DHS PG7 hay Nittaku Acoustic

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
chuẩn luôn.cụ thể hơn là Vis giật trái xoáy xuống nặng tốt hơn NA.nhưng về đôi công trái thì NA lại hơn vis.phải thì NA ăn đứt Vis rồi.còn ông PG7 thì ko muốn bàn
Sao các bác cứ chê em PG7 thế nhỉ.....tui đang đánh pg7+calibra spin+baracuda khá lâu rồi,hình như hơn 2 năm rồi,ko chê e nó tý nào,kê+chặn đẩy+giật trái,phải+đối giật ầm ầm...vãi luôn,tốc độ thì vô đối,các bác ko đc chê em nó tội nghiệp.Nhưng vừa rồi tui mới mua e PG7 cho 1 người thì e này ko giống như e của tui,chất lượng thua xa,tui cũng ko hiểu,sự khác nhau là màu sắc trên cán,nặng hơn và quan trọng nhất là e của tui có 2 seri số 2 bên mặt vợt đoạn 2 bên điểm nối giữa mặt và cán,e kia thì chỉ có 1 seri,đôi lời chia sẽ,có dịp tui sẽ post hình 2 cây lên cho mọi người cùng xem....

tiachop

Thượng Tá
Sao các bác cứ chê em PG7 thế nhỉ.....tui đang đánh pg7+calibra spin+baracuda khá lâu rồi,hình như hơn 2 năm rồi,ko chê e nó tý nào,kê+chặn đẩy+giật trái,phải+đối giật ầm ầm...vãi luôn,tốc độ thì vô đối,các bác ko đc chê em nó tội nghiệp.Nhưng vừa rồi tui mới mua e PG7 cho 1 người thì e này ko giống như e của tui,chất lượng thua xa,tui cũng ko hiểu,sự khác nhau là màu sắc trên cán,nặng hơn và quan trọng nhất là e của tui có 2 seri số 2 bên mặt vợt đoạn 2 bên điểm nối giữa mặt và cán,e kia thì chỉ có 1 seri,đôi lời chia sẽ,có dịp tui sẽ post hình 2 cây lên cho mọi người cùng xem....
ANh An ơi là anh Anh An, bác trình cao nên khống chế tốt được nó, chứ trình thấp như bọn em thì thấy nó kiểm soát không tốt như NA được.

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Cây NA đối với người đang đánh quen sardius hoặc các cốt carbon có độ nảy cao thì khả năng là hơi xịt thật.nhưng thực sự nó là 1 cốt vợt hay,công thủ toàn diện.có điều là.ngựa hay thì thường khó thuần phục.em sau khi choi qua rất nhiều vợt và mút từ hơn 1 triệu đến 7 triệu thì nhận ra.mình hợp NA nhất.Ngày nữa MaLong và Ai Fukuhara cũng chơi NA mà.^^

Tạm biệt em ấy 1 thời gian:D:D:D

Bình luận từ Facebook