Đi xem chuyên nghiệp chơi, thấy mình phải thay đổi những gì

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đúng như anh @Trạng .... CÁ nói là đi xem cao thủ chuyên nghiệp đánh trực tiếp mới ngộ ra cái hay. Anh ngồi chỗ nào vậy ạ, em cũng xem trận Tú Mẩu với Linh Muối cả 2 người này em thấy oánh đẹp nhưng khó học theo quá. Tại sao các cao thủ này chẳng có ai chơi H3 nhể bác @Trạng .... CÁ ?
Có thể toàn ĐẠI NGU hoặc THIÊN TÀI, nhưng anh chưa đủ trình độ để biết là cái nào :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Sao gặp em anh toàn thủ nhỉ? :D
Cứ gặp em, muốn công hay thủ, an toàn hay mạo hiểm cứ thoải mái. Há há
Chú chơi bóng bàn bao nhiêu năm rồi ? Chấp được anh mấy ?

Anh chơi bóng đá được 15 năm. Nếu chú chấp anh bao nhiêu bóng bàn, hôm nào làm trận bóng đá, anh chấp lại như thế, người ta gọi đó là KHÔN ĐÂU ĐẾN TRẺ, KHỎE ĐÂU ĐẾN GIÀ ;)

Trạng Quỳnh

Trung Sỹ
Chú chơi bóng bàn bao nhiêu năm rồi ? Chấp được anh mấy ?

Anh chơi bóng đá được 15 năm. Nếu chú chấp anh bao nhiêu bóng bàn, hôm nào làm trận bóng đá, anh chấp lại như thế, người ta gọi đó là KHÔN ĐÂU ĐẾN TRẺ, KHỎE ĐÂU ĐẾN GIÀ ;)
Em chơi bóng bàn còn nhỏ năm lớp 5, ngã gẫy chân nên bỏ. (Lớp 5 còn chưa biết giật, chỉ biết bạt). Tập đôi công từ đầu năm 2011 đêna nay được 5 năm.

Anh chấp em bóng đá có vẻ anh có sự nhầm lẫn ở đây rồi thì phải? Bóng đá hay thi chạy nước rút em chẳng ngán.

Anh ra kèo đê, bóng bàn em oánh ngang chắc bóng đá hay chạy chỉ cần ngang là ok rồi. Em không cần anh chấp. :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em chơi bóng bàn còn nhỏ năm lớp 5, ngã gẫy chân nên bỏ. (Lớp 5 còn chưa biết giật, chỉ biết bạt). Tập đôi công từ đầu năm 2011 đêna nay được 5 năm.

Anh chấp em bóng đá có vẻ anh có sự nhầm lẫn ở đây rồi thì phải? Bóng đá hay thi chạy nước rút em chẳng ngán.

Anh ra kèo đê, bóng bàn em oánh ngang chắc bóng đá hay chạy chỉ cần ngang là ok rồi. Em không cần anh chấp. :)
Kèo nhé, cứ bóng là nẩy, nhưng hơn nhau cái già chú ạ :p:)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Anh chưa rõ em đá thế nào mà bảo chấp là dại rồi. :)
Già chén hết. :)
Chỉ vì cái comment của chú thẳng lưng đái xuống, anh nghe không lọt lỗ tai. Bóng bàn thì chả thầy thợ gì, hơn kém tuổi đều có người làm chú lớ ngớ như anh thôi

Còn bóng đá, anh vẫn tự tin jeu già nhé

haboll

Đại Uý
Em góp ý với bác thôi, bác viết cho bác đọc, thì nên để chế độ chỉ mình tôi. Còn đã mất công viết bài dài lên trên diễn đàn thì cứ để anh em bình luận thoải mái, chứ bác lại phủ đầu gạch đá ra chỗ khác chơi thì chết ^^
Nhiều khi topic hay là ở những ý kiến trái chiều, rồi tranh luận, tranh luận 1 cách có văn hóa :v
Em chỉ góp ý thế thôi, bài viết của bác thì hay quá rồi, em thấy bài nào bác viết cũng phủ đầu trước thế :v

Mình đã đăng, ngại gì gạch đá?

Trạng Quỳnh

Trung Sỹ
Chỉ vì cái comment của chú thẳng lưng đái xuống, anh nghe không lọt lỗ tai. Bóng bàn thì chả thầy thợ gì, hơn kém tuổi đều có người làm chú lớ ngớ như anh thôi

Còn bóng đá, anh vẫn tự tin jeu già nhé
Hóa ra là nghe không lọt lỗ tai???
Văn phong của em học tập đại ca @lamtq vẫn chưa đủ tếu, chưa đủ phũ mà cũng có tý gọi là thành quả rồi.
Không chém với anh nữa. Đùa đùa thật thật dễ hiểu nhầm. Há há

lamtq

Đại Tá
Văn phong của em học tập đại ca @lamtq vẫn chưa đủ tếu, chưa đủ phũ mà cũng có tý gọi là thành quả rồi.
:rolleyes::rolleyes:ko ngờ cái văn hóa đường phố theo ngôn ngữ "Chợ Hàng Bè" của a cũng có ng mún học theo:rolleyes::eek:.
Nói chung cần nhất quán và thẳng tưng hơn nữa + thêm vi hành đường phố nhiều hơn để thu thập dữ liệu thì hiệu ứng sẽ cao hơn. Chúc e thành công hố hố:p:cool:

Trạng Quỳnh

Trung Sỹ
:rolleyes::rolleyes:ko ngờ cái văn hóa đường phố theo ngôn ngữ "Chợ Hàng Bè" của a cũng có ng mún học theo:rolleyes::eek:.
Nói chung cần nhất quán và thẳng tưng hơn nữa + thêm vi hành đường phố nhiều hơn để thu thập dữ liệu thì hiệu ứng sẽ cao hơn. Chúc e thành công hố hố:p:cool:
Xuất bản sách cho em 1 bộ nhé. :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Để có thể chém gió đm đc, phải chơi với nhau đủ lâu để có thể hiểu nhau, mới chém kiểu đó được

Hơn nữa, dù chém gió thì vẫn cần giữ một khoảng cách nhất định, chú có thấy anh bao giờ dám nói chợ búa xổ toẹt với các ông anh đâu, vì dù sao anh em thì các ông ấy vẫn hơn tuổi mình, mình kiểu gì thì vẫn cứ làm em mà

Khi đùa, có thêm mặt cười :p;):D kiểu này, đọc nó đỡ stress nên nếu có lỡ lời, nó cũng không xẵng:)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em góp ý với bác thôi, bác viết cho bác đọc, thì nên để chế độ chỉ mình tôi. Còn đã mất công viết bài dài lên trên diễn đàn thì cứ để anh em bình luận thoải mái, chứ bác lại phủ đầu gạch đá ra chỗ khác chơi thì chết ^^
Nhiều khi topic hay là ở những ý kiến trái chiều, rồi tranh luận, tranh luận 1 cách có văn hóa :v
Em chỉ góp ý thế thôi, bài viết của bác thì hay quá rồi, em thấy bài nào bác viết cũng phủ đầu trước thế :v

Mình đã đăng, ngại gì gạch đá?
Mình có anti tranh luận đâu, nhưng gạch đá đâu phải tranh luận

Tranh luận để làm rõ vấn đề, khác hẳn với gạch đá, tỏ rõ cái tôi là chính, chả học được thêm cái gì, lại chỉ gây war, mệt lắm

Bình luận từ Facebook