GC CUP GIẢI BB GÀ CON LẦN THỨ TƯ

Zynzyn

Banned
Chiều thứ 2 tới , theo nguyện vọng của 1 nhóm ae dđbb muốn GL với nhau cho vui vẻ và phân chia trình độ :p Mềnh xin lập topic ở đây của bác @tangdung và chú em @sardius0114 để tiện ae biết đường đến CLB Bế Văn Đàn 181 Nguyễn Lương Bằng Đống Đa HN.Các ae @Linh69 @docmaorg @ducanhmh @AndroCS7 @giaoluu @ngochan84 @Lý Thám Hoa...
Tầm 17h ae nào rảnh đến trước,ae nào bận cũng cố gắng đến GL nhé
THANKS
Nhóm này @docmaorg tặng mỗi người 3 quả nhé

sardius0114

Đại Tá
Chiều nay các bro qua sân BVĐ giao lưu nha. CLB ở đối diện bệnh viện Đống Đa, đi trên đường Nguyễn Lương Bằng, thấy có mấy cái bốt ATM to vật của Đông Á Bank thì các bro đi thẳng vào lối đó nha.
@phi hung , @giaoluu , @AndroCS7 , @docmaorg , @Lý Thám Hoa , @ngochan84 .....

Gửi các bro hình ảnh clb để tham khảo thêm.

ngochan84

Đại Tá

AndroCS7

Đại Tá
Chiều nay các bro qua sân BVĐ giao lưu nha. CLB ở đối diện bệnh viện Đống Đa, đi trên đường Nguyễn Lương Bằng, thấy có mấy cái bốt ATM to vật của Đông Á Bank thì các bro đi thẳng vào lối đó nha.
@phi hung , @giaoluu , @AndroCS7 , @docmaorg , @Lý Thám Hoa , @ngochan84 .....View attachment 56271
Gửi các bro hình ảnh clb để tham khảo thêm.
cũng chưa thấy khả quan lắm, vẫn còn u ám
a @ducanhmh chiều đến muộn 1 chút. Em thì chắc 5h30 tới nơi bác nào có tg qua sớm khởi động nhé :D. Em đã gọi luôn cả Vũ rồi anh @ngochan84

sardius0114

Đại Tá
Trời đẹp và mát rồi, tình hình chuyển độ nước mưa thành Beer đi, kiếm thêm con Mực nướng nữa nhỉ các Anh em chiến đấu chiều nay
hnay cô chủ sới còn đãi anh em bóng bàn món "vũ nữ chân dài"-thịt nhái bén nữa cơ, nhắm với bia cứ gọi là khoái phải biết. :D :D :D

Bình luận từ Facebook