Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bình ni vừa nói trong facebook là trong Nam lập ra đội GPMB là để văn hóa chứ k côn đồ như đội ngoài Bắc này. Kể cũng đúng, anh em nặng tay quá Thắng ủn à.

GPMB miền Nam mà ọ ọe ae búc cái vé vào oánh cho tung hội ngay vì dám cống đối cơ chế như Bình ni nói là gây ảnh hưởng trực tiếp tới uy tín của hội. Không biết tranh thủ Spy làm chủ tich nghe thấy liệu có ý kiến gì về việc này ko hay còn lo mải mê bên ai! GPMB vừa đáng sợ vừa đáng yêu là lúc nào cần sợ phải cho sợ,cần yêu thể hiện tình yêu ngay!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đúng là mênh biết điêu nên Thắng ủn nó cứ mời lẩu với bia suốt. Kể ra cũng ngại thật ??? :)

Biết đi đúng hướng thì thi thoảng còn ó lẩu chứ theo Vodanh kiếm khách với Hạnh Piingpoong thì có mà suốt đời đi nộp bia! Ví dụ điển hình như cao thủ Lâm têku 2 ngày ôm 12 trứng đấy!

tuấn số 7

Thiếu Uý
GPMB miền Nam mà ọ ọe ae búc cái vé vào oánh cho tung hội ngay vì dám cống đối cơ chế như Bình ni nói là gây ảnh hưởng trực tiếp tới uy tín của hội. Không biết tranh thủ Spy làm chủ tich nghe thấy liệu có ý kiến gì về việc này ko hay còn lo mải mê bên ai! GPMB vừa đáng sợ vừa đáng yêu là lúc nào cần sợ phải cho sợ,cần yêu thể hiện tình yêu ngay!

Vừa giải thích Bình ni hiểu rồi, do anh Lamtq đòi giải tán đội và đòi cho anh em GPMB nhập viện nên phải lãnh hậu quả thôi chứ anh em văn hóa.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Vừa giải thích Bình ni hiểu rồi, do anh Lamtq đòi giải tán đội và đòi cho anh em GPMB nhập viện nên phải lãnh hậu quả thôi chứ anh em văn hóa.

Hiểu rõ vấn đề thì tốt còn nếu chưa hiểu oánh cho rụng gai mới hiểu. Tình hình ai cũng nhận mình văn hóa mà chưa thể hiện văn hóa gì thì cứ phải nện xem văn hóa thế nào!

lamtq

Đại Tá
bia với bọt cái j. ae HN làm đek j có văn hóa mà giải thik như đúng rồi. toàn mắc bệnh vĩ cuồng. ko đánh thì bảo hiền đánh cho lại bảo có võ. chiều a đánh chết hết khỏi giải thể coi như xóa sổ GPMB lun

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
bia với bọt cái j. ae HN làm đek j có văn hóa mà giải thik như đúng rồi. toàn mắc bệnh vĩ cuồng. ko đánh thì bảo hiền đánh cho lại bảo có võ. chiều a đánh chết hết khỏi giải thể coi như xóa sổ GPMB lun

Bác nói rất hay, ko oánh cho ko sợ,vừa oánh vừa họp lại bảo em văn võ song toàn!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

tuấn số 7

Thiếu Uý
Biết ngay là bác lamtq hôm nay trốn. Haizz. Anh em biết anh Lamtq ở đâu gọi về hộ với. Chán thế. Anh em nặng tay quá làm mấy hết anh em.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Me kiep thu do d... co ty van hoa j ca.mai to chuc tiec nhan ngay giai tan GPMB.lao nhao phao an xe la ko dc.
Ae GPMB xep hang a lam fat xuyen tao do ton dan

Người dũng cảm nhất vào gặp GPMB cũng còn sợ chết thì sự can đảm của anh cũng chứng tỏ đc đôi phần về bản lĩnh.Sau 2 ngày ở HN thì đem 12 trứng mang về SG làm quà,biết rằng mang thêm là sẽ nặng nên chiều qua a chỉ nằm nhà là sự lựa chọn thông minh nhất để ko ôm thêm trứng nào vào SG.Ae chú cháu đừng lo nhiều quá bởi sự hi sinh của cao thủ Lâm teeku cũng cao cả với 2 ngày 12 trứng.

Bình luận từ Facebook