DHS Bo - Hiệu quả không ?

tuankhoai

Đại Tá
Theo em biết thì là phần em sửa đậm ấy ạ
Chỉ khác tí thôi, nhưng cốt cấu trúc Inner thì ẽo và yếu, còn cấu trúc Walner Senso (--> Long, Bo, ...) lại dàn hồi, nẩy tốt hơn hẳn ạ
thì cái bọn DHS ko hiểu sao nó sấy siếc, tẩm ướp gia vị thế nào mà con nào con nấy gỗ Limba mà cứng đét, cảm giác cứ giòn giòn sao ý ko dai như bọn But. chả thế mà nó sẽ nẩy tốt hơn còn đàn hồi thì em nghĩ ko hơn đc But. mà chưa chắc cây của bọn nó nẩy đâu có khi còn ẽo và yếu lắm.
Còn phần bác sửa đậm thì em cũng đoán thôi vì em nhìn lớp lõi gỗ giống gỗ Ayous, và em thấy mấy con dòng innerforce đều có lõi là Ayous, chắc ko tự nhiên mà But nó ra bao nhiêu đời inner rồi vẫn trung thành với lõi Ayous chứ ko phải là Kiri hay Balsa. bác có thông tin chính thức cấu tạo của cây Long 5 với Bo ko?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
... lớp lõi gỗ giống gỗ Ayous, ....
Innerforce: .........Limba - Limba - Sợi - Ayous - Sợi - Limba - Limba
Waldner Senso: ..Limba - Ayous - Sợi - Ayous - Sợi - Ayous - Limba

Long, Bo đều có kết cấu của Waldner Senso, không liên quan gì đến Innerforce cả bác ạ

Lúc đầu em cũng tưởng Long là cải tiến của But INNERFORCE, nhưng thế tức là bọn DHS đã có nghiên cứu, nhưng bọn nó thực chất chả nghiên cứu cái shit gì, mà là nó lấy kết cấu của Waldner Senso của Donic làm clone lại,

Cái đấy nếu bác thử lấy Waldner Senso về chơi, mới thấy là Long thực ra là bản chế lại của Donic Waldner Senso bác ạ, vì cảm giác vợt cực kỳ giống nhau, chỉ khác nhau về cái form vợt và cách cấu tạo cán cầm thôi

tuankhoai

Đại Tá
Innerforce: .........Limba - Limba - Sợi - Ayous - Sợi - Limba - Limba
Waldner Senso: ..Limba - Ayous - Sợi - Ayous - Sợi - Ayous - Limba

Long, Bo đều có kết cấu của Waldner Senso, không liên quan gì đến Innerforce cả bác ạ

Lúc đầu em cũng tưởng Long là cải tiến của But INNERFORCE, nhưng thế tức là bọn DHS đã có nghiên cứu, nhưng bọn nó thực chất chả nghiên cứu cái shit gì, mà là nó lấy kết cấu của Waldner Senso của Donic làm clone lại,

Cái đấy nếu bác thử lấy Waldner Senso về chơi, mới thấy là Long thực ra là bản chế lại của Donic Waldner Senso bác ạ, vì cảm giác vợt cực kỳ giống nhau, chỉ khác nhau về cái form vợt và cách cấu tạo cán cầm thôi
vậy hả bác, em ko chơi mấy cốt của donic bao giờ mặc dù đã chơi qua rất nhiều cốt. chắc tại nó giá rẻ :D cầm cốt giá đắt tự nhiên cảm thấy nó hay nhưng thực chất có khi nó dở ẹt :p thể thao mà, tâm lý và sự hưng phấn quan trọng. kaka

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Cây DHS Bo này ra đời sau khi DHS nghe Fang Bo than thở rằng em ký hợp đồng với DHS mà chả có cây riêng, tối ngày tập với anh Ma Long xong đi ra uống nước vô lại bàn nhìn 2 cây chả biết cây nào là của thằng nào:mad: nên các anh làm cho em cây riêng đi, cấu trúc y chang Long V nhưng cán dày hơn tí, màu sắc phải trẻ trung. Trước khi đánh Long V thì Fang Bo đánh cây 506 thuần gỗ nên DHS Bo có 2 phiên bản thuần gỗ 7 lớp (Koto) với Arylate carbon:D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cây DHS Bo này ra đời sau khi DHS nghe Fang Bo than thở rằng em ký hợp đồng với DHS mà chả có cây riêng, tối ngày tập với anh Ma Long xong đi ra uống nước vô lại bàn nhìn 2 cây chả biết cây nào là của thằng nào:mad: nên các anh làm cho em cây riêng đi, cấu trúc y chang Long V nhưng cán dày hơn tí, màu sắc phải trẻ trung. Trước khi đánh Long V thì Fang Bo đánh cây 506 thuần gỗ nên DHS Bo có 2 phiên bản thuần gỗ 7 lớp (Koto) với Arylate carbon:D
Khá ... funny

Nhưng BO hợp với phong cách của FB, đòn nhẹ nhàng, tinh tế, đua xử lý là chính

Bình luận từ Facebook