Đội tuyển bóng bàn công ty APT thi đấu giải ngành

Duongapaco

Đại Tá
theo e nếu đánh trong giải giao bóng đúng luât thì hai đối thủ này ngang ngửa
Anh nghĩ Vinh sẽ thắng, nhưng không ngon lắm thôi. Anh xem Đinh chơi rồi thấy mấy giải gần đây cũng tụt lắm không được như năm 2004 thi đấu trong Sài Gòn đâu. Vinh gai có thể chấp anh 4- 5 quả đấy em

bachapaco

Trung Uý
Anh nghĩ Vinh sẽ thắng, nhưng không ngon lắm thôi. Anh xem Đinh chơi rồi thấy mấy giải gần đây cũng tụt lắm không được như năm 2004 thi đấu trong Sài Gòn đâu. Vinh gai có thể chấp anh 4- 5 quả đấy em
e chưa được sem vinh đánh mới nghe một số ae kể,và lâu e sem đoạn vdeo ở trang nào đó nhìn thấy vinh giao bóng qoái dị quá,hình như thắng cả thắng(Đất) thì phải

Duongapaco

Đại Tá
Năm 2012 Vinh có tham gia thi đấu giải bóng bàn Quận Thanh Xuân HN mở rộng, vào đến bán kết đơn nam Vinh gặp Thắng đen và đã thắng Thắng đen để lọt vào chung kết giải, trận chung kết hình như Vinh gặp Việt cò HY thì phải. Mình cho rằng trận thua của Thắng đen chỉ là tai nạn thôi chứ đẳng cấp của Vinh còn thua Thắng 1 bậc mà. Nhưng nếu Vinh tham gia giải ngành hoá chất VN mình tin rằng Vinh sẽ tồn tại nhiều năm trong tốp đầu đơn nam trẻ nếu cháu duy trì được phong độ thông qua tập luyện đều

Last edited:

bachapaco

Trung Uý
Năm 2012 Vinh có tham gia thi đấu giải bóng bàn Quận Thanh Xuân HN mở rộng, vào đến bán kết đơn nam Vinh gặp Thắng đen và đã thắng Thắng đen để lọt vào chung kết giải, trận chung kết hình như Vinh gặp Việt cò HY thì phải. Mình cho rằng trận thua của Thắng đen chỉ là tai nạn thôi chứ đẳng cấp của Vinh còn thua Thắng 1 bậc mà. Nhưng nếu Vinh tham gia giải ngành hoá chất VN mình tin rằng Vinh sẽ tồn tại nhiều năm trong tốp đầu đơn nam trẻ nếu cháu duy trì được phong độ thông qua tập luyện đều
hôm qua thắng đen&đạo ma lên BG chơi nói chung 2 tay cơ này đánh vẫn hay lắm,vừa rồi đạo ma lên LC KO gặp vinh gai trận nào hả a,hôm qua có 1 cháu CLB em trinhfngang cơ thỏa, thắng Đ chấp 6 bóng vẫn thua

Duongapaco

Đại Tá
Hai tay cơ ấy được tập năng khiếu từ nhỏ nên chơi hay mà em. Vừa rồi Đạo lên Lào Cai thì Vinh đi Nghệ An đấu giải nên không gặp nhau, theo ý của anh thì hiện nay Vinh - Đạo 5 ăn 5 thua thôi ( có thể Đạo nhỉnh hơn chút nếu tập luyện đều ) Cháu ở CLB em mà để Thắng chấp 6 thì chắc không bằng Thỏa gấu rồi, anh nghĩ Thắng đen chỉ chấp được Thỏa 3-4 quả thôi em ( Đạo ma chấp Thoả 3 quả mà )

Last edited:

bachapaco

Trung Uý
Hai tay cơ ấy được tập năng khiếu từ nhỏ nên chơi hay mà em. Vừa rồi Đạo lên Lào Cai thì Vinh đi Nghệ An đấu giải nên không gặp nhau, theo ý của anh thì hiện nay Vinh - Đạo 5 ăn 5 thua thôi ( có thể Đạo nhỉnh hơn chút nếu tập luyện đều ) Cháu ở CLB em mà để Thắng chấp 6 thì chắc không bằng Thỏa gấu rồi, anh nghĩ Thắng đen chỉ chấp được Thỏa 4 quả thôi em
e nghĩ lên giao lưu trình độ cao họ đánh ko hết tay ,e sem đạo đánh phật phờ lắm chưa hết tay,thỏa giao bóng sang là bị đánh rồi thì nếu đánh độ còn chấp sâu hơn nữa

Duongapaco

Đại Tá
Cũng có thể là như thế em nhỉ, đánh giao lưu vui là chính, còn đánh màu lớn họ mới chơi hết tay. Trên anh nếu thua thì mất 100 k bỏ thùng gây quỹ nên nếu anh đánh ko hết tay thì mất tiền thôi em. Hôm rồi Đạo đánh với anh 2 trận ( +4 ) Lượt đi anh thắng: 3-1, lượt về anh dẫn 2-0 rồi nhưng sau thua lại 3-2, không biết Đạo đã đánh hết tay chưa ?( có video Dũng gai quay đấy em ). Năm ngoái Hưng đen Hải Dương lên Lào Cai cũng chấp anh 4 quả anh thua 1-3 nhưng tỷ số các séc cũng sát sao,Hưng giao bóng hay hơn, bóng chạy thẳng vào mặt gai nên rất khó chịu. Nếu đỡ giao bóng quen thì có lẽ cũng không đến nỗi thua 3-1 em à

bachapaco

Trung Uý
Cũng có thể là như thế em nhỉ, đánh giao lưu vui là chính, còn đánh màu lớn họ mới chơi hết tay. Trên anh nếu thua thì mất 100 k bỏ thùng gây quỹ nên nếu anh đánh ko hết tay thì mất tiền thôi em. Hôm rồi Đạo đánh với anh 2 trận ( +4 ) Lượt đi anh thắng: 3-1, lượt về anh dẫn 2-0 rồi nhưng sau thua lại 3-2, không biết Đạo đã đánh hết tay chưa ?( có video Dũng gai quay đấy em ). Năm ngoái Hưng đen Hải Dương lên Lào Cai cũng chấp anh 4 quả anh thua 1-3 nhưng tỷ số các séc cũng sát sao,Hưng giao bóng hay hơn, bóng chạy thẳng vào mặt gai nên rất khó chịu. Nếu đỡ giao bóng quen thì có lẽ cũng không đến nỗi thua 3-1 em à
suy thế này e thấy hôm qua có đức(con) bắc ninh gặp đạo ma chấp 3 bóng vẫn thua 3-0 mà đức bỏ e 2 bóng, có thể tùy dơ nhưng nó trẻ có lối đánh cơ bản thì ae mình ko có bóng để tấn công họ,chỉ no phòng thủ thì ko có cơ hội thắng a ạ,mới lại nhiều vận động viên trẻ bây rờ đánh cơ bản rất hay khi gặp mặt mút nhưng gặp gai thì như ngọng,điển hình BUBI đánh với e thì 50-50 nhưng một số cháu hạng B diễn đàn gặp vẫn bí như gà mắc tóc,mặc dù có thể các cháu bỏ e được vàii bóng

Duongapaco

Đại Tá
Thường là thế đấy em à, mấy cháu năng khiếu nhìn đánh vù vù, mình ở ngoài nhìn thấy sợ vào ko đỡ được, nhưng thực tế khi vào đấu thì nó khác vì các bác già ko có sức nên đánh bằng mưu mẹo, nhiều cháu vẫn thua đấy em

bachapaco

Trung Uý
Thường là thế đấy em à, mấy cháu năng khiếu nhìn đánh vù vù, mình ở ngoài nhìn thấy sợ vào ko đỡ được, nhưng thực tế khi vào đấu thì nó khác vì các bác già ko có sức nên đánh bằng mưu mẹo, nhiều cháu vẫn thua đấy em
e vừa sem clip giải bb LC năm 2013 có phải hà YB đánh chung kết ko a

Duongapaco

Đại Tá
Thông báo
Công ty đã có quyết định triệu tập anh chị em nghỉ SX để tập luyện trước khi đi thi đấu giải ngành
Thời gian: - Từ ngày 17/7/2014 đến hết ngày 29/7/2014
- Ngày 30/7/2014 đoàn lên đường đi Bắc Giang thi đấu
Đề nghị anh chị em thu xếp công việc để tham gia tập luyện nhé

bachapaco

Trung Uý
Thông báo
Công ty đã có quyết định triệu tập anh chị em nghỉ SX để tập luyện trước khi đi thi đấu giải ngành
Thời gian: - Từ ngày 17/7/2014 đến hết ngày 29/7/2014
- Ngày 30/7/2014 đoàn lên đường đi Bắc Giang thi đấu
Đề nghị anh chị em thu xếp công việc để tham gia tập luyện nhé
năm nay chắc ít đôi>40 nên trên e được tuyển thêm một đôi nữa,bởi MN tham gia nội dung trẻ nhiều chứ già ko có mấy

Duongapaco

Đại Tá
Thế là Miền Bắc có 4 đôi em nhỉ ( Phân đạm: 2 đôi, APT: 1 đôi. Súppe: 1 đôi ) còn Miền Nam không biết có mất đôi nhỉ. Như thế là chiều 30/7 đội anh sẽ giao lưu bia với CLB sông Thu của em đấy nhé

bachapaco

Trung Uý
Thế là Miền Bắc có 4 đôi em nhỉ ( Phân đạm: 2 đôi, APT: 1 đôi. Súppe: 1 đôi ) còn Miền Nam không biết có mất đôi nhỉ. Như thế là chiều 30/7 đội anh sẽ giao lưu bia với CLB sông Thu của em đấy nhé
e dự tính giao lưu tailj địa điểm nhà thi đấu tiện cho các đội a ạ theo A thấy ổn ko,còn MN chắc có 2 đội thôi

Bình luận từ Facebook