đối thủ giật moi phải làm thế nào?

phuongnguyen

Đại Tá
đầu bóng bác ơi.làm gì cũng đc nhưng phải đầu bóng.bạt,chặn,đẩy,đối giật vv.riêng đối với quả chặn dc coi là an toàn khi đỡ giật bác chú ý mềm hay căng không quan trọng quan trọng ở 2 điểm thứ 1 là đầu bóng.thứ 2 là vào bóng càng sớm càng tốt.nga khi bóng vừa nảy lên dc thì tốt bóng sẽ cực thấp ạ.mọi người chỉ hiểu do bóng xoáy lên làm bung nhưng thực ra là do khi sang bàn các bác vào muộn quá bóng lồng ra sau lam cho tăng lực+vợt không úp đủ--> ra ngoài hoặc chuyền 2 cho người ta bạt^^chúc bác thành công ạ.

cai nay e cung bi va vua lam duoc. cu phai nhat bong nhieu lan. tuc qua , e cho bong vua qua la bat that manh , mat diem nhung k phai nhat bong , the ma duoc diem . he he

nguyễn vinh

Thượng Sỹ
cai nay e cung bi va vua lam duoc. cu phai nhat bong nhieu lan. tuc qua , e cho bong vua qua la bat that manh , mat diem nhung k phai nhat bong , the ma duoc diem . he he
hehe bác nói chính xác làm em nhớ tới cụ tào tháo có nói như vầy " thà ta phụ người chứ đừng để người phụ ta" theo em thì đừng có chặn giảm lực mà bác phải bình tỉnh tự tin phong độ đầy đủ tâm lý la quan trọng nhất đừng sợ những cú như vậy phán đoán bóng khi nó còn trong bàn lao vào bạt :)D:Dsức thì vừa thôi nhé chừa sức mấy quả sau nữa) đảm bảo tỉ lệ 3/10 đảm bảo khoảng 1 tuần là bạn luyện được quả bạt chuẩn liền òn lão kia thấy mấy quả bạt chắc là sợ tái mặt luôn:p:p chơi bóng bàn thì phải tinh thần thép " không sợ vợ, không sợ thua, không sợ bóng khó, không sợ thịt chó, không bỏ thịt mèo... chỉ sợ mình nản chí thôi" mà khi nào nản rồi thì nên cất vợt nghỉ tầm vài tuần tới vài tháng khi nào thấy ngứa tay trở lại cầm vợt đi chiến khi đó thấy bóng là như lân gặp pháo đó hihi ;););) chém tí..

Profess.medical

Đại Uý
chỗ clb e chơi có ông a giật moi cả xoáy xuống cả xoáy lên, bóng sang bàn e kê trái hoặc đối giật rất khó vì toàn bung, các cao thủ có cách gì để khắc chế ông này đc k ạ, e xin cảm ơn!
Cách tốt nhất theo em là tấn công trước:)).để người ta đánh trước rồi mình bị động làm gì chẳng chết.trừ giả bác đọc dc suy nghĩ của người ta thì bác mới chặn dc.còn không tốt nhất là tập kĩ thuật tấn công cho tốt rồi tấn công trước bên kia chịu luôn thooi^^.chúc bác thành công.

mavotinh

Trung Sỹ
Nta giaạt moi ddc là vì bác căts kém qúa, quả nào ko căts đc bóng ddi như tên lửa thì bỏ nhỏ ddể nta ko giaạt đc thôi, bỏ nhỏ rồi căts dài sang trái. Bác cắt lỏng thì nta chả moi

Bình luận từ Facebook