Diễn đàn có giao diện mới.

docmaorg

Đại Tá
Chúc mừng diễn đàn có giao diện mới, đẹp và chuyên nghiệp hơn. Cảm ơn ban quản trị và tất cả ae đã gắn bó xây dựng diễn đàn.

Kiếm cùn

Trung Sỹ
Các bác BQT thay đổi giao diện chóe quá, các bác chọn em màu nào dịu dịu xíu trong giờ làm việc còn lướt qua forum. Màu đỏ này Sếp nhìn thoáng qua là biết đang chơi.

hungbongban

Moderator
Giao diện mới rất đẹp và chuyên nghiệp hơn.
hungbongban xin góp ý: Về trang chính, phần trên cùng nên đổi lại màu khác nhìn đỡ bị chói hơn, màu đỏ quá nổi, hơi khó chịu.
Cảm ơn BQT đã quan tâm !

hocnghe

Thượng Sỹ
Mình xin có đôi lời:
+ Đầu tiên, rất cám ơn BQT đã nỗ lực để diễn đàn ngày càng phát triển hơn.
+ Thứ 2: m góp ý với BQT chút, nên để giao diện có màu nào nhã nhặn, dịu nhẹ một chút, màu nè hơi chóe, dễ gây cảm giác khó chịu khi tham gia diễn đàn, nhất là vào những ngày hè nè.

oldamultat

Trung Sỹ
Em vẫn thấy màu xanh như cũ chứ có đỏ như các bác nói đâu nhỉ

Bạn này giống mình quá! Mình online bằng điện thoại vẫn thấy màu sắc, bố cục giao diện như cũ, vẫn hiện nội dung khi di chuột, vẫn hiện các thành viên đang online, vẫn báo hôm nay sinh nhật ai và có mục Có gì mới như cũ để dễ tìm bài. Sáng nay, mình vào diễn đàn bằng máy tính lại thấy giao diện khác hẳn. Nền đỏ nổi bật và các phần mình vừa nói đi đâu mất hết. Giờ mình đang online bằng điện thoại thấy vẫn như vài hôm trước, rất đẹp và dễ xem. Vậy, góp ý với BQT hay Admin tý, nên thể hiện ngày sinh nhật Member, khi rê chuột thì thể hiện được tiểu sử topic... Cảm ơn BQT và Admin nhiều

hungbongban

Moderator
Phối màu phần trong rất đẹp và hòa nhã, bắt mắt. Trang chính có 02 hình ảnh quá nhỏ và cũng không nên đưa ảnh vào đầu trang chính.

dung.vima

Moderator
Mình xin đóng góp vài ý kiến mu muôi :p cho giao diện mới của diễn đàn như sau :

Mình thấy khi nhìn lâu vào diễn đàn thì tông màu đỏ quá gây cảm giác khó chịu cho mắt người dùng. Nếu có thể mong BQT giảm bớt tông màu đỏ xuống chút, vẫn giữ được màu lửa nhưng hài hòa hơn cho người sử dụng

Bài viết (new post, reply) và khung cá nhân vẫn bố trí 2 cột như cũ thì sẽ dễ hiểu hơn (hiểu là bài viết này là của ông này viết thể hiện ở 2 thông tin song song và ngang hàng). Bố trí như bjo em thấy đôi lúc hơi bị nhầm bài viết này của ông bên dưới hoặc bên trên viết

Ý kiến có gì sai mong BQT bỏ qua nha :p

tcgroup

Bố cu Tít
Bạn này giống mình quá! Mình online bằng điện thoại vẫn thấy màu sắc, bố cục giao diện như cũ, vẫn hiện nội dung khi di chuột, vẫn hiện các thành viên đang online, vẫn báo hôm nay sinh nhật ai và có mục Có gì mới như cũ để dễ tìm bài. Sáng nay, mình vào diễn đàn bằng máy tính lại thấy giao diện khác hẳn. Nền đỏ nổi bật và các phần mình vừa nói đi đâu mất hết. Giờ mình đang online bằng điện thoại thấy vẫn như vài hôm trước, rất đẹp và dễ xem. Vậy, góp ý với BQT hay Admin tý, nên thể hiện ngày sinh nhật Member, khi rê chuột thì thể hiện được tiểu sử topic... Cảm ơn BQT và Admin nhiều

Máy điện thoại chị vẫn lưu Cookie nên vẫn hiện bản cũ chị ạ, chị xóa cookie đi sẽ hiện giao diện mới!

Nếu chị không xóa được cookie trong điện thoại thì nói tên điện thoại để em hướng dẫn cách xóa cookie chị nhé!

Về giao diện và mầu sắc thì 5 người 10 ý nên rất khó để thỏa mãn tất cả mọi người, sẽ cố gắng làm sao cho hài hòa nhất, trước mắt diễn đàn sẽ sử dụng màu sắc như này, sử dụng 1 thời gian nữa nếu bất cập sẽ thay đổi cho phù hợp!

Về các chức năng nhỏ của diễn đàn, cả nhà xem cần chức năng gì thì báo giúp lên đây, em sẽ cân nhắc và bổ xung sao cho hợp lý nhất!

Cảm ơn tất cả anh/chị/em đã và luôn ủng hộ diễn đàn!

tcgroup

Bố cu Tít
Hiện nay trên trình duyệt Chrome đã sử dụng tốt, trình duyệt Firefox đang có một số lỗi về hiển thị, sẽ cố gắng khắc phục trong thời gian sớm nhất

subasa

Đại Uý
chúc mừng diễn đàn có giao diện mới với thiết kế đẹp mắt nhưng cho em khí khong phải là nút LIÊN KẾT NHANH ngày xưa dùng để link đến các chủ để được đánh dấu ở chỗ nào ạ,em tìm hoài mà chưa thấy bác nào biết chỉ em với nhé:)

sơn vietba

Binh Nhất
Nếu đi theo tông màu xanh ở các khung bài trang chủ thì bỏ 2 giải màu đỏ trên cùng đi (hoặc có thể đổi mầu giải phía trên cùng màu xanh) cho chữ nó nổi lên trên nên background. Đổi mầu đen ở dưới cùng. và cho thêm logo vào phía banner.

songphaisock

Trung Tá
Máy điện thoại chị vẫn lưu Cookie nên vẫn hiện bản cũ chị ạ, chị xóa cookie đi sẽ hiện giao diện mới!

Nếu chị không xóa được cookie trong điện thoại thì nói tên điện thoại để em hướng dẫn cách xóa cookie chị nhé!

Về giao diện và mầu sắc thì 5 người 10 ý nên rất khó để thỏa mãn tất cả mọi người, sẽ cố gắng làm sao cho hài hòa nhất, trước mắt diễn đàn sẽ sử dụng màu sắc như này, sử dụng 1 thời gian nữa nếu bất cập sẽ thay đổi cho phù hợp!

Về các chức năng nhỏ của diễn đàn, cả nhà xem cần chức năng gì thì báo giúp lên đây, em sẽ cân nhắc và bổ xung sao cho hợp lý nhất!

Cảm ơn tất cả anh/chị/em đã và luôn ủng hộ diễn đàn!

Em dùng CCleaner quét máy để xóa sạch history và cookie. Vào lại forum thì thấy giao diện mới đỏ choét, nhìn là mê ngay. Nhưng khi đăng nhập thì lại hiện giao diện màu xanh cũ rồi :(

Bình luận từ Facebook