Đội BaoLinhSport - Danh sách tham gia giải diễn đàn 2013

mask2009

Thiếu Uý
....thật hả dạ...vừa lòng....đẹp ý....Bia
mình trình còi wa, em nó theo mình bấy lâu nay mừ chưa đánh trận nào gọi là ....đã tay cả...:(
nay em nó theo bác ra đại chiến trận....Bia, hy vọng làm nên nghiệp lớn.....hi
cố lên bác mask2009, ủng hộ bác hết mình
oạch. bác tuyetvu79 nói cứ như tam quốc chí zậy, cám ơn bác ủng hộ nhé.......

mask2009

Thiếu Uý
hi....
Zhang Jike....vô địch với kiếm Vis đó nha bác....
mừ bác đánh mút j vậy?????Bia
FH: Sigma I, BH: TEN 64, tạm thời thế đã bác, định chơi mút tầu nhưng mới bập bẹ vào time chưa đủ nên lại phải quay đầu chơi sau vậy.......

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Danh sách đội BaoLinhSport xin đăng kí tạm thời như sau :

1 . Nguyễn Tường Linh < baolinhsport > - Đội trưởng
2 . Nguyễn Chí Linh < mask2009 > - Đội phó
3 . Nguyễn Văn Sinh
4 . Nguyễn Thanh Bình < binhmanhmai >
5 . Lưu Đình Tuấn < xosothudo >
6 . Đoàn Quốc Anh
7 . Nguyễn Tuấn Thành
8 . Phạm Hòa Bình
9 . Đang trên đường chiêu mộ Thần đèn
10 Tuyển thêm Aladanh,,,,,,,,,,,,,

Chi tiết về thành viên tham dự sẽ được gủi tới ban tổ chức sớm nhất!.
Thay mặt Đội và các thành viên của đội, Xin được cảm ơn và chúc giải Fremiership thành công rực rỡ BiaBiaBia

Chúc mừng BảoLinh Sport tham gia giải DĐ HN 2013 Hạng D - Chúc một mùa giải thành công cho các anh em Hội những ae Hà Đông. Chúc ae đoàn kết gắn bó trong suốt mùa giải.BiaBiaBia ..........và rất mong sự ủng hộ từ ban lãnh đạo, ae CLB Hà Trì 1.

mask2009

Thiếu Uý
Chúc mừng BảoLinh Sport tham gia giải DĐ HN 2013 Hạng D - Chúc một mùa giải thành công cho các anh em Hội những ae Hà Đông. Chúc ae đoàn kết gắn bó trong suốt mùa giải.BiaBiaBia ..........và rất mong sự ủng hộ từ ban lãnh đạo, ae CLB Hà Trì 1.
thank anh Trung nhiều, chúc bác năm nay chiến xong trở về đúng hạng cân cảu mình nhé Bia

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Trung năm nay quay lại đánh giải , sẽ lấy lại phong độ sớm thôiBia
Năm nay cố gắng đánh vài trận cho đỡ nhớ anh ạ, thời gian không có nhiều để tập luyện như anh em được, mà cũng yếu rồi bác ơi...Sẽ cố gắng hết mình trên mọi lĩnh vực, chủ yếu cống hiến niềm đam mê của chính mình thôi...Bia

baolinhsport

Thượng Sỹ
Mời ông Linh cùng toàn thể anh em Baolinhsport qua mài kiếm với đội Đoàn Kết Hà Đông nhé. Bia zooooooooooo Bia.....
Mài kiếm với đội hình khủng của Ông để gãy hết kiếm ak . Chúc anh em Đoàn kết năm nay gặt hái đc nhiều thành côngBiaBia

baolinhsport

Thượng Sỹ
Sợ gì anh,Anh Lê+Chym non Vũ Gai+Chú Vinh=3 người rồi..còn aoi nữa mà anh phải xoắn..Phở quá còn gì
Theo nguồn tin của FBI thì đội hình Đoàn kết bao gồm :
A Vinh kính
A Quân < Bố Sơn tre >
A Tuấn gai
Hiếu hói < Trình này nhiều ông B , C còn lăn quay ra chết >
A Vũ gai

Hưng cận
Hiệp cận
và còn nữa ., chú xem xơi đc ai thì xơi,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Bình luận từ Facebook