GC CUP GIẢI BB GÀ CON LẦN THỨ TƯ

Bui Su

Thượng Tá
xin hỏi là dự chơi đến mấy giờ để e còn liệu chừng + ăn uống ntnao, có cần mang bánh mỳ theo ko :)
đi khoảng 500m từ duy hưng ra là có quán cơm bác khỏi lo chuẩn bị banh mỳ. ăn bánh mỳ thì chiều lấy sức đâu mà chiến.hì. con dự là khoảng 11h30 _ 11h45 là kết thúc buổi sáng. giải trước e tham gia thấy vậy àh.

Bui Su

Thượng Tá
Xin hỏi nốt các bác, có cho phép thay đổi vợt trong trận đấu? Đc chơi cả các loại mặt vợt cấm? Giao bóng che tay? Xin hết ạ :)
cái này thì nhường cho ban tổ chức trả lời. a @giaoluu trả lời cho bác này biết đi. ma k nhầm thì ở trang đầu có đề cập đến vấn đề này mà

unlucky_child

Đại Uý
e hỏi mấy câu hơi ngớ ngẩnmong các bác thông cảm, nhưng cũng có lần đang chơi, có ng thắc mắc ko biết vợt e cấm hay ko, thế là đang hăng lại ngừng chơi. Mà nói về vợt thì e mù tịt, chả biết cái nào tốt/xấu, nhanh chậm :)

giaoluu

Đại Tá
Xin hỏi nốt các bác, có cho phép thay đổi vợt trong trận đấu? Đc chơi cả các loại mặt vợt cấm? Giao bóng che tay? Xin hết ạ :)
1. Đc thay vợt trong trận
2. Mặt cấm là sao bác? Gai với anti thoải mái, nhưng 2 mặt vợt phải khác mầu
3. Gà con thì giao bóng 99% sai luật nên o bắt lỗi giao bóng bác nhé, nhưng là giải vui là chính g,lưu thêm a e bè bạn chung đam mê nên khuyến nghị giao bóng đẹp :)

Bình luận từ Facebook