Em có cây amultart theo em chinh chiến đấu đã lâu giờ mang lên đây giao lưu

vinhhnhb

Đại Uý
:)) Các bác định giá hộ e cốt này với ........................................................ ! e nghĩ chỉ tầm 1tr5.......

hammebongban

Thượng Sỹ
cây này phải qua 3 cuộc đại chiến thế giới rùi đấy nhỉ....định giá tạm thời cho em này 1m250
Những cuộc chiến long trời lở đất. Kiếm khí phát ra ào ào. Đập một phát mất bóng. Đập phát thứ 2.....bóng ...vỡ. Dây chằng đến bao giờ mới khỏi...hic

Ma Phong Ba

Binh Nhì
Em chân dài này chắc tiếp khách say bia nhiều nên nhếc nhác quá nhỉ...bác có ưng cây Timoboll Zlc của em không? CHo mail em gửi ảnh cho...

hammebongban

Thượng Sỹ
Em chân dài này chắc tiếp khách say bia nhiều nên nhếc nhác quá nhỉ...bác có ưng cây Timoboll Zlc của em không? CHo mail em gửi ảnh cho...
Bác ạ em này trông thế nhưng hầu hết bác nào đánh thử đều thấy ưng cái con mắt sướng cái cầm tay đó ợ... hế hế.

MaiXuanViet

Moderator
Trước đây đã có 1 topic tương tự và vì các anh em đưa ra những cái giá có phần nhạy cảm cuối cùng kết quả là cãi nhau mất lòng anh em diễn đàn. Biết là đôi khi muốn đùa tí cho vui nhà vui cửa nhưng không may đúng lúc chủ thớt đang bực chuyện gì đấy lại thành đổ dầu vào lửa nó mất hay. Mong là topic này không sa vào vết xe đổ. Và chủ thớt cũng đã nói rõ là chỉ "giao lưu" chứ ko "bán" nên em nghĩ các bác ai cảm thấy thích và vừa ý thì đổi chứ đừng đưa ra giá kẻo mất lòng nhau. ^^

Last edited:

Bình luận từ Facebook