Hen gap em năm tới nha !
Dạ em chào anh Tuấn, em tập lại cũng hơn 1 tháng rồi. Hôm thứ Chủ nhật vào CLB Lao động tập, đợi gặp anh mà anh bận không vào nên chưa gặp được anh. Hẹn gặp lại anh sau, khi đó chắc em tập lại khá rồi thì mới dám đánh với anh.
To Tuan_Ho : hôm nào đi tập, alo cho tui để thử lại trình độ xem là dạo này tôi ở hạng C hay D nha .

Drhongson

Đại Tá
Tối nay trận nào cũng hay , đúng nghĩa vòng loại trực tiếp .

Các danh thủ Kỳ Long , Đạo ma , Tuấn Hồ đã mỏn sức yếu ga đuối dần va đành dừng bước .
Sơn mập, Thành , Hồng Phát cũng vậy vì đội quận 5 quá đều (Duy con , Vị Phát , Huy Redbull).
Các đội Q1, Q5 , TÂN BÌNH , GÒ VẤP vẫn đangthể hiện sức mạnh ,
VÒNG BÁN KẾT SẼ LÀ MÀN LONG TRANH HỔ ĐẤU .

Drhongson

Đại Tá
Bên lề
Hôm nay thấy Huy Redbull chơi gai khéo léo hiệu quả cao thật .thắng Sơn mập 3/0 luôn.
Tùng Vt chơi ngày càng hay , nhất là cú rờ goe cực bén .
Diệp Thế Lân , Nghĩa bụm , Duy thìa , Huy Bảo , Minh Thới , Đăng Vũ , Tí Long , Duy con ... chơi vẫn hay 1 cách ổn định .
Tối mai bán kết mời anh em đi xem nhé .
Quên nữa , tối nay khán giả quá đông , kín hết sân HOA LƯ , chắc là vì càng vào sâu chất lượng giải càng cao
nên bà con càng háo hức đi xem .

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Bên giải nữ thì chức vô địch chắc khó lọt khỏi tay đội của Mỹ Trang , Dung An lộc...
Giải này các năng khiếu nhí nữ chơi rất hay , dù thành tích chưa cao nhưng các bé Xuân Mai , Phương Uyên , Mỹ, Vy , Trân ...
nhập cuộc rất tự tin , đánh 2 càng rất đều , nhất là dám lên càng trái rất tự nhiên . Hoan hô các bé .

BENNY

Binh Nhì
Toi nay doi nu cua My Trang ,Dung an loc ,Nhat Thuy da thua doi cua Hanh cat ,Dai,chi Oanh.

Hehehe, cuối cùng đội của Bà xã cũng đã thắng Đội hình khủng nhất giải.
Anh Phước Yên có hình ảnh về trận đấu này không chia sẻ với ace nhé.

Benny

Last edited:

Bình luận từ Facebook