Đề xuất bỏ Top Poster

Status
Không mở trả lời sau này.

vanuc

Đại Tá
Mình nghi ngờ đây là nick ảo của ai đó mà k cần nói ra thì ai cũng biết , bác đang đi nhầm chủ đề rồi đấy bac vanuc ạ . Trở lại trạng thái bình thường đi , quân tử sao fải làm thế ,, bác có làm muoi cai nick khac thì cũng k dấu dc đâu . Hình như bác đang đuối lý nên fải dùng nick ảo để chuyển chủ đề soi mói đội khác ? Kém quá. Nếu chúng tôi có sai gì thì đã có BQT hỏi tội chứ bác chưa đủ tuổi nói chuyện voi chúng tôi về vấn đề này
bạn đừng có nói lung tung tôi việc gì mà phải dấu mặt. mỗi người mỗi quan điểm, ai muốn comment gì thì là quyền người ta, lôi tôi vào làm gì...

Ông định nhái nick tranquocan , ai chang biet , trở lại trạng thái bình thường đi làm đàn ông gì mà kém thế , càng thanh minh lại càng tự MinhKhai mình là ai thôi . Mọi nguoi muốn tôt cho dd thì mới góp ý cho bác nhưng " ai cũng hiểu, chỉ một nguơi không hiêu" bác đừng nghĩ ai cũng ngã cây như bác

Ruahoguom

Thiếu Uý
Thích được tăng view nên mới nhịn không comment hả?Vậy thì đúng bản chất rồi còn gì.

Tư cách 1 con người cho dù là lớn tuổi hay nhỏ tuổi không đến lượt ông đánh giá.Chính mọi người trên diễn đàn sẽ đánh giá công bằng nhất.Ở đây tôi đang nói những người có hiểu biết, có văn hóa chứ không nói đến bọn tiến sĩ tốt nghiệp trường câm điếc xã đàn

Ông Vanuc đọc rồi nghĩ kĩ xem vì sao người ta lại nói thế nhé,nhớ là đọc kỹ vì tôi sợ khả năng đọc và hiểu của ông có vấn đề đấy.Chú Hunghanoi là người có uy tín, được mọi người trên diễn đàn kính nể vì những bức ảnh thực sự có ý nghĩa chứ không phải là những bức ảnh vừa xấu vì chả có tí thông tin nào như của ông đâu.Tôi chả biết gì về nghệ thuật chụp ảnh mà còn thấy rõ ràng ảnh của ông giống như kiểu 24 hình /s.Ngày xưa ông có đi đóng phim hoạt hình không mà sao có năng khiếu thế?

Ông thử trích dẫn cái ý kiến ghen tỵ bác Hùng tôi xem nào?Nói thì phải có dẫn chứng chứ đừng có nói bừa nói càn.Quạ mà đòi so với công.Haizzzz

Còn cái Top thanks của ông ấy.Tốt nhất là lập thêm vài cái nick ảo nữa mà đi thanks.Lập có vài cái như vậy chưa đủ đâu.Cái trò mèo đấy mà cũng cứ diễn đi diễn lại.

Bác Cẩm Vân này manh động trong ngôn từ quá>>>>sai hay đúng đều có BQT mà!
Có bức xúc thì cũng cứ từ từ....................
Làm cốc bia cho mát đi nhé!Bia

vanuc

Đại Tá
Bác Cẩm Vân này manh động trong ngôn từ quá>>>>sai hay đúng đều có BQT mà!
Có bức xúc thì cũng cứ từ từ....................
Làm cốc bia cho mát đi nhé!Bia

diễn đàn cũ mất dữ liệu rồi thì tìm đâu thấy cái mà bạn gọi là chứng cớ nữa, chỉ còn cái ví dụ mà tôi đã comment ở trang 2 thôi

tunghatri

Đại Tá
em thấy trong vấn đề này các bác nên bình tĩnh lại.vấn đề có gì đâu ma cứ phải căng thẳng với nhau như vậy

XeLu3b@nh

Đại Tá
Từ sáng giờ bận công tác nên bây giờ mới đọc đc topic này.
Bài 1: là người hay là ngợm?
Mình thấy anh vanuc quá bức xúc với mọi người khi bị góp ý quá nhiều về cái gọi là ngôi nhà của anh ấy. Mình đứng trên phương diện là một thành viên diễn đàn thì . Mình thấy anh nên tiếp thu ý kiến của ace chứ đừng nhặng xị lên như con khỉ bị cho ăn ớt. Mình biết anh vanuc cũng đã nhiều tuổi rồi, mà người nhiều tuổi thì mọi ng dương nhiên phải tôn trọng a ấy, nhưng nhiều tuổi mà để gái, zai, già, trẻ. Không tôn trọng mình thì a nên xem lại mình, là người ấy, cái quan trọng nhất là lm thế nào để ng khác tôn trọng chứ mà ko còn tôn trọng nữa thì là "ngợm" rồi.

i_am_gulo

Trung Sỹ
Thôi stop ở đây đi các bác ơi, nói dài nói dai hóa ra nói dại, mất đoàn kết đi ngược lại với tiêu chí của Diễn đàn. MOD ơi đóng topic này lại hộ em cái. Xử lý thế nào thì tùy các Min Mod thôi :). Thân

meoluoitmb

Đại Tá
Có lẽ khi bỏ các Top đi thì bạn Vanuc sẽ không hào hứng post nhiều ảnh giống hệt nhau , gây ức chế cho người đoc nữa nhỉ. Đề nghi admin định hướng rõ việc post bài phải có tác dụng chuyển tải thông tin chính xác, ngắn gọn, có văn hóa.

Chị ơi, sao chị nhiều tuổi rồi mà lại hay chạy vào nhà người khác bảo người ta xếp đặt đồ đạc theo ý mình thế?????
Thực ra em rất nể tuổi tác của chị nên em không muốn nói những câu khiến chị phải buồn, vì tuổi như chị những ngày vui ngắn chả tày gang đâu, nên rước hỉ nộ ái ố vào mình làm gì cho mệt...... Em nói thẳng có gì chị bỏ quá cho em nhé....

====================
Tại sao Ông có thể phọt ra từ cái mồm của ông những câu khốn nạn và cay nghiệt vậy hả. Người có học không bao giờ cư xử theo kiểu thiếu văn hóa thế này. Ông cần phải xin lỗi chị Liên. Tôi nói luôn, câu ông nói ở trên là một câu nói đểu càng, ông nguyền rủa ai?
Ông nên nhớ chị Liên chưa hề nói một câu nào phạm úy ngay cả đến cái tên và cái tuổi của ông đâu, tất cả chỉ là góp ý, ông có thể ko hài lòng nhưng ko thể cư xử theo kiểu đó được?
Qua đây, tôi và nhiều anh em khác phần nào hiểu được ông VANUC là người thế nào rồi.

thangRau

Đại Uý
Nói chung 1 topic mới cũng sẽ gây ra được nhiều kết quả, a e có ảnh hưởng tốt sẽ có ảnh hưởng tốt hơn...
Cách đóng góp xây dựng d đ cũng có nhiều cách, tài trợ về tiền, hay góp ý kiến xây dựng, viết và sưu tầm những bài viết chất lượng....
Viết nhiều kiểu "up cho món hàng của bác" hay đưa nhiều ảnh lên đều k xấu, hay bốc phết tán dương lẫn nhau trong 1 box người quen cũng đều k xấu...
Cần có sự bình tĩnh và tôn trọng niềm yêu thích của cá nhân trong 1 thế giới ảo.
(Thế giới ảo cũng cần có thủ tướng ảo, nhưng hiện họ đang bận nên dân ảo chém nhau rất mất bình tĩnh, đề nghị Min Mod quay lại để "LLTT")

Chúc a e vui vẻ trở lại và đề nghị Min Mod xóa topic này cho a e cùng hạ nhiệt.

SM5

Administrator
Vấn đề chủ Topic đưa ra ban đầu nhận được nhiều comment tích cực. Tuy nhiên càng về sau lại diễn tiến theo chiều hướng xấu hơn chỉ trích, ném đá qua lại.
BQT đóng topic tại đây để giữ hòa khí trên diễn đàn.

Diễn đàn có nhiều thành viên, nhiều bài thì càng sôi động, tuy nhiên, bài viết phải có chất lượng, comment phải đúng chủ đề, đúng nơi, đúng chỗ thì rất được mọi người hoan nghênh.
Những tấm gương vè việc đóng góp những bài viết chất lượng cho diên đàn như bác Hunghanoi, NTBB,... rất đáng để chúng ta học tập.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook