Đố vui có thưởng

anzippo

Đại Tá
Giải thưởng 1 cây vợt hiệu ACT do an còi tự làm bằng tay ( 3 lớp gỗ 2 lớp cacbon )cho ai có câu trả lời chính xác và Sớm nhất :
Câu hỏi : làm thế nào mà khởi Động lại iPhone mà không được đụng đến nó . Cám ơn các bác quan tâm

(Gợi ý thêm lúc 4h12 PM 8-3-2013)
bạn có thể đụng iphone và vào dây sạch hoặc Cục sạc ....lúc chưa tắt nguồn...... sau đó bạn tắt nguồn . lúc này bạn không được đụng vào iphone nữa ( theo yêu cầu của câu hỏi) bạn làm gì ........ miễn sao iPhone khởi Động lại ( có nguồn điện vào là được ) . Lần này thì an còi chuẩn bị đi bưu điện để gởi phần thưởng ( 1 cốt vợt ) rồi . Ha ha ha ������
( câu hỏi này không áp dụng cho AE BB Đà Nẵng .) vì an còi muốn cây vợt của mình đi lấy chồng xa , ��

Last edited by a moderator:

drmatchetzoola

Đại Tá
Giải thưởng 1 cây vợt hiệu ACT do an còi tự làm bằng tay ( 3 lớp gỗ 2 lớp cacbon )cho ai có câu trả lời chính xác và Sớm nhất :
Câu hỏi : làm thế nào mà khởi Động lại iPhone mà không được đụng đến nó . Cám ơn các bác quan tâm

An còi lấy cái zippo hoặc cục gạch hay dùng đánh bb nện một phát vào đúng màn hình iphone thì cả máy, cả túi và cả bà vợ sẽ cùng nhau khởi động lại liền. Chúc la mắng!

nobi

Thượng Sỹ
Câu hỏi bạn đưa ra cần làm rõ:
1/iPhone là cái gì (điện thoại ?), đời mấy? tình trạng hiên nay thế nào, đang đặt ở đâu? (trên bàn, treo trên cây, ngâm dưới nước...?)
2/ Thế nào là "Khởi động"?
3/ Thế nào là không đụng đến? (thổi có được không? dùng vật trung gian tác động...?

Nếu không rõ ràng thì chẳng ai trả lời được hết.

anzippo

Đại Tá
Câu hỏi bạn đưa ra cần làm rõ:
1/iPhone là cái gì (điện thoại ?), đời mấy? tình trạng hiên nay thế nào, đang đặt ở đâu? (trên bàn, treo trên cây, ngâm dưới nước...?)
2/ Thế nào là "Khởi động"?
3/ Thế nào là không đụng đến? (thổi có được không? dùng vật trung gian tác động...?

Nếu không rõ ràng thì chẳng ai trả lời được hết.

iPhone 5 dĩ nhiên là còn tốt , thổi được , không được dùng vật Trung gian đụng đến nó nghe nobi

baolinhsport

Thượng Sỹ
Theo em các bác cứ để cai iphone lên bàn , lúc đó là nó đang nằm im . Sau đó các bác làm một cú điện vào máy . Đảm bảo rung ầm ầm . Đó là khởi động rồi còn j

chúmập

Thượng Sỹ
Em đưa cho người khác khởi động lại dùm. Vậy là iphone của em vẫn được khởi động lại mà em không đụng vào nó. Được không ạ?

hibiki

Moderator
Bác connect iphone với chương trình "91 PC Suite for iPhone" qua phương thức giao tiếp Wi-fi, sau đó dùng chương trình 91 PC Suite for iPhone và chọn đến tab Power và chọn Reboot là được :cool:

songphaisock

Trung Tá
iphone 5 thì em nghĩ là dùng siri. bật lên rồi dùng lệnh để reboot hoặc restart lại máy thôi. k biết có vớ đc cốt vợt của bác không

anzippo

Đại Tá
Bác connect iphone với chương trình "91 PC Suite for iPhone" qua phương thức giao tiếp Wi-fi, sau đó dùng chương trình 91 PC Suite for iPhone và chọn đến tab Power và chọn Reboot là được :cool:
Quá phức tạp , em bé 4 tuổi vẫn làm được như thường, cám ơn bác Đã quan tâm

Last edited:

dungkinh

Thượng Sỹ
chưa biết thì khó biết rồi thì dễ ợt :
chỉ cần cài phần mềm điều khiển từ xa rồi đứng cách xa ra 1-2-3 mét mà điều khiển khởi động là OK

saridao

Super Moderators
e nghĩ Cài, nghịch cho máy bị lỗi thì máy sẽ tự khởi động lại liên tục thôi Bia Bia

Last edited:

Bình luận từ Facebook