DHS Bo - Hiệu quả không ?

bachikho

Đại Tá
Đây là Bo 2: 5 gỗ + 2 sợi, gỗ gì thì họ ko thấy nói, khả năng Limba

thấy ở đây nói bề mặt koto:

huyheo99

Đại Uý
mây cây bo ni rẻ.tầm hơn 1 triệu tại của hàng tại trung quốc thi về vn tâm 1triu5 .quá ngon .thấy câu trúc nó như Long đó chơ nhĩ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Reviews di bac?
Chiều qua mới được lấy, về đi cho con đi học, chạy ra cơ quan chơi với gà, không cảm nhận hết được

Chiều nay em ra Trảm Phong mới có cảm nhận chính xác. Mà chính xác hơn để chiều mai, CN, em xuống SK đánh dài, lâu và nhiều đòn, mới có cảm nhận chính xác

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mục 2 và 3 em không nghĩ thế.

Nhìn gỗ kia thì là Limba chứ ko phải Koto rồi.
Cán vợt DHS kiểu giống nhau thôi ko thể khác được, chắc chắn giống với dòng DHS thông thường, chỉ khác cái cán con Long V FAKE của bác mà thôi!
Lớp Carbon của nó cũng giống của Long V thôi.
đúng như em dự đoán

Vinhtate

Trung Uý
Em là con nợ của @langngoi nên chỉ là Khách hàng hạng 2 thôi, thành ra có 2 con, mà phải đợi Khách hàng VIP của nó chọn xong mới được lấy con còn lại:p

Đúng như em ước, @Vinhtate lấy em 96, nhường em 23, em bóc ra dán luôn, không nặng đầu
Nhìn seri e có dự đoán 2 cây này là 2 cây trong loạt đầu tiên của dòng Bo 2. Và cũng là 2 cây cuối cùng trong cửa hàng DHS tại Bắc Kinh.
Về hình thức thì nó không được nuột nà như những cốt khác của DHS em từng được sở hữu : Mang cá không được mài sẵn, bề mặt chắc tiết kiệm tiền mực in nên không có in chữ, cũng không có đội ngũ kiểm tra để cấp cho em nó cái giấy khai sinh. Hộp đựng bằng giấy rẻ tiền, cũng không cho e nó bọc mút trong hộp, tem ốp vào cán vợt thì lồi lõm. Tóm lại là hình thức tương đương cây vợt hàng rẻ tiền.
Tuy nhiên vợt thiết kế rất cân bằng. E cầm vợt nghĩ tầm 86g mà e nó có trọng lượng thật là 93. Bề mặt cốt xử lí rất tốt, mịn màng và trơn nhẵn. Sau khi bác @Trạng .... CÁ dán mặt h3 market ( rẻ tiền) vào thì e thử chém và tâng đều ổn, dễ tạo xoáy và bóng có độ vọt cao. Dán cả 2 mặt h3 market ( rẻ tiền ) vào thì thấy vợt đầm, chứ không bị nặng đầu như những cây khác. Nói chung về công năng cây vợt ổn - tương đương những cây vợt cao cấp dhs mà e đã từng cầm vào lúc ban đầu. Sang tuần e mới test - e nghĩ Bo 2 sẽ hứa hẹn là một cây vợt hay. Thanks bác @langngoi đã không ngại vất vả mang 2 em nó về cho 2 anh em đc là ng đầu tiên sở hữu nó.
Nếu em nó chơi ổn nó sẽ là cây vợt xứng đáng với biệt danh : " Đẹp dịu dàng mà không tinh tướng " :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ah e nói đùa ấy mà, do cái mặt h3 của a chơi cả đôi chả khác gid Đương Kim Vô Địch thế giới hiện tại :)
Mặt H3 của anh xịn ở chỗ ĐÁNH RA XOÁY ÍT HAY NHIỀU ANH CŨNG KHÔNG BIẾT, THÌ ĐỐI THỦ LÀM SAO MÀ BIẾT ĐƯỢC:p

Anh sắp tới cũng thử lại Pro xem thế nào, chứ lần trước, đánh 2 mặt Pro mới cứng, toàn thua, không thắng trận nào :eek:

Bình luận từ Facebook