German Open 2016, 27/01-31/01/2016, Malong or Zhang đăng quang?

khangbkit

Trung Uý
Cập nhật tiếp đi các bro ah.

ga mo

Đại Tá
mất tín hiệu bàn 2 (Wong đang dẫn), thành thực mà nói phong độ ZJK thế này mà đc đánh đơn Olympic thì quá bất công cho FZD và XX
Xì ke nếu muốn đánh ở Rio thì phải vượt qua vòng loại vào tháng 4 tới đây tại Hongkong. Dự là với phong độ phọt phẹt như hiện nay thì Xì ke sẽ bị loại sớm ở vòng loại này. Chỉ còn cửa đi Rio làm quân xanh thôi.

Bbtayninh

Thượng Tá
em mới xem lại cu ZJK vs Uwong. ZJK nó xìu xìu ển ển nó điều đó cũng thể hiện đẳng cấp của nó. ko dại gì bung sức đánh. Và thắng ở thời điểm quýnh định.
Em thấy nó đánh với ông rơ thủ củng ko máu lửa cho lắm.nhưng kiểu đánh của zjk đúng là quái và lạnh lùng ko nôn nóng đánh ào ào như malong.

Nataliahn

Trung Uý
em mới xem lại cu ZJK vs Uwong. ZJK nó xìu xìu ển ển nó điều đó cũng thể hiện đẳng cấp của nó. ko dại gì bung sức đánh. Và thắng ở thời điểm quýnh định.
Đúng là fan ruột, nhìn thần tượng của mình kiểu j cũng hay

backhand-ghost

Đại Tá
Có link youtube ko anh, up lên trận này em xem một chút. Xem tình hình ZJK thế nào, nếu Wong Chun Ting mà ăn ko nổi thì đánh đơn TVH làm sao.
Trên điện thoại ko xem được ở ittf tv.

Last edited:

backhand-ghost

Đại Tá
Bật labtop xem trận này, nhưng chán quá nên xem 02 ván đầu lại tắt ko xem nữa. Cả hai chơi đều ko hay, đánh hỏng la liệt, xem B diễn đàn còn hay hơn. Ko biết mấy ván sau thế nào, nhưng 02 ván đầu ko chấp nhận được.
ZJK thi đấu uể oải, thiếu nhiệt, hờ hững, ko đánh được quả bóng nào ra hồn. Thằng này cứ chơi kiểu trêu tức người hâm mộ thế này thì bực thật. Rio 2016 này ở mẹ nó nhà cho xong.

sardius0114

Đại Tá
đó mới là thứ đặc sản của ZJK, bro nhỉ. phong độ của nó lúc nào cũng hư hư thực thực. còn nhớ, đợt đấu tập rượt nội bộ CNT vừa qua, có bài báo đã viết ZJK phải nén đau do chấn thương, để thi đấu, nhằm lấy điểm với ông thầy họ Lưu.
cũng là fan của hắn,từ giờ đến Rio2016,mong nó biến món đặc sản kia thì thứ ngon lành, chứ đừng thành thảm họa. :D

Bình luận từ Facebook