Dũng Cửu - Thách đấu anh em Vũng Tàu

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Trước đây mình xem phim kiếm hiệp thấy các anh hùng võ lâm hay ngao du sơn thủy, bốn biển là nhà. Giờ trên ORG thấy D9 oanh tạc khắp nơi cũng na ná như vậy. D9 đúng là 1 anh hùng....bia + bóng! ước gì mình cũng được như anh ấy! Haha.
Em chỉ dắt cây kiếm đi oang tạc chủ yếu trên bàn bia à :D ^_^ anh hùng gì đâu bác em mệnh danh kẻ huỷ diệt :D

anzippo

Đại Tá
Bão cấp 12 của D9 chỉ làm mưa làm gió Cần Thơ và Đà Nẵng thôi , lần này D9 toi rồi , nó chỉ là 1 cơn gió thoáng qua thôi nhưng cơn gió này sẽ để lại nhiều ấn tượng đẹp

xukaka

Đại Tá
D9 vừa nghe có Hoàng chốp, Tiến Ngỗng ngồi chờ, chim sun mie lại rồi. Nay nghỉ bóng lát đi uống bia rồi cho gặp đồng hương của Ngọc Trinh, Mỹ Xuân... lấy tinh thần! :D
....
Ngày mai em làm một phóng sự kèm video nha em. Khi nào oánh vậy em. Để anh đi xem. Hi

Trainee

Đại Tá
Đòn của D9 nhẹ như muỗi, làm khó được các anh em có khả năng phòng thủ kém như mềnh thôi, gặp Tuấn hốt nếu oánh đồng chắc cũng đi ba bát, hé hé hé.
Định đi nhậu luôn mà D9 đòi đánh khởi động. Mà đánh khởi động thì D9 ko dám táng, nên thua anh Tuấn là thường :D
Mai mới đánh chính thức, ... sẽ có tái đấu, nếu D9 còn sức.

Bình luận từ Facebook