Gải bóng bàn ngành Văn Hóa Thể Thao và Du Lịch

hoantopas

Đại Tá
Anh Dũng up Videos, Ảnh, và thông tin về giải của ngành cho Anh Em yêu bóng bàn đc xem với nhé, tò mò quá lên Diễn Đàn tìm mãi mà không thấy tý thông tin nào

Dũng Gai

Moderator
Em Hoàn vào nick face book của anh là : Lãng Tử Vùng Cao xem trực tiếp nhé, giải này nhỏ ánh cũng ngại chưa dám up lên mà.
Khái lược lại thì:
1. Vô địch đơn nam dưới 40 tuổi: NGuyễn Đình Dũng - Văn phòng sở văn hóa, TT và Du lịch (Dũng gai);
2. Giải nhì: Tuấn Anh - Huấn luyện viên bóng bàn - Trung tâm huấn luyện;
3. Đồng giải ba: Hà Quốc Trung (clb Fan si Pan; và Đỗ Mạnh Học - Trung tâm văn hóa Sa Pa;
Đôi nam trẻ:
1. Nhất đôi Đình Dũng + Văn Đức (VP Sở);
2. NHì đôi Tuấn Anh + Đăng (TT huấn luyện);
3. Đồng giải ba: Đôi Tưởng + Đức....
Bây giờ anh bận quá, ngày mai có thông tin anh sẽ đưa link em xem. Em vào nick face book kia và xem nhé.

Duongapaco

Đại Tá
Em Hoàn vào nick face book của anh là : Lãng Tử Vùng Cao xem trực tiếp nhé, giải này nhỏ ánh cũng ngại chưa dám up lên mà.
Khái lược lại thì:
1. Vô địch đơn nam dưới 40 tuổi: NGuyễn Đình Dũng - Văn phòng sở văn hóa, TT và Du lịch (Dũng gai);
3. Đồng giải ba: Hà Quốc Trung (clb Fan si Pan; và Đỗ Mạnh Học - Trung tâm văn hóa Sa Pa;
Đôi nam trẻ:
Bây giờ anh bận quá, ngày mai có thông tin anh sẽ đưa link em xem. Em vào nick face book kia và xem nhé.
Chúc mừng chú em Dũng gai đã đạt hai giải nhất giải bóng bàn ngành Văn hóa du lịch tỉnh Lào Cai nhé

hoantopas

Đại Tá
Khái lược lại thì:
Đôi nam trẻ:

Em không tìm đc nick Facebook của Anh, nhiều Lãng Tử Vùng Cao quá mà không biết cái nào là của Anh cả

Dũng Gai

Moderator
Em không tìm đc nick Facebook của Anh, nhiều Lãng Tử Vùng Cao quá mà không biết cái nào là của Anh cả
Cái của anh là hình avata hai người con trai và con gái đan chéo tay chúc rượu nhau em à. Em vào face của Mạnh Pinocho thì ra anh.

Bình luận từ Facebook