Đồng đội Hr,TS7,LLTT vs Thắng Fanta, Dũng Bạch Mai vào chiều 2/7/2012

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Chiều thứ hai 2/7/2012 sẽ có trận đấu thư hùng 60 bia: Hr,TS7,LLTT vs Thắng Fanta, Dũng Bạch Mai,... tại xới Đại Long. Thông báo cho anh em đến giao lưu, chiến đấu thêm... Không biết mấy chú đó đã lập lại nick chưa? :p

Last edited:

choctietlon

Super Moderators
Chiều thứ hai 2/7/2012 sẽ có trận đấu thư hùng 60 bia: Hr,TS7,LLTT vs Thắng Fanta, Dũng Bạch Mai,... tại xới Đại Long. Thông báo cho anh em đến giao lưu, chiến đấu thêm... Không biết mấy chú đó đã lập lại nick chưa? :p

Lại phải chứng kiếm cái cảnh tiền rơi Bia chảy !

Trận này có chắc chắn không đấy bác HR ơi?//?

root

Binh Nhì
Mình cũng muốn đánh vài trận, mỗi trận 10 bia nhưng muốn uống trước oánh sau, có bác nào máu ko nhỉ ?
Từ B1 tới A2 oánh bằng bóng tất.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Toàn gà non mới đăng ký vào diễn đàn, không thịt thì phí!!! Chẳng biết cậu LLTT đã biết cách lập nick mới chưa mà chưa thấy vào gáy gì cả, hụ hụ :confused:

kimtuan2312

Thượng Sỹ

Cố gắng chuyển sang chiều thứ 3 đi các bác ơi, để em qua là một lượt cho đủ chuyến tàu suốt.....

kimtuan2312

Thượng Sỹ

Sang ngày đó anh vật vờ trông thi ĐH mấy ngày liền rồi, còn sức đâu mà chiến nữa...

Ơ, thế thứ 2 và thứ 3 thì khác quái gì nhau, thứ 2 thì bác cũng vừa trông thi xong mà. Mà thôi, bác né em có lẽ là đúng sách rùi;)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Ơ, thế thứ 2 và thứ 3 thì khác quái gì nhau, thứ 2 thì bác cũng vừa trông thi xong mà. Mà thôi, bác né em có lẽ là đúng sách rùi;)

Cụ thể, đợt một: Ngày 4 - 5/7/2012, thi đại học khối A, A1 và V. Mùng 3/7 bọn anh vẫn phải đi sớm, còn mùng 4,5 đi rất sớm. Mà mình thức khuya thì tốt, dậy sớm thì oải....

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cụ thể, đợt một: Ngày 4 - 5/7/2012, thi đại học khối A, A1 và V. Mùng 3/7 bọn anh vẫn phải đi sớm, còn mùng 4,5 đi rất sớm. Mà mình thức khuya thì tốt, dậy sớm thì oải....

Thế thì cho hết hẳn 2 đợt đi thì chén 1 thể!
Ruồi. muỗi,dĩn vo ve em tợp 1 cái hết kêu!!!!!!!!!!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Toàn gà non mới đăng ký vào diễn đàn, không thịt thì phí!!! Chẳng biết cậu LLTT đã biết cách lập nick mới chưa mà chưa thấy vào gáy gì cả, hụ hụ :confused:

Gáy cái láy táy pháy, đang ngồi xem cháy chợ làm thiệt hại hàng tỉ đồng tinh thần, tích lũy 5 năm trời, em mà biết thằng nào khủng bố máu tanh là e cho 2 quả lựu đạn vào nhà ngay chứ chẳng đùa! Chơi với hội bác Tuấn số 7 là yên tâm chỉnh hồ sơ còn có ném đá vào nhà ngay!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Gáy cái láy táy pháy, đang ngồi xem cháy chợ làm thiệt hại hàng tỉ đồng tinh thần, tích lũy 5 năm trời, em mà biết thằng nào khủng bố máu tanh là e cho 2 quả lựu đạn vào nhà ngay chứ chẳng đùa! Chơi với hội bác Tuấn số 7 là yên tâm chỉnh hồ sơ còn có ném đá vào nhà ngay!

Phải cho thằng hack nó lên quạt trần quay 1000 vòng Thắng à, bình thường chỉ 10 vòng thôi. Cay quá. Mà trận đồng đội này bàn nhiều làm gì, kiểu gì đội T7 chả thắng. T7 làm 2 trận, bác HR hoặc Thắng ủn ăn 1 trận là tắm bia. Anh Dũng Bạch Mai vừa bị T7 hạ 3-0 và Thắng Fanta cũng bị T7 phang cho 3-1. Còn bác Tế Bạch Mai thì kiểu gì gặp 3 ông trên chả thua. Nhưng vẫn cay nhất vụ bị hack, con.... Bực mình thật đấy, tao biết thằng nào hack tao ném đá vào nhà mày..

Leoviz

Binh Nhì
Mà trận đồng đội này bàn nhiều làm gì, kiểu gì đội T7 chả thắng. T7 làm 2 trận, bác HR hoặc Thắng ủn ăn 1 trận là tắm bia. Anh Dũng Bạch Mai vừa bị T7 hạ 3-0 và Thắng Fanta cũng bị T7 phang cho 3-1. Còn bác Tế Bạch Mai thì kiểu gì gặp 3 ông trên chả thua.

Ông này là ông nào mà lúp nùm gáy chùa thế?? Oánh cho ợ Bia giờ.

Đội bên anh được cái tinh thần tốt, đội em ăn ở tập trung, tập luyện hăng say từ ngày thứ 6 rồi.
Anh Tuấn hôm ấy mà không ăn được 2 trận như đã hứa thì có khi phải nộp thêm mấy bia cho nó quyết tâm nhỉ... he...he

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đội bên anh được cái tinh thần tốt, đội em ăn ở tập trung, tập luyện hăng say từ ngày thứ 6 rồi.
Anh Tuấn hôm ấy mà không ăn được 2 trận như đã hứa thì có khi phải nộp thêm mấy bia cho nó quyết tâm nhỉ... he...he

Cậu này đích thị là Thắng Fanta rồi. Đêm nay phải thức xem Euro, mệt đây.

Bình luận từ Facebook