Gai công Hexer Pips

PingPong9x

Đại Tá
theo e đc bít thì gai ngang khó chơi hơn! chỗ em cũn có người chơi gai công lâu nay bảo thế
Nghe nói và chơi rồi khác nhau hoàn toàn nhé em. Quan trọng là cách chơi của em như thế nào. Nếu chơi thiên về đôi công tốc độ cao thì gai dọc hiệu quả hơn nhưng đòi hỏi phản xạ phải cực tốt thì chơi mới hiệu quả được. Còn gai ngang thì bóng chậm hơn tí nên mình dễ đánh hơn, đặc biệt là GAI NGANG TẠO XOÁY tốt hơn gai dọc khi đánh trái hoặc BẠT DỄ HƠN khi gặp bóng xoáy xuống.

clb_bb_TayMo

Binh Nhì
Nghe nói và chơi rồi khác nhau hoàn toàn nhé em. Quan trọng là cách chơi của em như thế nào. Nếu chơi thiên về đôi công tốc độ cao thì gai dọc hiệu quả hơn nhưng đòi hỏi phản xạ phải cực tốt thì chơi mới hiệu quả được. Còn gai ngang thì bóng chậm hơn tí nên mình dễ đánh hơn, đặc biệt là GAI NGANG TẠO XOÁY tốt hơn gai dọc khi đánh trái hoặc BẠT DỄ HƠN khi gặp bóng xoáy xuống.

Bác ơi có vừa cho Zhang JK ALC không bác ???
Cho em xin giá chốt vào Inbox (SHIP Hà nội có bao ship không nhé)

clb_bb_TayMo

Binh Nhì
Vì bạn chủ viết ban đầu Sai, là Hexer Pip Force, lại nói giá 950K chuẩn của Hexer Pip Force, tuy nhiên ban ấy sửa, nhưung nhiều bác Quote trích dẫn rồi, nên làm khách cứ tưởng PIP FORCE.
mà thực ra chỉ là PIP thôi, giá mới có 760K :)-))
Mặc dù vậy cũng chốt hàng với chủ thớt nhé, lần sau rút kinh nghiệm kẻo phải người ghê gớm lại bảo chú lừa đấy :)
Thanks

Bình luận từ Facebook