Điều lệ giải Bóng bàn các cây vợt dọc mở rộng lần thứ 2 năm 2013 tại Hải Phòng

long thủ

Đại Tá
Anh Nam ơi em đk thêm 1 cậu 93 nữa, như vậy đội Cpen 9x sẽ gồm:

Đơn: Long thủ, Vũ Nguyễn
Đôi: Long thủ + Vũ nguyễn
Đồng đội: Long thủ, Vũ Nguyễn, Lâm gai 9x

Last edited:

wanghaohp

Moderator
Anh Nam ơi em đk thêm 1 cậu 93 nữa, như vậy đội Cpen 9x sẽ gồm:

Đơn: Long thủ, Vũ Nguyễn
Đôi: Long thủ + Vũ nguyễn
Đồng đội: Long thủ, Vũ Nguyễn, Lâm gai 9x

Hay quá đội hình trẻ mà đánh vợt dọc ,sau này sẽ nhiều đây ko còn là động vật quý hiếm nữa hihi

Chị Mai DHS tài trợ toàn bộ bóng cho giải .Thay mặt BTC xin trân thành cảm ơn chị Mai cùng các a e như bác Minh ,Bác Thắng râu cùng Liên đoàn đã tài trợ cho giải .Giải dự kiến sẽ kết thúc vào 17h cùng ngày.Sau đó a e xõa 1 trận cho hết tầm hehe

Last edited:

thangRau

Đại Uý
Giai bb Vot Doc Hai Phong mo rong da ket thuc tot dep.
NHAT tuyet doi la doan Hai Duong voi vo dich Dong Doi, Doi va Don.
Tien Yen - Qni doat giai Nhi Dong Doi va Don
Ha Noi (thangRau) doat hang 3 Don va Doi tai giai.

Anh se duoc dua len dd som nhat
sorry do post k dau bang dtdd

thangRau

Đại Uý
tình hình thế nào rồi các bác , bác nào biết kết quả của giải vợt dọc pots lên cho mọi người biết nhé . thanks

Chắc là k dấu thì bác k đọc rõ nhỉ??

Nội dung đồng đội, nhất Hải Dương 1, nhì Tiên Yên-Qni, ba Hải Phòng và Hải Dương 2
Nội dung đôi, nhất đôi Hiếu - Đức (Hải Dương), nhì đôi Minh - Hòa (Tiên Yên -Qni), ba đôi Bình - Minh (HD) và đôi liên quân thangRau HN-Thương NĐ
Nội dung đơn, nhất Sao HD, nhì Minh HD, ba Ba(HD) và thangRau(HN)

wanghaohp

Moderator
Xin trân thành cảm ơn các đoàn Hải Dương ,Hà nội ,Tiên yên ,Nam Định đã góp phần tạo nên 1 giải đấu thành công và đầy chất lượng .Cá nhân có hơi buồn vì đã gác vợt trước anh Minh nguy hiểm tại vòng tứ kết sau khi đã dẫn trước 2-1 hic hic.Nhưng hy vọng sẽ nỗ lực trong giải năm sau .Thay mặt đòan vợt dọc Hải Phòng xin 1 lần nữa gửi lời cảm ơn tới Liên đoàn Bóng bàn Hp ,Đài PTTH Hải PHòng cùng các nhà tài trợ đã giúp đỡ hết mình vì phong trào BB nghiệp dư.Hy vọng trong tương lai gần sẽ có nhiều tài năng vợt dọc nữa xuất hiện trên sàn đấu .

minhbaohiem

Thượng Sỹ
Đoàn HD đánh giá cao sự nỗ lực tổ chức của Namhao,, qua đó HD sẽ nghiên cứu để quyết tâm tổ chức giải dành cho VD vào cuối năm.
Xin cám ơn Namhao và các bạn HP.
Còn tôi đến giờ vẫn ko hiểu nổi là sao mình lại thang được Namhao

thangRau

Đại Uý

Chủ tịch LĐ BB HP Vũ Nguyên Thái đang phát biểu ý kiến khai mạc giải Vợt dọc HP mở rộng 2013

Last edited:

thangRau

Đại Uý

Vài khuôn mặt các VĐV về với giải,
Ngoài cùng là đoàn Tiên Yên, Quảng Ninh. Tiếp theo là đoàn Hải Dương...

Drhongson

Đại Tá
Chúc mừng giải VỢT DỌC THÀNH CÔNG . Đây cũng là tâm nguyện của ông bạn Thắng Râu ,
mình thấy quanh năm Thắng Râu lọ mọ gom góp anh em gầy dựng phát triển phong trào ,
nay thì ngon lành . chúc mừng Thắng Râu , chúc mừng Nam Hao và các bạn VỢT DỌC QUÝ HIẾM . hihi .

thangRau

Đại Uý
Chúc mừng giải VỢT DỌC THÀNH CÔNG . Đây cũng là tâm nguyện của ông bạn Thắng Râu ,
mình thấy quanh năm Thắng Râu lọ mọ gom góp anh em gầy dựng phát triển phong trào ,
nay thì ngon lành . chúc mừng Thắng Râu , chúc mừng Nam Hao và các bạn VỢT DỌC QUÝ HIẾM . hihi .

E chỉ là vđv thi đấu thôi bác ạ, có đóng góp chút chút hy vọng để giải này và các giải tiếp theo tiếp tục thành công thôi ạ

Bình luận từ Facebook