em cần mua 1 mặt 729 cũ,lót rất cứng

miziru

Thượng Tá
Như tiêu đề,em chỉ có yêu cầu lót phải cứng,bác nào up vũ khí xịn hơn thì để lại cho em nhé.em ở Vĩnh Phúc

lamtq

Đại Tá
tớ có con 729 higher, lót màu xanh như dòng Rasant.cực mới 99%.
sponge cực cứng . nếu so độ cứng với dòg H3 thì ở vào khoảng 41-42 độ hủa H3 nhé

250k bao ship.
nếu thik để tối về chụp mai gửi hình

miziru

Thượng Tá
Bác xem lại giúp e nó có độ cứng bao nhiêu với aj,ngoài ra em tham khảo trên mạng thì bác bán giá cao quá,bác xem lại giups e nhé

lamtq

Đại Tá
mình mua mới 350k bác ơi.mút 99% nhé bác. độ cứng trên lót thì để về mình xem lại.nhưng bảo đảm với bác là chưa cái 729 nào mình từng đánh có sponge cứng như mặt này.
mình từng đánh nhiều loại lắm,: faster, ritc2000 tackspeed, 729-2,-3,-5,-08,-40,-40h,-40s,FX, sniper.....

songphaisock

Trung Tá
tớ có con 729 higher, lót màu xanh như dòng Rasant.cực mới 99%.
sponge cực cứng . nếu so độ cứng với dòg H3 thì ở vào khoảng 41-42 độ hủa H3 nhé

250k bao ship.
nếu thik để tối về chụp mai gửi hình
Cho hỏi miéng 729 Higher này là gai dọc hay gai ngang, lót đặc như H3 hay là bọt khí, bề mặt có tacky giống H3 không vậy. Và miếng này có thể mua ở đâu, có sẵn không hay phải đặc vậy bác @lamtq

anhtuan23

Binh Nhì
Tìm hiểu trên mạng thì mặt 729 higher này sponge thuộc loại cứng ,bề mặt bám dính nên bóng khá xoáy ,tuy nhiên tốc độ chậm nên chỉ đánh gần bàn ,nếu biết tune hoặc dùng keo tăng lực thường xuyên thì sẽ tốt hơn ,đ ánh con này cũng hay khi mà h3 41 42 độ thuộc loại hiếm trên thị trường

lamtq

Đại Tá
Gai ngang e nhe.lot dac kieu h3 nhung cung lam.phai co 42 do cua h3.be mat tacky kieu h3,speed cung tuong tu.tuned len thi nhanh nhu h3neo

Phai dat mua.SG ko co
Cho hỏi miéng 729 Higher này là gai dọc hay gai ngang, lót đặc như H3 hay là bọt khí, bề mặt có tacky giống H3 không vậy. Và miếng này có thể mua ở đâu, có sẵn không hay phải đặc vậy bác @lamtq

lamtq

Đại Tá
Như tiêu đề,em chỉ có yêu cầu lót phải cứng,bác nào up vũ khí xịn hơn thì để lại cho em nhé.em ở Vĩnh Phúc
@miziru : mặt đây bác- moi tinh ko ty vet
ko thay để đô cung. nhung đảm bảo bác mặt cung hon h3 41 đo. cat cho viscaria.màu sponge ở ngoai nhìn đẹp hơn. giong dòng rasant
(ko bjt máy bi lôi j danh TV chữ có dau chu ko buc wa)

Shikagm

Trung Uý
Miếng của anh Lamtq là 729 Higher Transcend, là dòng lót nhẹ hơn lót cổ điển 729.
Miếng này gai ngang nhưng bí quyết để đánh miếng này là phải dán cốt mềm, em đang dán vào Nittaku Torua giật bóng qua rất cắm, rất "Tàu" nhé, hàng ngon day chủ thớt :D

Shikagm

Trung Uý
Tìm hiểu trên mạng thì mặt 729 higher này sponge thuộc loại cứng ,bề mặt bám dính nên bóng khá xoáy ,tuy nhiên tốc độ chậm nên chỉ đánh gần bàn ,nếu biết tune hoặc dùng keo tăng lực thường xuyên thì sẽ tốt hơn ,đ ánh con này cũng hay khi mà h3 41 42 độ thuộc loại hiếm trên thị trường
H3 41 em có sẵn nhe, muốn 42 đặt về cũng có luôn :D

miziru

Thượng Tá
Cảm ơn bác lamtq,e đã mua tạm 1 miếng 729-8 cũ chơi thử,729 higher của bác rất tốt,em sẽ dùng thử miếng 729-8 nếu ko hợp e sẽ inbox cho bác.cảm own bác và a e nhiều aj

lamtq

Đại Tá
Neu b mua 729-08 loai cu sponge cam thi dung la cung chu loai sau nay ES voi Voc la sponge mem roi.
Ko sao vi mat cung da len duong roi b

Bình luận từ Facebook