Đức Yên Lãng:Phòng tập bóng bàn cho mọi người tại 44-46 Yên Lãng-Hà Nội!

Status
Không mở trả lời sau này.

DucCat

Đại Tá
Day chan lam
Ông này đánh đấm ấm ớ, lúc nào cũng ra vẻ ngôi sao, nói chuyện thì dở hơi... ko hiểu dạy dỗ cái kiểu gì nữa??
Đủ trình thì làm trận đi,anh đây không khoe khoang,nhưng cũng không bảo mình đánh giỏi,đừng khinh thường người khác!hiểu chưa?Đừng có mà nói to!Anh đây đc học bài bản kiện tướng ra nên không có gì không biết dạy cho mọi người cả!không dám đánh thì im!

Last edited:

TS2B

Binh Nhì
Đánh với ông nhỡ đang đánh ông lên cơn động kinh mà toi thì tôi cũng chết dở....:)

Ông lúc nào cũng khoa "học kiện tướng ra", ko hiểu học kiện tướng ra là học cái gì nữa ko biết.

Tôi chẳng phải ngứa mồm mà comments vào topic của ông là gì. Có điều tôi thấy đa phần anh em bóng bàn điều kiện kinh tế bình thường, nên đã bỏ tiền ra học thì cố gắng chọn thầy tử tế một chút. Về trình độ chuyên môn thì có thể khẳng định ông đánh dở nhất trong số những người dạy bóng bàn rồi, nhưng chuyên môn tôi ko bàn đến, tôi thấy nếu đọc hết các đối thoại của ông trong topic này thì 99% người đọc thấy ông có vấn đề về thần kinh, hic hic. Ông làm ơn chơi bóng bàn là thú vui thôi chứ đừng dạy ai, tội nghiệp họ lắm

DucCat

Đại Tá
Đánh với ông nhỡ đang đánh ông lên cơn động kinh mà toi thì tôi cũng chết dở....:)

Ông lúc nào cũng khoa "học kiện tướng ra", ko hiểu học kiện tướng ra là học cái gì nữa ko biết.

Tôi chẳng phải ngứa mồm mà comments vào topic của ông là gì. Có điều tôi thấy đa phần anh em bóng bàn điều kiện kinh tế bình thường, nên đã bỏ tiền ra học thì cố gắng chọn thầy tử tế một chút. Về trình độ chuyên môn thì có thể khẳng định ông đánh dở nhất trong số những người dạy bóng bàn rồi, nhưng chuyên môn tôi ko bàn đến, tôi thấy nếu đọc hết các đối thoại của ông trong topic này thì 99% người đọc thấy ông có vấn đề về thần kinh, hic hic. Ông làm ơn chơi bóng bàn là thú vui thôi chứ đừng dạy ai, tội nghiệp họ lắm
Đừng có nói nữa im mồm đi!không dám đánh thì thôi!

PhamKimThoa

Binh Nhì
Tôi k biết bạn là ai, nhưng trong cuộc sống cần có 1 tấm lòng bạn ạ, còn về chuyên môn tôi k thể nói là tôi hơn mọi người nhưng hãy để cho mọi ngưoif tự nhìn nhận.bạn có dám chắc nếu bạn có cs như tôi bạn làm đc như tôi k ? Hãy mở rộng lòng mình ra cho cs vui vẻ hơn bạn nhé. nếu có đk xin bạn chỉ giáo thêm cho!

PhamKimThoa

Binh Nhì
Xin chào các bạn!Tôi không biết các bạn là ai!Nhưng các bạn đừng nói xấu nhau để trang diễn đàn này đc vui vẻ hơn,trong cuộc sống chúng ta phải có tình thương mọi người!Ai cũng có bệnh tật chúng ta phải giúp đỡ nhau để cuộc sống tươi đẹp hơn!Các bạn có dám chắc với tôi là các bạn không có bệnh gì không!Mỗi người một bệnh,tôi còn nhiều bệnh hơn các bạn!Thế nên chúng ta phải giúp đỡ lẫn nhau để cho chúng ta một nghề để bươn trải trong cuộc sống vất vả này!Các bạn có tin lời tôi nói không,đừng nói xấu nhau để các bạn có một trang diễn đàn bóng bàn vui vẻ và giúp đỡ lẫn nhau để có một cuộc sống tốt hơn!Chúc các bạn có một trang diễn đàn vui vẻ và cuộc sống tốt đẹp nhé.Hẹn gặp lại các bạn!

Last edited:

iso9000

Thượng Tá
Giọng văn bác Thoa hơi hao hao giọng văn bác Đức nhỉ. Nhưng nói cho cùng cũng là kiếm ăn thôi, có thể bác Đức dạy người này ko hợp mà dạy người khác lại hợp thì sao bác TS2B nhỉ. Có người xấu hoắc mà lấy được cô vợ hoa khôi kìa.

DucCat

Đại Tá
Giọng văn bác Thoa hơi hao hao giọng văn bác Đức nhỉ. Nhưng nói cho cùng cũng là kiếm ăn thôi, có thể bác Đức dạy người này ko hợp mà dạy người khác lại hợp thì sao bác TS2B nhỉ. Có người xấu hoắc mà lấy được cô vợ hoa khôi kìa.
Một người giọng nhẹ nhàng,điềm đạm!một người giọng khó tính đâu giống nhau đc!Khác nhau hoàn toàn!nhìn cách nói chuyện bên trên thì biết ngay!

Last edited:

spy

Thiếu Uý
Nghe danh đã lâu hôm nay mới có dịp giao lưu với thầy DucCat ở sới Bế Văn Đàn. Thầy Đức có trình tương đương mình với điểm mạnh là quả giật cắm xoáy lồng lộn và quả cắt thương hiệu rất ngọt và bền bỉ. Thầy có một võ công đặc dị là quả cắt công vào góc xa rất hiểm hóc. Thầy Đức hòa nhã điềm đạm chứ không như mình nghĩ lúc đầu. Nếu bạn nào là học sinh thầy Đức chắc chắn sẽ được chỉ bảo tận tình và nâng cao trình độ.

DucCat

Đại Tá
Nghe danh đã lâu hôm nay mới có dịp giao lưu với thầy DucCat ở sới Bế Văn Đàn. Thầy Đức có trình tương đương mình với điểm mạnh là quả giật cắm xoáy lồng lộn và quả cắt thương hiệu rất ngọt và bền bỉ. Thầy có một võ công đặc dị là quả cắt công vào góc xa rất hiểm hóc. Thầy Đức hòa nhã điềm đạm chứ không như mình nghĩ lúc đầu. Nếu bạn nào là học sinh thầy Đức chắc chắn sẽ được chỉ bảo tận tình và nâng cao trình độ.
Cảm ơn anh nhiều ạ!

Đúng là hợp với dơ bóng tân công của mình rồi, nếu giao lưu thì hay lắm đây.

DucCat

Đại Tá
Anh Huy ơi,bao giờ anh ra xới Bế Văn Đàn thì anh gọi em nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook