GC Cup 3 - dư âm giải đấu !

giaoluu

Đại Tá
Hì. Xử thế nào bây giờ hả a. E tính thế này nha. Hôm tới e với a gặp nhau đanhs kiểu du ngủ cho a @ngochan84 làm trọng tài buồn ngủ luôn. Thế là bỏ kèo về bét e vs a hoà vậy là có mình a ấy phải mua nươcs cho a e minh uông thôi. Hì
Hehee chiến thuật đc đấy :p

Ex_Hai05

Đại Uý
Tạm nghỉ giải này, chờ giải sau (vì nhiều lý do: Công việc, gia đình, du lịch, phong độ...) :D! Chúc anh em thi đấu hiệu quả cao, phát huy hết khả năng, sở trường. Chúc giải thành công tốt đẹp!:)

giaoluu

Đại Tá
Tạm nghỉ giải này, chờ giải sau (vì nhiều lý do: Công việc, gia đình, du lịch, phong độ...) :D! Chúc anh em thi đấu hiệu quả cao, phát huy hết khả năng, sở trường. Chúc giải thành công tốt đẹp!:)
E cảm ơn bác nhiều nha hẹn bác giải sau :)

giaoluu

Đại Tá
* Trẻ em như búp trên cành nhưng nhiều trẻ em sinh ra không đc may mắn như các bạn bè cùng trang lứa khác. Với mục đích thiện nguyện BTC giải Gà Con gây quỹ ủng hộ Trung tâm bảo trợ trẻ em khuyết tật (Chương Mỹ - Hà Nội) Rất mong a c e ủng hộ! Số tiền quyên góp đc sẽ công khai trên topic, niêm phong sau giải và chuyển tận tay Trung tâm, a e nào bớt chút thời gian lên cùng đc thì hay quá, e có xe 5 chỗ

Bình luận từ Facebook