Hà Nội DHS LONG III 99% cần giao lưu

Như tiêu đề e có cốt DHS Long III FL 93 Gram
Nguồn : mua của a R_K đánh dc 3 buổi ko hợp cần giao thông với các dòng cốt T5000 or ZLC
Anh em giao thông qua số : O963361988
Zalo facebook các kiêu nhé !
Trân trọng

anhemoy

Đại Tá
Như tiêu đề e có cốt DHS Long III FL 93 Gram
Nguồn : mua của a R_K đánh dc 3 buổi ko hợp cần giao thông với các dòng cốt T5000 or ZLC
Anh em giao thông qua số : O963361988
Zalo facebook các kiêu nhé !
Trân trọng
"Kiểu cán long iii nó bẹt bẹt chứ ko tròn hẳn, phát lực cũng ngon mà cảm giác thì rung phê lòi, chắc vài bữa nữa quen ngay, ko đổi cốt linh tinh nữa . Kaka"
bác làm Long 3 buồn đó :(

"Kiểu cán long iii nó bẹt bẹt chứ ko tròn hẳn, phát lực cũng ngon mà cảm giác thì rung phê lòi, chắc vài bữa nữa quen ngay, ko đổi cốt linh tinh nữa . Kaka"
bác làm Long 3 buồn đó :(
Rung và phê nhưng quan trọng hiệu quả, mình đang học thầy khuyên nên hạn chế , nên giờ tập trung dòng T5000 or Zlc để quả giật dc tròn tay, ko phải sửa nữa bác a . Cũng buồn lắm :((

anhemoy

Đại Tá
Rung và phê nhưng quan trọng hiệu quả, mình đang học thầy khuyên nên hạn chế , nên giờ tập trung dòng T5000 or Zlc để quả giật dc tròn tay, ko phải sửa nữa bác a . Cũng buồn lắm :((
bác đánh long 3 chắc kết hợp với mặt tàu chứ ạ? Giờ chuyển mấy dòng khác thì tàu sao hợp?

Ttfan2012

Đại Tá
Bạn để ý top 10 ng số 1 vn thì đến 8 người dùng T5000 , mình cũng suy nghĩ nhiều về chọn lựa cốt vợt rồi, lang thang trên diễn đàn từ 2012 mà giờ mới tìm dc phương hướng đúng đắn
Thực ra mình thấy quan trọng nhất là dùng ổn định một cây kiếm (mà mình đã lựa chọn phù hợp với lối chơi của mình) trong thời gian dài thì kỹ thuật của mình sẽ có tiến triển một cách chắc chắc bạn à. Chỗ mình đánh có ông chỉ dùng Amultart còn một ông khác chỉ dùng AVX ruiba và cả hai đều tiến bộ một cách đều đặn (đk đủ là họ rất say mê luyện tập đều đặn).

Thực ra mình thấy quan trọng nhất là dùng ổn định một cây kiếm (mà mình đã lựa chọn phù hợp với lối chơi của mình) trong thời gian dài thì kỹ thuật của mình sẽ có tiến triển một cách chắc chắc bạn à. Chỗ mình đánh có ông chỉ dùng Amultart còn một ông khác chỉ dùng AVX ruiba và cả hai đều tiến bộ một cách đều đặn (đk đủ là họ rất say mê luyện tập đều đặn).
Đúng rồi bác ơi, chuẩn quá đúng ý em luôn ạ

anhemoy

Đại Tá
Nhìn mấy cây Amu vs T5000 mà thèm quá
hãy ở lại với tàu đi bác :D

Bình luận từ Facebook