Em cần mua cây sardius

MaLong9

Binh Nhì
sardius đánh khó kiểm soát bác ah chạy theo phong trào làm gì bác Em thấy tầm 3 triệu bác mua đc nhiều cốt vợt mới như Yinhe, Andro.... rồi

mcfly

Thượng Tá
sardius đánh khó kiểm soát bác ah chạy theo phong trào làm gì bác Em thấy tầm 3 triệu bác mua đc nhiều cốt vợt mới như Yinhe, Andro.... rồi
vậy à bác chắc bác biết rõ vợt Yinhe Andro lắm à bác nói kỹ hơn dòng nào đánh mút nào hợp đi!

anhemoy

Đại Tá
người ta đã nói rõ cần mua Sardius mà bác cứ bàn đâu đâu ấy!
trong câu hỏi của bác ấy có chữ liệu mà nên bác ấy vẫn chưa chắc chắn, em chỉ tham gia góp ý thôi chứ đâu có nhất quyết phải mua cây em tư vấn đâu :D
Còn cốt này là cốt thuộc trung bình cứng, nên dùng với các dòng mặt trung bình:
nếu là em em sẽ làm đôi Omega IV/V hoặc đôi Tibhar Aurus prime/phải aurus thường hoặc sound, các dòng evolution MX-D, -P.
Hay FH quantum X pro BH X soft. Stiga có DNA Pro M cả cặp, cứng hơn tí nữa thì có PRO H :D :D

bachikho

Đại Tá
trong câu hỏi của bác ấy có chữ liệu mà nên bác ấy vẫn chưa chắc chắn, em chỉ tham gia góp ý thôi chứ đâu có nhất quyết phải mua cây em tư vấn đâu :D
Còn cốt này là cốt thuộc trung bình cứng, nên dùng với các dòng mặt trung bình:
nếu là em em sẽ làm đôi Omega IV/V hoặc đôi Tibhar Aurus prime/phải aurus thường hoặc sound, các dòng evolution MX-D, -P.
Hay FH quantum X pro BH X soft. Stiga có DNA Pro M cả cặp, cứng hơn tí nữa thì có PRO H :D :D
nhiều người k biết loại nào khác đâu, với họ cốt tốt nhất thời nào cũng là sardius tem đồng k số, tốt thứ nhì là sardius tem đồng có số, tốt thứ 3 là sardius tem bạc :D

Last edited:

AndroCS7

Đại Tá
nhiều người k biết loại nào khác đâu, với họ cốt tốt nhất thời nào cũng là sardius tem đồng k số, tốt thứ nhì là sardius tem bạc :D
Trước em cũng ko đánh dc sar. Gần đây cầm đánh thấy cũng khá lắm, ko phải tự nhiên nhiều người khen. Cũng đang mục tiêu tìm 1 em sar khoảng 1.5-2tr để chẻ ra ghép với cây thuần gỗ bên trái làm cốt đánh gai :D

Hinoki_Co

Trung Tá
nghe nói Sardius không sản xuất thị trường nhật, trung nữa. Hàng Take thì chất lượng hên xui. Nên giờ chỉ có mua cũ mà chơi là ngon

MaLong9

Binh Nhì
Trước em cũng ko đánh dc sar. Gần đây cầm đánh thấy cũng khá lắm, ko phải tự nhiên nhiều người khen. Cũng đang mục tiêu tìm 1 em sar khoảng 1.5-2tr để chẻ ra ghép với cây thuần gỗ bên trái làm cốt đánh gai :D
em trước cũng chơi sadius mắt ngọc một thời gian. giờ e chuyển sang cốt gỗ đánh vừa bền bóng và an toàn. Quả giật không kiêu 1 phát chết luôn nhưng cảm giác bóng phê hơn, an toàn hơn

dammebongban

Trung Uý
em trước cũng chơi sadius mắt ngọc một thời gian. giờ e chuyển sang cốt gỗ đánh vừa bền bóng và an toàn. Quả giật không kiêu 1 phát chết luôn nhưng cảm giác bóng phê hơn, an toàn hơn
Trước đâyn tôi chơi Sar.Bạc => Super.Zjk/Jun/Lin=> ALC.Zjk/Vis tum lum để lấy vui: hiện tại đang chơi cốt 729 giá 120k: dán hai mặt cũ mèm( Yinhe Jupiter & Dig05 ghép ) để tập bóng cho bé.
=>>> tự nhiên thấy mình biết "CHƠI BÓNG BÀN" :D :D :D

Last edited:

Thanhtccs

Binh Nhì
Có cây sar tem đồng bác nào sưu tầm ới em
0982590982

Attachments

2.5 MB · Đọc: 47

Bình luận từ Facebook