Dũng Cửu - Thách đấu anh em bóng bàn Cần Thơ

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Sau khi em oanh tạc khá nhiều tỉnh thành trên cả nước trên bàn bóng là phụ trên bàn bia là chính - Thật may có cơ hội quay lại đây sau quãng time xấp xỉ 20 năm em mới quay lại Cần Thơ mảnh đất gạo trắng nước trong , từ giải hội khỏe phù đổng năm 199 mấy em không nhớ nữa ^_^ chỉ nhớ năm đó em học lớp 11 , bây giờ lại có cơ hội 1 công đôi việc- xem giải vô địch quốc gia tại Cần Thơ & muốn thách đấu - giao lưu cùng anh em bóng bàn , không biết có địa chỉ nào , anh em giới thiệu giùm em . :) Thấy trên diễn đàn thì anh em Cần Thơ chơi gai - an ti rất nhiều ^_^ mà em thì chơi dc cả gai lẫn mút song hành :)

Anh em Cần Thơ thách đấu vô TOPIC ^_^ xếp thứ tự để em kiếm bia nào :D ^_^

- Ngày hôm nay 9/9 vào khoảng 14h cơn bão sẽ đổ bộ để oanh tạc miền đất yên bình ^_^ giới BB sẽ dậy sóng với cơn siêu bão được anh em mệnh danh kẻ huỷ diệt của diễn đàn bongban.org mang tên D9 :D

Sđt:0988482834

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Em vô xem giải vô địch quốc gia tại Cần Thơ ngày mai có mặt muốn giao lưu cùng anh em bóng bàn , không biết có địa chỉ nào , anh em giới thiệu giùm em :)
Thanks các bác
Uhm, chủ quan quá nếu ko 2 tiếng nữa chú e đã có mặt tại xứ sở "Gạo trắng, nước trong". Ae Cần Thơ nhiều trên diễn đàn mà.

Hưng Hà VT

Trung Uý
Em vô xem giải vô địch quốc gia tại Cần Thơ ngày mai có mặt muốn giao lưu cùng anh em bóng bàn , không biết có địa chỉ nào , anh em giới thiệu giùm em :)
Thanks các bác
Chào anh Dũng Cửu ! Em mấy lần hỏi anh về cốt với mút vợt ở trên diễn đàn,em là người Việt Trì cũng mới vào Cần Thơ được thời gian ngắn, ở đây sinh hoạt chủ yếu có 2 CLB, nếu anh đánh buổi sáng thì anh đến CLB Hưu Trí ở 30A trên đường Mậu Thân,chơi cả tuần. còn CLB lớn nhất ở Cần Thơ là CLB Trường CĐ Kinh Tế Kĩ Thuật ở trên đường Cách Mạng Tháng 8, tập trung toàn bộ hào thủ nhất của Tây Đô, ngày thường chơi buổi chiều từ 5h hoặc 5h30,riêng chủ nhật thì chơi từ 1h30 để 5h mọi người về còn đi nhậu ! Ở Cần Thơ 2 người đánh hay nhất bây giờ là Anh Hùng bộ đội và cậu em 14 tuổi tên Khang, anh Hùng thì có clip giao lưu với Bác Long ở toppic kia rồi,còn cậu em Khang là người áo đỏ bàn bên cạnh đó anh. Em bận đi làm cả ngày nên chắc chỉ có buổi tối mới đi xem được. Hẹn gặp anh ở nhà thì đấu Cần Thơ.
Chúc Anh Dũng Cữu có những ngày ở Cần Thơ xem giải vô địch quốc gia vui vẻ và đáng nhớ =^^=

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Chào anh Dũng Cửu ! Em mấy lần hỏi anh về cốt với mút vợt ở trên diễn đàn,em là người Việt Trì cũng mới vào Cần Thơ được thời gian ngắn, ở đây sinh hoạt chủ yếu có 2 CLB, nếu anh đánh buổi sáng thì anh đến CLB Hưu Trí ở 30A trên đường Mậu Thân,chơi cả tuần. còn CLB lớn nhất ở Cần Thơ là CLB Trường CĐ Kinh Tế Kĩ Thuật ở trên đường Cách Mạng Tháng 8, tập trung toàn bộ hào thủ nhất của Tây Đô, ngày thường chơi buổi chiều từ 5h hoặc 5h30,riêng chủ nhật thì chơi từ 1h30 để 5h mọi người về còn đi nhậu ! Ở Cần Thơ 2 người đánh hay nhất bây giờ là Anh Hùng bộ đội và cậu em 14 tuổi tên Khang, anh Hùng thì có clip giao lưu với Bác Long ở toppic kia rồi,còn cậu em Khang là người áo đỏ bàn bên cạnh đó anh. Em bận đi làm cả ngày nên chắc chỉ có buổi tối mới đi xem được. Hẹn gặp anh ở nhà thì đấu Cần Thơ.
Chúc Anh Dũng Cữu có những ngày ở Cần Thơ xem giải vô địch quốc gia vui vẻ và đáng nhớ =^^=
Hi anh chơi với rất nhiều anh em Việt Trì ^_^
Em cho a xin số ĐT vào đó anh em giao lưu luôn :)
Thanks em tư vấn rất cặn kẽ ! :)

Last edited:

Hưng Hà VT

Trung Uý
Hi anh chơi với rất nhiều anh em Việt Trì ^_^
Em cho a xin số ĐT vào đó anh em giao lưu luôn :)
Thanks em tư vấn rất cặn kẽ !
Trước em làm trong Hà Tĩnh cạnh chỗ anh Dũng korea có thấy anh vs anh đấy đi tung hoành ngang dọc mảnh đất miền trung này ! Em đi đến CLB Thành Sen Hà Tĩnh và CLB Đồng Hới chỗ anh Lâm thì thấy mọi người kể về đường bóng và quả trái của anh nghe khiếp quá :D:D! Anh chờ tí em nhắn tin luôn qua điện thoại cho anh, em đang ở Quận Cái Răng,gần Big C Cần Thơ !

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Trước em làm trong Hà Tĩnh cạnh chỗ anh Dũng korea có thấy anh vs anh đấy đi tung hoành ngang dọc mảnh đất miền trung này ! Em đi đến CLB Thành Sen Hà Tĩnh và CLB Đồng Hới chỗ anh Lâm thì thấy mọi người kể về đường bóng và quả trái của anh nghe khiếp quá :D:D! Anh chờ tí em nhắn tin luôn qua điện thoại cho anh, em đang ở Quận Cái Răng,gần Big C Cần Thơ !
Lối đánh anh thiên về tính hoa mĩ :D chứ có khiếp cái je đâu chỉ khiếp trên bàn bia thôi ^_^ anh và anh Dũng korea rất thân với nhau ^_^ vậy là anh em có duyên gặp tại mảnh đất Cần Thơ :thơ mộng rồi ^_^

Hưng Hà VT

Trung Uý
Lối đánh anh thiên về tính hoa mĩ :D chứ có khiếp cái je đâu chỉ khiếp trên bàn bia thôi ^_^ anh và anh Dũng korea rất thân với nhau ^_^ vậy là anh em có duyên gặp tại mảnh đất Cần Thơ :thơ mộng rồi ^_^
há há ! Thế thì anh vào đúng mảnh đất nhậu rồi ^^ em trình độ kém,vào đây bị hi sinh trên bàn rượu mấy trận rồi anh ạ :D:D

Hưng Hà VT

Trung Uý
Hê hê vào đúng mảnh đất cả bóng lẫn bia là khoái rồi ^_^
Không biết anh đã quen anh Hà Công An chưa ? Nếu chưa thì để em giới thiệu rồi cho anh sdt của anh đấy, anh đấy mạnh cả trên bàn rượu và bàn bóng luôn,xếp hạng A2 ở đây, Anh đấy là người cực kì tâm huyết và nhiệt tình với bóng bàn phong trào. Anh đấy là trưởng ban tổ chức của giải Cần Thơ Premiership và Lôi Đài Cần Thơ sắp tới đấy anh.

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Mình cũng từng ăn cơm Cần Thơ 6 tháng. Đúng thời điểm khánh thành Cầu Cần Thơ. Sống ngay trong TTTM Hưng Phú, xéo bên kia đường là Massage Tô Châu danh tiếng, ôi nhớ quá là nhớ !!! :(.
Ai về qua bến Ninh Kiều
Bâng khuâng chợt thấy Phò nhiều hơn dân ...

Chúc D9 có chuyến đi thấm tận chân lông! :D

lamtq

Đại Tá
Mình cũng từng ăn cơm Cần Thơ 6 tháng. Đúng thời điểm khánh thành Cầu Cần Thơ. Sống ngay trong TTTM Hưng Phú, xéo bên kia đường là Massage Tô Châu danh tiếng, ôi nhớ quá là nhớ !!! :(.
Ai về qua bến Ninh Kiều

THẾ cơ àh! Phò phạch hay phò mã hả e? nghe hấp dẫn quá

Hưng Hà VT

Trung Uý
Ai về qua bến Ninh Kiều

Em ở cách Massage Tô Châu khoảng 200m :D:D ! theo bác em có nên cho anh Dũng Cửu qua đó chơi thử không nhỉ =^^=

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Không biết anh đã quen anh Hà Công An chưa ? Nếu chưa thì để em giới thiệu rồi cho anh sdt của anh đấy, anh đấy mạnh cả trên bàn rượu và bàn bóng luôn,xếp hạng A2 ở đây, Anh đấy là người cực kì tâm huyết và nhiệt tình với bóng bàn phong trào. Anh đấy là trưởng ban tổ chức của giải Cần Thơ Premiership và Lôi Đài Cần Thơ sắp tới đấy anh.
Ồ vậy giới thiệu giùm anh nhé ! ^_^ hy vọng mấy ngay ở Cần Thơ gặp đủ hết các sát thủ từ gai lẫn mút ^_^

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Ai về qua bến Ninh Kiều

6 tháng Cần Thơ thì bão táp nhỉ ^_^ Anh vô Cần Thơ đê để em kiếm bia cái nào :))

Bình luận từ Facebook