Điều lệ giải bóng bàn các nhóm tuổi thành phố Thanh Hóa mở rộng lần thứ VIII năm 2014

TuTraTH

Trung Uý
Vào hạ tuần tháng 7, Hội bóng bàn thành phố Thanh Hóa phối kết hợp với Trung tâm TDTT thành phố tổ chức giải bóng bàn các nhóm tuổi nhằm đẩy mạnh phong trào tập luyện, giao lưu, cọ xát và tạo nên 1 ngày hội bóng bàn cho tất cả các anh em xa gần tham gia. Tôi post lên đây bản điều lệ đầy đủ để các bác đọc, tham khảo, nghiên cứu và lập đội để đăng ký tham gia. Có CLB hoặc đơn vị nào muốn tham gia thi đấu có thể đăng ký ngay dưới topic này hoặc có thể liên lạc với tôi qua sđt: 0915053533 và gửi địa chỉ CLB, đơn vị, hoặc cá nhân để tôi gửi điều lệ đến tận tay. Chúc mọi người khỏe và hăng say tập luyện để nâng trình độ của mình và tham gia các giải đấu đạt kết quả tốt nhất!!

Picture 012.jpg
Picture 013.jpg
Picture 014.jpg
Picture 015.jpg

boma9999

Trung Uý
Mà sao chỉ mời có một số huyện thôi hả bác, e tưởng giải này chơi toàn tỉnh luôn chứ!
đâu có bác? em thấy mời cả mà bác thử gọi cho mấy số điện thoại kia xem. ôi xời cứ đăng kí tham gia đại vào nộp tiền là được thi đấu đó mà anh hungseo. anh làm 1 đội để về đây ta đấu bia luôn

seven25

Trung Uý
đâu có bác? em thấy mời cả mà bác thử gọi cho mấy số điện thoại kia xem. ôi xời cứ đăng kí tham gia đại vào nộp tiền là được thi đấu đó mà anh hungseo. anh làm 1 đội để về đây ta đấu bia luôn
Đoàn kết đánh mấy đội a ơi,a có định làm chủ lực đội a k ;))

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
Giaỉ thưởng hoành tráng thế,hấp dẫn đây....hihihih....nhưng sao nếu mời các tỉnh bạn thì hổ trợ 1 phần kinh phí,ko đóng lệ phí thi đấu mới phải chứ.......Với lại theo em nghĩ 1 lần tổ chức giải khó khăn vậy nên thêm nội dung đơn nam hạng A cho nó máu,giống như Nghệ An vừa rồi làm vậy,chúc cho giải thành công tốt đẹp

tuanoc_yendinh_thanhhoa

Thượng Sỹ
các bác cho em hỏi tí.như xếp hạng a và hạng b thì sẽ xếp như thế nào.ví dụ hoàng cò hay minh lùn có dc xuống đánh hạng b hay không.tuấn gấu ở tp hcm về thì đánh hạng gì.vì 1 sân chơi công bằng và vui vẻ thì ta nên có chia hạng cho rõ ràng để anh em yêu yếu 1 tí có hi vọng hehe

tuanoc_yendinh_thanhhoa

Thượng Sỹ
các bác cho em hỏi tí.như xếp hạng a và hạng b thì sẽ xếp như thế nào.ví dụ hoàng cò hay minh lùn có dc xuống đánh hạng b hay không.tuấn gấu ở tp hcm về thì đánh hạng gì.vì 1 sân chơi công bằng và vui vẻ thì ta nên có chia hạng cho rõ ràng để anh em yêu yếu 1 tí có hi vọng hehe
năm nay yên định sẽ tham gia 1 đội để anh em biết clb yên định kaka tuấn ốc chủ lực

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Mình xin trả lời bạn thế này , đối với hạng A thì A Thanh Hóa như Minh lùn , Hoàng Cò hay a.Giang tín ,Tuấn gấu nếu tham gia vẫn sẽ xếp ở hạng A.Và mỗi đội A được lấy thêm 1 VDV chuyên nghiệp.Còn hạng B là tất cả người chơi còn lại trong tỉnh và trên 41 đối với ngoại tỉnh (tất nhiên là cũng phải xem xét vì nhìu vđv trên 41 nhưng trình B Thanh Hóa ko thể chống được ).

tuanoc_yendinh_thanhhoa

Thượng Sỹ
Mình xin trả lời bạn thế này , đối với hạng A thì A Thanh Hóa như Minh lùn , Hoàng Cò hay a.Giang tín ,Tuấn gấu nếu tham gia vẫn sẽ xếp ở hạng A.Và mỗi đội A được lấy thêm 1 VDV chuyên nghiệp.Còn hạng B là tất cả người chơi còn lại trong tỉnh và trên 41 đối với ngoại tỉnh (tất nhiên là cũng phải xem xét vì nhìu vđv trên 41 nhưng trình B Thanh Hóa ko thể chống được ).
vậy nên có 1 danh sách cụ thể về hạng a.để sau này nếu có xuống đánh hạng b thì có 1 căn cứ để nc.chứ cứ nói chung chung như vậy thì lúc đánh giải sẽ xảy ra nhiều rắc rối.ví dụ thanh hóa có 10 cây vợt hạng A BAO GỒM :........ còn lại tất cả đều đánh b.như vậy sẽ rõ ràng hơn

Bình luận từ Facebook