đầu xuân năm mới!!!!!

ZLC (*_*)

Binh Nhất
:cool: không biết đầu xuân năm mới, chủ nhiệm các câu lạc bộ đã có kế hoạch gì cho năm 2013 chưa nhỉ, hiện tại thì thành phố Lào Cai đang có 4 clb lớn như Apatit, BBC, Duyên Hải, Môi trường, ... và một số CLB khác nữa, để nâng cao trình độ cũng như đẩy mạnh phong trào bóng bàn Lào Cai lên, Chủ nhiệm các CLB nên xây dựng kế hoạch giao lưu của các CLB trong năm 2013, sắp xếp lịch giao lưu luân phiên, để anh chị em bóng bàn chuận bị tinh thần, tăng cường luyện tập nâng cao trình độ chứ, và đặc biệt là giải càng cao càng khốc liệt :mad: (Tiền lạm phát, giá cả gia tăng, trong khi đó thu nhập của người dân Lào Cai ngày càng cao, GDP năm 2012 của thành phố Lào Cai là 14%, trong khi đó cả nước chỉ đạt 5-6%, điều đó chứng tỏ Lào Cai đang rất phát triển, chính vì lẽ đó, các VĐV bóng bàn cũng phải đẩy mạnh phong trào BB của Lào Cai lên chứ nhỉ :cool::cool::cool:

meoluoitmb

Đại Tá
Không biết Bác Dương Nguyễn chơi ở câu lạc bộ nào các bác nhỉ, Mà lâu ko thấy Bác duongnguyen xuất hiện, chắc mải kiếm tiền sắm tết đây

zero

Trung Sỹ
Không biết Bác Dương Nguyễn chơi ở câu lạc bộ nào các bác nhỉ, Mà lâu ko thấy Bác duongnguyen xuất hiện, chắc mải kiếm tiền sắm tết đây
Bác Nguyễn chơi ở CLB huyện Bảo Yên bạn ah, chắc dạo này học sinh hư nhiều nên phải ở trường làm thêm đây mà ^^

Duongapaco

Đại Tá
:cool: không biết đầu xuân năm mới, chủ nhiệm các câu lạc bộ đã có kế hoạch gì cho năm 2013 chưa nhỉ, hiện tại thì thành phố Lào Cai đang có 4 clb lớn như Apatit, BBC, Duyên Hải, Môi trường, ... và một số CLB khác nữa, để nâng cao trình độ cũng như đẩy mạnh phong trào bóng bàn Lào Cai lên, Chủ nhiệm các CLB nên xây dựng kế hoạch giao lưu của các CLB trong năm 2013, sắp xếp lịch giao lưu luân phiên, để anh chị em bóng bàn chuận bị tinh thần, tăng cường luyện tập nâng cao trình độ chứ, và đặc biệt là giải càng cao càng khốc liệt :mad: (Tiền lạm phát, giá cả gia tăng, trong khi đó thu nhập của người dân Lào Cai ngày càng cao, GDP năm 2012 của thành phố Lào Cai là 14%, trong khi đó cả nước chỉ đạt 5-6%, điều đó chứng tỏ Lào Cai đang rất phát triển, chính vì lẽ đó, các VĐV bóng bàn cũng phải đẩy mạnh phong trào BB của Lào Cai lên chứ nhỉ :cool::cool::cool:
Cuối năm vừa rồi 3 vị chủ tịch HĐQT của 3 CLB lớn trong tỉnh cũng đã định thành lập hội các CLB Bóng bàn tỉnh Lào Cai rồi nhưng nghe nói tỉnh đang chắp mối lại việc thành lập Liên đoàn Bóng bàn nên lại thôi, ZLC cứ yên tâm tập luyện cho tốt vào sợ ko có sức hay ko có thời gian mà thi đấu thôi ( 2 giải giao hữu ZLC có tham gia được buổi nào đâu cơ chứ toàn đến ngày thi đấu lại bận )

ZLC (*_*)

Binh Nhất
hì, số cháu đen thế đấy chú ạ, không có duyên với các buổi giao lưu, đợt này cuối năm nên cháu cũng hơi bận, cũng không dành thời gian tập luyện nhiều, có lẽ phải qua tết mới có thời gian tập trung tập luyện chú ạ.

Duongapaco

Đại Tá
Công việc cơ quan thì cuối năm ai cũng bận, nhưng quan trọng nhất là mình phải biết sắp xếp công việc sao cho khoa học để: Có thời gian làm việc tốt, có thời gian tập bóng để nâng cao trình độ và gữi gĩn được sức khỏe, có thời gian vào diễn đàn BB xem, bình luận, chém gió cho vui và có lẽ nhất là vẫn nhớ và quan tâm đến người con gái mà mình yêu dấu ZLC nhé. Hôm vừa qua đông vui quá mà ko thấy ZLC đi liên hoan ở nhà hàng gốc Mít nhỉ ?

Duongapaco

Đại Tá
hôm vừa rồi cháu có việc mà, cháu cố xem xong trận của chú rồi mới đi đấy chứ
Chú có thấy ZLC xem rồi nhưng lại ko thấy đi liên hoan nên hỏi xem thế nào thôi. Cháu chuẩn bị tinh thần để uống rượu nhé, đôi Tâm + Hải đang thách đấu đôi Y + H đấy ( nội bộ CLB APT thôi ) thời gian tuần sau, mấy người bảo mua thịt và lòng Ngựa tươi về nhà Việt " cò " nấu thắng cố để nhậu

meoluoitmb

Đại Tá
Bác Nguyễn chơi ở CLB huyện Bảo Yên bạn ah, chắc dạo này học sinh hư nhiều nên phải ở trường làm thêm đây mà ^^

Cảm ơn bạn, vì lâu quá có thấy ông anh ấy xuất hiện đâu, chắc mải buôn rượu kiếm tiền tiêu tết đây

Bình luận từ Facebook