Đức Yên Lãng:Phòng tập bóng bàn cho mọi người tại 44-46 Yên Lãng-Hà Nội!

Status
Không mở trả lời sau này.

DucCat

Đại Tá
Xin chào các bạn!Mình tên là Minh Đức,trước đây mình có học bóng bàn của một kiện tướng ra và mình đã đi dạy!Phòng tập của mình rộng 50m2 có máy bắn bóng và có máy điều hòa!Mình dạy cơ bản là 120.000đ/h và nâng cao là 150.000đ/h.Một buổi dạy của mình là 1h30 phút,nếu dạy không tốt mình sẽ không lấy tiền các bạn!Rất hân hạnh được chào đón các bạn tại phòng tập nhà mình!Địa chỉ:B204 Tập Thể Viện Năng Lượng Nguyên Tử-Yên Lãng-Hà Nội!Hẹn gặp lại các bạn!Đây là hình ảnh về phòng dạy bóng bàn của mình,ai vào thì nhìn qua nhé!

Last edited:

maskrey

Binh Nhì
Em đang muốn tập cùng thằng bạn, tập cơ bản thôi, cho dù hồi trước đã tập khá nhiều, nhg đã 6-7 năm trước rồi. Thằng bạn thì coi như chưa biết gì. Thời gian thì cũng chưa chắc chắn, nhưng sẽ chỉ nội trong tháng 7, và tập càng nhiều càng tôt (lý tưởng là thứ 2-3-4-5-6, buổi chiều). Anh thử xem lịch buổi chiều trong tuần còn những buổi nào, có học liên tục đc ko? Thứ 7 CN nếu cần thì có thể học sáng, nhưng cũng chưa chắc chắn, vẫn đang thỏa thuận với thàng bạn. Với báo cho em giá luôn, học cơ bản 2 người.

Anh ơi bọn em giờ định học sáng từ thứ 2 đến thứ 6, tuần có lẽ 3-4 buổi gì đấy. Từ 9h trở đi đc thì tốt. Anh rảnh buổi nào thì báo cho bọn em.

DucCat

Đại Tá
Anh ơi bọn em giờ định học sáng từ thứ 2 đến thứ 6, tuần có lẽ 3-4 buổi gì đấy. Từ 9h trở đi đc thì tốt. Anh rảnh buổi nào thì báo cho bọn em.
Mình dạy đc các buổi sáng thứ 3,5,7,CN!Lúc 9h nếu tập đc thì bạn cứ đến!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook