Toàn quốc done! Close.

amateur

Trung Uý
Mặt free không nói. Nhưng cốt của bạn giad khá đẹp đấy. hợp gu là có thể múc được rồi. Up phụ. Vì chỉ yêu gỗ koto :)

wh_qn87

Đại Tá
Mọi thứ khá hợp lý. Sẽ bay nhanh thôi. Mình thích lắm í nh tiếc là mấy hôm trc mình mới rước về 1 e GA mới tinh rồi.

Ken Nguyen

Thượng Sỹ
2mut' này tuy cũ và hơj bé, nhưng bác nào mới bắt đầu chơj thì e nghĩ cả combo như này khá là ổn.

manhpkkq

Thượng Tá
[QOTE="wh_qn87, post: 523937, member: 8748"]Kệ e. A biết chỗ nào bán 1e sar tem bạc, đẹp, giá đẹp tí ko[/QUOTE]
A đang tìm mua tem bạc đây e. Chiều mai gặp nhau tý nhỉ. a về rồi.

manhpkkq

Thượng Tá
e bán hộ cây này của 1ngừời cùng clb. Chất lựợng như hình. Giá 1450 bao shjp. km 2 mặt R7+Hexer HD cho bác nào mua bán nhanh. sdt: 0916789968. sms or ib. tks các bác đã quan tâm.
Ông chú ở quảng ninh gọi lúc gần 8h tối nay đặt gạch đấy nhé. Bạn fix cho ông ấy tý. Mình giới thiệu mà. Chú ấy bị gẫy vợt nên tìm mua lại. Giao dịch thành công nhé

wh_qn87

Đại Tá
[QOTE="wh_qn87, post: 523937, member: 8748"]Kệ e. A biết chỗ nào bán 1e sar tem bạc, đẹp, giá đẹp tí ko
A đang tìm mua tem bạc đây e. Chiều mai gặp nhau tý nhỉ. a về rồi.[/QUOTE]
E đi công tác trên Hn rồi. Hic. Bác ở nhà lâu ko

Ken Nguyen

Thượng Sỹ
Ông chú ở quảng ninh gọi lúc gần 8h tối nay đặt gạch đấy nhé. Bạn fix cho ông ấy tý. Mình giới thiệu mà. Chú ấy bị gẫy vợt nên tìm mua lại. Giao dịch thành công nhé
ok bác! mua bán vvẻ thì gjá mềm ngay bác ak. b bảo chú đó yên tâm gd,k vấn đề j. gjá thì như e nói vs b đấy.

manhpkkq

Thượng Tá
ok bác! mua bán vvẻ thì gjá mềm ngay bác ak. b bảo chú đó yên tâm gd,k vấn đề j. gjá thì như e nói vs b đấy.
thành thật mong chủ thớt thông cảm cho mình, chiều qua chú ấy lấy 1 cái sadius ở clb rồi nên đành hẹn bạn lần khác vậy, dù sao cũng cảm ơn bạn đã nhiệt tình như vậy, hên bạn tuần sau mình về tiên yên rồi a e gặp nhau giao lưu nhé ;)

Ken Nguyen

Thượng Sỹ
thành thật mong chủ thớt thông cảm cho mình, chiều qua chú ấy lấy 1 cái sadius ở clb rồi nên đành hẹn bạn lần khác vậy, dù sao cũng cảm ơn bạn đã nhiệt tình như vậy, hên bạn tuần sau mình về tiên yên rồi a e gặp nhau giao lưu nhé ;)
k có j b. Hẹn b lần sau :)

chichkidao

Moderator

Đã xong

Bình luận từ Facebook